Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4909|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Người đẹp Hàn Quốc Han Ji Min quyên góp cho những nạn nhân trong nạn đói trên th

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên được yêu thích ở Hàn Quốc, Han Ji Min đã chụp hình để quyên góp lợi nhuận cho những nạn nhân bị đói.
Nhãn hiệu thời trang Michael Kors đang tổ chức một chiến dịch mang tên "Watch Hunger Stop" và đã chọn Han Ji Min làm người đại diện. Han Ji Min đã cùng Tạp chí SURE thực hiện bộ ảnh này, số tiền thu được sẽ dùng để quyên góp. Chiến dịch này được tạo ra với mục đích nhằm hạn chế sự tăng lên của số lượng nạn nhân của nạn đói. Và hãng Michael Kors vừa qua đã hợp tác với UN World Food Programme. Vì thế, Michael Kors đã thiết kế lại những mẫu mã hàng đầu và một phần lợi nhuận được quyên góp cho UN World Food Programme. Sau đó, Michael Kors đã đề nghị Han Ji Min quảng bá cho chiến dịch này, và cô ấy đã đồng ý mà không chút lưỡng lự.

Han Ji Min đã hoạt động từ thiện trong nhiều năm và hoạt động này được diễn ra vào tháng 5 hằng năm, cô ấy đã quyết định quyên góp toàn bộ số tiền thu được từ việc chụp hình lần này cho trẻ em tại JTS.

Hành động tốt đẹp của cô ấy chứng tỏ rằng cho đi cũng là một cách xoa dịu nỗi đau của người khác. Ngoài ra, những bức ảnh khác và bài phỏng vấn của Han Ji Min được đăng tải trên Tạp chí SURE số tháng 5.
Bonus tấm ảnh đồng hồ của Michael Kors mà ss Han Ji Min quảng bá đây {:438:}

V-trans: [email protected]
Source: http://bntnews.co.uk/app/news.php?nid=2881

p.s: lần đầu trans nên có nhiều thiếu sót, do ngu văn nên từ ngữ có lủng củng ko hay thì mọi người thông cảm nhớ {:425:}

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
peCong + 5 Bài viết hữu ích
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
binggubias + 5 ss của lòng em :))
Joongie_girl + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2013 13:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi sofa êm ái nào, hí hí hí, lần đầu được ngồi đấy, lại còn ngồi ở tin rất ý nghĩa chứ )
Sorry vì ss dùng mẹo chiếm chỗ nhé.
Hoá ra ss Min tự nhiên xuất hiện trên Sure là có lý do của nó. Em ưng bộ ảnh đấy lắm
Thêm nữa là thiệt tự hào vì ss Min tham gia hoạt động tình nguyện nhiều đến nỗi nổi tiếng cả sang bên Mỹ.
Mong ss Min luôn luôn mạnh khoẻ, tràn đầy năng lượng để tiếp tục các công việc tình nguyện được lâu nhé!
Em cũng đang quyên góp cho trẻ em nghèo giống ss đây.
Em sẽ cố gắng học tính vui tươi và nhân hậu của ss

Bình luận

@coi:*kéo lại ngồi cùng* ;)  Đăng lúc 3-5-2013 04:35 AM
*mon men* *mon men* *ngồi* =)) Đừng đạp em ss nhé :))  Đăng lúc 3-5-2013 12:22 AM
trả sofa lại choa ta ^^  Đăng lúc 2-5-2013 07:53 PM
há...há...cái bợn ngồi sofa này trong hiền thế mà cũng dùng mưu mẹo á ^^ thấy ghét * đá đít *  Đăng lúc 2-5-2013 07:52 PM
e thấy ss sofa là hoảng hồn giựt liền ghế gố =))))  Đăng lúc 2-5-2013 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-5-2013 13:53:45 | Chỉ xem của tác giả
ghế gỗ {:443:} {:445:}                                                                           

E hèm từ sau cái đợt PV của c Mông, ah nhầm chị Chích thì e chả bao h dc tem hay phong bì news của ss Min lẫn lão Chun {:439:}

Theo như mấy thứ tí tẹo mà e bik về ss Min thì ss rất thik tham gia hoạt động từ thiện. Từ hồi đóng RP cũng thấy báo đài đăng mấy tấm hình ss tham gia các hoạt động như vậy {:440:}

Nói chung chị Min đẹp toàn diện từ vẻ ngoài tới tính cách {:425:}

Tks ss dịch news

Bình luận

nhà mình vui nhỉ :)) Đọc com của mọi ng mà thấy phởn phỡn quá đê! Cho em nhích 1 bên cũng đc, vào cái ghế gỗ này, tí xin ss Quạt cho em ké bên còn lại =))  Đăng lúc 3-5-2013 12:21 AM
lấy cưa, cưa cho cái ghế gỗ noá gãy chân * đá đít*  Đăng lúc 2-5-2013 07:57 PM
Ôm cái nào >:D< *wink*  Đăng lúc 2-5-2013 02:11 PM
nhớ đợt đấy quá,nhà mình còn nháo nhác tranh tem,đồng phục,cô Yoo mi vs ss Joong 2 ng tên tựa nhau đổi nhau ghế gỗ vs sofa;-)  Đăng lúc 2-5-2013 02:06 PM
Ss phải dùng mẹo để chiếm đấy em có thấy ko, xấu hổ quá :">  Đăng lúc 2-5-2013 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-5-2013 13:53:55 | Chỉ xem của tác giả
Min ơi.
Em hóng tháng 5 để đc ngắm mợ đó{:444:}
Một năm 2 lần từ thiện,và đã làm rất lâu rồi...
Giờ lại thêm 1 lần nữa^^
Tấm lòng Min đẹp không không biết dùng từ nào diễn tả nữa^^
Không hiểu sao chỉ thấy Min là em thấy 1 cảm giác nhẹ nhàng nhưng ấm áp tỏa ra từ khuôn mặt ấy,từ nụ cười ấy,từ vóc dáng nhỏ nhắn ấy....
Nhớ quá,hình ảnh giọt mồ hôi đẫm sau gáy,chiếc áo trắng sọc đen và đôi giày đen+quần jean giản đơn...
Min ah.......                                      

Bình luận

khựa...khựa tò mò zì ? ^^ hỏng ai quen ai hết á ^^  Đăng lúc 2-5-2013 08:22 PM
ta thì hỏng coá quen Tẹt nhoé ^^  Đăng lúc 2-5-2013 08:13 PM
zô zơn ^^ tự nhiên tát người ta , mài coá quen ta á ?  Đăng lúc 2-5-2013 08:12 PM
mài hum nay thất nghiệp nhoé ^^ bị giật sofa rầu nhoé tẹt ^^  Đăng lúc 2-5-2013 08:01 PM
Ss đang chat với R thấy em nó bảo đăng rồi thế là bỏ mặc em nó đấy phi vào nhà giành giật sofa luôn :P  Đăng lúc 2-5-2013 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-5-2013 14:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Một hành động đẹp :x                          
ss ấy không ngần ngại đóng góp :x
---
mà sao...
Hình ở trên nhìn mãi vẫn không thể nào nghĩ đó là Han Ji Min
trông ss ấy lạ cực kỳ luôn;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-5-2013 15:53:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi chệ Min

chệ là thiên thần của lòng em

đã đẹp người, nết lại còn đẹp hơn

hy vọng ss sẽ gặt hái thêm nhiều thành công trong cuộc đời và sự nghiệp

MInnie is THE BEST

p.s: ss mau mau lấy chồng đi, fan hóng quá rồi đó, ss cần tìm bến đỗ đi chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-5-2013 16:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp chẹp, nhìn mấy pic ảnh này, ss quyến rũ ghê, đẹp{:301:}
Chị luôn rất thân thiện và tốt bụng mà, khỏi chê, hì.
Mà ss chuẩn bị có phim mới, hóng ghê, nhưng ko biết subteam có làm sub ko nữa, hì.
Thank bạn đã dịch tin.

Bình luận

mình nghĩ nhà ss Min chắc chắn sẽ làm sub cho coi..hihihi  Đăng lúc 2-5-2013 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-5-2013 16:22:42 | Chỉ xem của tác giả
han ji min đúng là vừa đẹp người vừa đẹp nết
thích chị ấy trong phim hoàng tử gác mái gê, ở ngưỡng 30 rồi mà chưa có chồng nữa sao? chúc chị mong kiếm đc đức lang quân , kekee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-5-2013 16:53:56 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng có hình ss tham gia JTS cơ đây, tự nhiên nghĩ hôm nay mới có thứ 5 mà
Em Rine ơi, bonus thêm mấy cái hình đồng hồ ấy đi..hihihi
======
Ss của em thật là tốt bụng, hy vọng ss sẽ may mắn và hạnh phúc

Bình luận

sign của tớ trong bộ tiểu thuyết Trao lầm tình yêu cho anh (Mãi mãi là bao xa) - Diệp Lạc Vô Tâm; hay lắm bạn thử đọc đi, trên kites có dịch đấy ^_______^   Đăng lúc 3-5-2013 01:02 PM
Bợn này chắc cũng là fan ruột của Minnie đơi ^^  Đăng lúc 2-5-2013 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-5-2013 16:59:08 | Chỉ xem của tác giả
ss min nhìn xinh thế không biết được
xinh xinh xinh
ngay từ lúc xem bộ phim mà ss đóng với so ji sub mình đã thấy thích ss rồi
trông khuôn mặt rất hiền, tính cách chắc sẽ rất dễ thương
mong ss thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo