Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5070|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhận lời thách thức từ biên kịch Noh Hee Kyung, Han Ji Min tham gia Ice bucket challenge và gửi thử thách tới diễn viên Kim Seong Ryeong và Park Yuchun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 21/8 biên kịch Noh Hee Kyung, biên kịch nổi tiếng của các bộ phim World within, Padam Padam, That winter, the wind blows, It's ok, this is Love, đã tham gia chiến dịch Ice Bucket Challenge, hứng xô nước đá, sau đó cô đã gửi lời thách thức tới các diễn viên Baek Jong Ok, Jung Woo Sung và Han Ji Min.

Và ngày hôm nay 22/8, Han Ji Min đã up lên trang Facebook cá nhân của mình hình ảnh cô hứng xô nước đá cùng dòng chia sẻ:

"Tôi thực sự hi vọng rằng tình yêu từ rất nhiều người tham gia vì mục đích tốt đẹp này có thể đem lại niềm hi vọng lớn và dũng khí cho những bệnh nhân đang chiến đấu chống lại căn bệnh Lou Gehrig"

Cô cũng gửi lời thách thức đến nhà sư Beob Ryun, diễn viên Kim Seong Ryeong và Park Yuchun.

Credit: naver, facebook
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-8-2014 12:44:13 | Chỉ xem của tác giả
ss Min vẫn xinh, đáng yêu như ngày nào, và đặc biệt càng đáng yêu hơn nữa khi ss chỉ điểm chun bánh bao tham gia thử thách.
Chun ới ời, đợi xem chun mặt chuột bị dội nước đá ra sao nào, mặc dù vẫn biết đang bận rộn vì cc nhưng hãy dành thời gian tham gia chiến dịch này nhé.
Hy vọng sẽ có thêm nhiều người tham gia vào hoạt động đầy ý nghĩa này.
Thanks bạn dịch tin ^^

Bình luận

trong vòng 20h giờ tới thôi là bạn sẽ thấy Chun bị dội nước  Đăng lúc 22-8-2014 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2014 12:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, thế là có tin rồi, thanks chủ thớt nhé ^^
Phải nói là chị của em quá đẹp và dịu dàng, ngay cả lúc dội nước nhìn vẫn cứ dịu dàng + đẹp chết người
Đợi xem bạn Chun tắm nước đá, gì chứ Nuna đã gọi thì Chun đương nhiên có mặt ^^

Bình luận

Min nhảy tung tăng nhìn iu quá hihi  Đăng lúc 23-8-2014 03:56 PM
trời cái áo của bạn dễ thương quá, Min đúng ko. Công nhận chị nhà mình đẹp mọi lúc :))  Đăng lúc 22-8-2014 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2014 12:49:39 | Chỉ xem của tác giả
toẹt zời ông mặt trời bợn Fan ơi!!!!!!!!!! Như mềnh mong ước nhé!!!!  Iem biết chệ nhà sẽ chấp nhận lời mời của bk Noh mà. Đã vậy còn mời ai thía kia. Ngoác cả mồm nãy giờ lun

Bình luận

hi vọng có nhiều hôm rảnh rỗi như hôm nay :))  Đăng lúc 22-8-2014 01:17 PM
bạn Hà vẫn vô tàu ngầm là mình thấy vui rồi. Hồi này mình bận lắm, chả vào kites mấy cả :(  Đăng lúc 22-8-2014 01:16 PM
Chệ nhà xh thui nhỉ!  Đăng lúc 22-8-2014 01:08 PM
Hơi bận Fan ơi, nên cũng ít lang thang và hoà chung ko khí tàu ngẳm của cả nhà Minnie, dù là vẫn theo dõi hđộng của chệ nhà!!!! Bợn Fan dạo này cũng chỉ xh mỗi khi   Đăng lúc 22-8-2014 01:08 PM
Hi bạn Hà, lâu lắm mới gặp nhau. Dạo này khỏe không vậy?  Đăng lúc 22-8-2014 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2014 12:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Á há, nàng Minnie cũng tham gia rồi này và bây giờ lót dép hóng bạn Chun bánh bao đổ xô nước lên đầu thôi. Lão Jae và lão Su thử rồi, giờ đến lão Chun thôi à. Mà bác biên kịch thách cả chú Jung nữa.
Thấy sướng quá. Nhớ tập RM chú nhảy blob jump mà hài, không biết đổ xô nước đá có gây ra trò gì không . Nhìn ss Min thấy cute quá à, không biết ss đang accept cái dự án mới kia chưa.

Bình luận

với chú Uhm Tae Woong đó bạn, mình cũng đang đợi  Đăng lúc 22-8-2014 01:24 PM
đã nhận cái movie mới rồi bạn ạ, the last first love gì gì đó, hi vọng sắp có tin nhận drama nữa  Đăng lúc 22-8-2014 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2014 12:57:44 | Chỉ xem của tác giả
hihi, tuy hơi nhẹ nhàng nhưng nước chắc là nước lạnh rồi, mà bên đó lại bắt đầu lạnh nữa chớ, hi vọng ss cũng như mọi người sẽ không bị ốm (nữ diễn viên thực hiện mới được coi chỉ có ss, hi vọng sớm sẽ thấy thêm nhìu gái cùng tham gia ^^)
đang chờ film mới của ss lắm nhé

Bình luận

^^  Đăng lúc 22-8-2014 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-8-2014 13:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, chị Ji Min gửi lời đến Park đại gia rồi kìa . Mình thích couple này thế k biết, từ cái hồi Gác mái xong mà đọc bài phỏng vấn của Chun, có đoạn bảo từng rung động với 1 bạn diễn cặp, không hiểu sao mình cứ luôn nghĩ đấy là Ji Min rồi . Thấy 2 người ở bên nhau có cảm giác êm ả dịu dàng thế k biết, Chun dép lào cũng có vẻ hợp với các noona hơn các bạn gái trẻ, toẹt vời quá .
Su béo đã tham gia trò này rồi, Chun cũng tham gia nốt đê cho vui ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-8-2014 13:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Tin dzui tin dzui, dù đang bận rộn concert nhưng mong là bạn Chun sẽ accept challenge này nhé
Như anh Hyun Bin đã làm rùi ý
Hóng who's next wa đi. Dào này bị hưởng ứng IBC rồi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-8-2014 13:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Thấy ss Min tham gia chiến dịch là đã khấp khởi hi vọng Chun bánh bao sẽ được đề cử, quả không uổng công hi vọng Sắp được thấy mặt bánh bao ướt nhẹp rồi, có một sự phấn khích không nhẹ Mà không biết hai lão kia có nhiệt tình phụ giúp trong việc dội nước không nhỉ, nghi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-8-2014 14:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, lâu lắm rồi ko được xem bộ phim nào của ss Han rồi đấy

Lần này xem chừng có vẻ căng nhỉ, thách thúc cả Chun luôn à

Hi vọng với tinh thần chiến đấu ngoan cường, chị sẽ có được 1 bộ phim để đời, hehe.

Bình luận

PHim này là Ước mơ lấp lánh, Twinkle Twinkle bạn ạ ^^  Đăng lúc 29-8-2014 01:33 PM
cho mình hỏi quần của bạn là phim gì vậy :3  Đăng lúc 28-8-2014 10:10 PM
hí hí ngừ ta nồng nhiệt mà =))  Đăng lúc 22-8-2014 03:20 PM
GỚm lông với chả lá, ghê quá =)))  Đăng lúc 22-8-2014 02:29 PM
helo chị già =)) lông tham nô xi du  Đăng lúc 22-8-2014 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách