Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Nhân vật quan trọng trong vụ scandal của Park Shi Hoo lộ diện- Cảnh sát điều tra

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2013 13:52:45 | Xem tất
CAVBFbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:52:48 | Xem tất
Mình vẫn tin PSH không phải là người có thể có những hành động vô sỉ như vậy mà :D

Không hiểu sao nhưng nhìn mặt anh thấy rất có thiện cảm, cho dù là có đóng những vài bad guy đi chăng nữa :))

Cảnh sát đã bắt tay vào điều tra thì sớm muộn gì cũng tìn ra chân tướng sự việc thôi.

Sẽ thật tiếc nếu cô A kia có đặt điều vu khống cho PSH nhằm mục đích nổi tiếng trong khi sự nghiệp chưa thực sự bắt đầu.

Mình nghĩ K là con gái, ko biết có đúng không ;-?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:52:52 | Xem tất
Chưa chi  đã rõ ùi nhé, tạm yên tâm 1 chút đc rồi
mình tin tưởng oppa mà, dù rằng anh K kia ko lộ mặt hay tiết lộ thêm 1 thông tin nào nhưng mình vẫn cám ơn anh nhiều nhiều lắm. Mọi sự bây h có thể suy đoán rồi đó...
Mong đến 24 để mọi việc có kết quả chính thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:53:05 | Xem tất
hóng lắm ấy, thik anh này mà lại, mình thì  chả tin mấy vụ này, toàn tạo scandal thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:53:12 | Xem tất
CAVBFbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

mong cảnh sát giải quyết sớm để làm rõ scandal này
mình là mình ngóng vụ này mấy ngày liền rồi
tội anh Shi hoo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

mong cảnh sát giải quyết sớm để làm rõ scandal này
mình là mình ngóng vụ này mấy ngày liền rồi
tội anh Shi hoo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:53:15 | Xem tất
hóng lắm ấy, thik anh này mà lại, mình thì  chả tin mấy vụ này, toàn tạo scandal thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:53:25 | Xem tất
tội nghiêp park shi hoo wa.. chắc con nào đào mỏ lôi ra để hủy hoại sự nghiêp của anh đây mà... dù chuyên này có thật hay không thi park shi hoo cũng mất đi hình tượng trong lòng công chúng rùi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 13:53:41 | Xem tất
Cho mình xem chân dung K đi chứ mình lo cho Ho lắm, mình không phải là fan của anh ấy nhưng thật sự mình rất thích xem phim của anh ấy phim nào mình cũng xem, giờ mình đang hồi hộp cứ như là lo cho người nhà của mình vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách