Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥이각
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Người hâm mộ ở Thổ Nhĩ Kỳ sẽ gửi ảnh và thông điệp cho JYJ vào vũ trụ? “Đưa cái

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-3-2013 21:54:42 | Chỉ xem của tác giả
He he đọc cái tít mà cứ gọi là phỡn, fans Thổ Nhĩ Kỳ thật là sáng tạo a ~~
Đây có thể coi như thành quả cho sự cố gắng không ngừng của 3 tên kia ko nhở :)
Bây giờ thì mọi chuyện êm xuôi rồi, hóng cái Tokyo Dome với chờ ngày 5 thằng cb nữa thôi :">
Tks bạn đã trans nhé :x

Bình luận

tui cũng chờ, cho dù là đến khi già =)) cám ơn b ủng hộ (◠ ‿ ◠)¸¸♥  Đăng lúc 7-3-2013 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-3-2013 09:22:51 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin thấy vừa vui vừa buồn cười. Cũng tội mấy anh của mình, ở quốc gia của mình sinh ra thì lại bỏ mặc không quan tâm, còn ở 1 đất nước xa xôi như Thổ Nhĩ Kỳ lại yêu các anh đến vậy. Đúng là 1 dự án ấn tượng của fan TNK, cảm ơn các bạn ấy đã yêu thương các anh đến vậy. Dù dự án này ngộ ngộ nhưng xuất phát từ tình yêu của các bạn, chắc hẳn JYJ sẽ thấy ấm áp lắm  ^^ ( tưởng tượng mặt ông Jae già tí tởn khoe với Su ú và Chunnie mà không dừng cười được =)) Hãy để tiếng hát, hình ảnh, tinh thần của các anh vang xa, lan tỏa khắp mọi nơi, kể cả trong vũ trụ.
Cảm ơn bạn đã dịch tin này nhé ^^

Bình luận

ai bảo tảng đá chắn ngang đường lại sừng sững như vậy? :P Nhưng thôi k sao, k đi đc đường thẳng thì đi đường vòng ^^  Đăng lúc 9-3-2013 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-3-2013 16:13:13 | Chỉ xem của tác giả
ohhhhhhhhhhh người tài trợ kia có khi cũng là 1 fan lớn của mấy giai ý chứ
Thử tưởng tượng người ngoài hành tinh nhận được thông điệp này có lẽ cũng ấn tượng với văn hóa Trái đất mất.
Chúc các giai ngày càng thành công không chỉ trên thế giới này kekek

Bình luận

nng ngoài hành tinh mà thấy cái này thì nguy hiểm lắm, khéo họ quay về Trái Đất bắt cóc luôn 3 zai ấy chứ =))))))  Đăng lúc 9-3-2013 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách