Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5709|Trả lời: 29
Thu gọn cột thông tin

Nhật ký và tâm sự của member Thi gia

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2012 20:39:57 | Xem tất |Chế độ đọc
cả nhà ai có chuyện gì vui bùn mún chia sẻ thì vào đây

mà chẳng hạn như có chuyện bực mình mún xae xì trét thì cứ vô đây

nơi này đc xây dựng khá chắc chắn nên nếu bức xúc chuyện gì vô đây đập phá cũng ok tuốt =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2012 02:40:32 Từ di động | Xem tất
Tỷ mở hàng nhé!^^
Hôm nay là ngày đầu tiên nhà ta lên box!
Ô mô! Là ngày thứ 2 chứ nhỉ =)))))
Nhân lúc ko ngủ được vô đây viết cho tất cả những mem iu quý của Thi gia.
Tỷ rất vui được làm 1 mem nhà Thi, được quen biết mọi người.
Ở Thi gia, tỷ thấy mình trẻ trung hơn, vui vẻ hơn rất nhiều.
Uh thì mỗi mem đang ở những vùng khác nhau trên khắp cả nước và cả ở nước ngoài nữa. Nhưng tỷ thấy mọi người đều rất thật, rất sống động và ko hề ảo.
Chúng ta đều biết mặt nhau mà. Thông qua thớt tự sướng của nhà ta. Đó là một nơi thật ý nghĩa, có nó, khi tỷ rep cho mn, đều có thể tưởng tượng ra khuôn mặt mn. Cảm giác rất gần gũi. Và biết đâu, ta sẽ tình cờ gặp nhau trên đường đời tấp nập này. Tỷ rất mong!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2012 08:24:55 | Xem tất
m nhảy vào giành cái ghế gỗ
vào đã thấy nhà mình đc lên box
vui quá là vui
m xin lỗi vì đang đi học quân sự nên ko giúp gì được cho nhà khi lên box
nhưng m hứa thứ 6 m về sẽ chăm chỉ xây nhà
nhờ thi gia mà m quen biết được nhiều người
rồi còn cả đi off nữa,lần đầu tiên của m đấy
m rất hy vọng một ngày chúng ta có thể quây quần bên nhau mà chuyện trò
thi gia là nơi mà m chia sẻ những tâm sự,nơi nhân được lời khuyên,nơi an ủi nỗi buồn và chia sẻ niềm vui với m
hy vọng ngôi nhà này sẽ mãi lớn mạnh và bền vững
iu cả nhà{:290:}{:290:}{:306:}{:306:}{:292:}{:292:}
{:290:}{:290:}{:306:}{:306:}{:292:}{:292:}
P/S: m ko nói nhiều được,bụng cứ đau mãi haiz,thuốc thang gì mà chẳng có tác dụng

Bình luận

ráng về sứm rùi 88 với cả nhà nha mụi  Đăng lúc 22-2-2012 07:33 AM
Đi mau về 888 với ta đi =(((((((((((((((((((((  Đăng lúc 21-2-2012 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2012 21:34:51 | Xem tất
Oa mệt mỏi quá*ngoáp*
Mấy hôm nay sao trong người cứ thấy nhọc nhọc
Sáng nay lên lớp lại còn k mở được mắt ra nữa chứ.
Chán ghê cơ
cuối cùng đi tong 2 tiết văn
Mà kể cũng lạ cái ông thầy...
Dạy chả dạy cứ tư vấn cn Thi ĐH
tư vấn từ đầu năm 12 tới giờ rồi mà vẫn cứ ns mãi
Thầy k thương học sinh gì cả
Dạy k dạy thì lsao mà thi ĐH đc đây hở trời*lắc lư*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2012 19:38:06 | Xem tất
Cho muội xí một ghế shofa nữa nhá
vui thật đấy  nhà mình được lên box uj :X
  Dạo này muội bùn lám về chuyện hoc ấy
  cứ cố gắng hết sức mà vẫn thế không lên hạng đươc
   và cung bùn nhiu nhiu thứ lắm
  muội thường nghĩ sẽ ghét tiểu tân nhưng muội không ghét được lâu
                    hình như muội yêu quá lại đâm ra ghét                                                                                                                                                                      
                                     m không biết phải làm sao nữa hic hic

Bình luận

chuyện học hay gặp nhìu áp lực mà. cố lên nha muội. ^^  Đăng lúc 23-2-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2012 19:43:28 | Xem tất
wendy^^kenny gửi lúc 23-2-2012 19:38
Cho muội xí một ghế shofa nữa nhá
vui thật đấy  nhà mình được lên box uj :X
  Dạo n ...

Học hành căng thẳng là chuyện bình thường mà muội, tỷ cũng hay gặp stress thế lắm.....những lúc như vậy thường rủ bạn bè đi chơi, vui là quên hết thôi:D
Sao muội ghét tiểu Tân vậy? Mà người iu của Tân ca muội đã thấy ảnh chưa?

Bình luận

tỷ đang tự kỷ chút đó mà. thấy mình kém quá nên vậy. :(  Đăng lúc 12-5-2012 10:15 PM
dạ chưa tỷ ơi m chỉ nghe nói thui nghe nói là đai gia hả tỷ  Đăng lúc 23-2-2012 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2012 21:07:04 | Xem tất
Gửi nỗi nhớ vào gió
Gửi nỗi buồn vào mây
Gửi nỗi cô đơn vào tim.
Chán!

Bình luận

mình ghét cái com này =(((((((((((((  Đăng lúc 26-2-2012 07:02 PM
tình yêu của ta sao tâm trạng thế  Đăng lúc 25-2-2012 12:12 AM
Muội iu lại có chuyện buồn j nữa à?  Đăng lúc 23-2-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-2-2012 20:44:06 | Xem tất
ngày hum nay thiệt là 1 ngày ko ra gì

sáng theo thói quen ngủ 1 phát tới 6h30, lúc nhìn đồng hồ mà giật cả mình. thế là bay xuống giường vơ cặp với vở vội quá quên cầm tài liệu học của ngày hum nay. vở học ko cầm mà lại đi cầm vở nháp {:432:} vệ sinh cá nhân với tốc độ chóng mặt rùi bay lên trường với tốc độ nhanh nhất. ko kịp để ăn sáng. ai dè lên tới trường mới tá hỏa ra là 7h30 mới học. mình bị rảnh mà.
cái ông thầy dạy thì thật là chán. ổng giảng theo kiểu mình ổng hiểu. buổi trư thì đứa bạn nhờ down giùm nó bộ phim My girlfriend is gumiho mà phim này từ tám tỏng ba đời nào rồi. vào thfi MU với MS thì die. torrent thì chả ai giữ seek nữa nên down như rùa bỏ. 2 tiếng mới down xong 1 tậm phim gần 500 MB.
buổi chiều chả khác buổi sáng. tiết học tẻ nhạt/ gật lên gật xuống ko biết bao nhiu lần. nhất là lúc kết thúc buổi học. lúc phóng xe ra cổng vẫn còn chút mơ màng. mém chút là đâm thẳng vào xe ô tô ng ta. đc phen hú hồn {:436:}
đi đc 1 lát thì tự nhiên mưa lách tách làm hoảng hồn phóng như bay về nhà. ai dè về tới nhà thì trời sáng trưng mới ác

tối mở máy tính lên ngồi time/ time cho đã tự nhiên mất điện mà mình chưa kịp lưu thế là uổng hết công lao cả buổi tối. nản toàn tập

giờ lên đây xả xì trét

Bình luận

ối muội iu. sao cái ngày chi mà buồn thế. vô động xả stress đi muội. *chớp chớp mắt*  Đăng lúc 25-2-2012 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 06:43:06 | Xem tất
Một ngày vừa vui vừa buồn này. Thêm lần thứ hai cứ đúng 2 giờ mấy là mắt lại mở sáng trưng, trong đầu thì lại vẩn vơ những chuyện không cần thiết Cũng không nên lại trở chứng vào lúc này chứ, trong khi sáng phải đi làm nữa mà giờ đó cứ nghĩ mãi thôi ... Lại leo lên FB, rồi chui vào YH, nói chung cũng trút được một tí thôi, và cố gắng ngủ lại. May mà những giai điệu du dương có thể đưa mình "đi" xa như thế.... Thờ phào nhẹ nhõm một cái
Sáng dậy cái phone lại chẳng báo thức May mà dậy trước giờ đi làm không thì tiêu rồi Dậy xong chui vào Động nhà mình nói chuyện với Thanh Miêu muội, Thanh Nhi muội, nàng Dương Hùng, được Mạn Điệp muội "tặng" cho cái Thi Danh là Bạch Tinh Anh này. Hôm nay ra mắt Động mình nên cũng thấy vui trong lòng.
Mặc dù bên cạnh đó có việc vẫn chưa được giải quyết. Chắc lại phải dời đến tuần sau rồi
Đúng là đôi khi lại phải biết cách nói KHÔNG với những thứ mình quyết định từ bỏ ...

Bình luận

ko hiểu lắm nàng gặp phải những chuyện buồn j. Nhưng cứng rắn và mạnh mẽ lên nha. lúc nào buồn chui vô nhà mình 8 cho thoải mái nhé nàng. :x  Đăng lúc 26-2-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2012 22:34:12 | Xem tất
Cô Lìn điên rồi
Nhắc đến tên người tôi ghét nhất là sao
Ức chế dã man
Tụt cả cảm hứng làm việc
Mợ, thẳng thắn mà nói chuyện với nhau không thích, toàn thích đi hiểu nhầm
Rõ dở hơi, bạn nào đọc được thì hiểu dùm tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký