Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 579|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Người chiến thắng của APAN Star Awards 2018

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lễ trao giải APAN Star Awards 2018 đã được tổ chức tại Đại học Kyunghee vào ngày 13 tháng 10. Kim Seung Woo là người dẫn chương trình của đêm trao giải.

"Mr. Sunshine” là người chiến thắng lớn nhất trong đêm sau khi được trao giải “Bộ phim của năm” và giải Daesang (Lee Byung Hun). Phim cũng giành được giải Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất cho Kim Tae Ri.

“Pretty Noona Who Buys Me Food” đã mang về ba giải , trong đó có hai giải cho nam chính Jung Hae In. “My Ahjussi” nhận bốn giải * và “What is Wrong with Secretary Kim?” nhận hai giải , trong đó đều có giải Xuất sắc hàng đầu cho IU và Park Seo Joon.

*Trong bài viết gốc tác giả nói "My Ahjussi" chỉ giành được 2 giải thưởng. Điều này là không chính xác vì phim nhận được tận 4 giải thưởng, do đó mình sẽ sửa lại thành 4 giải thưởng nhé.

Trong bài phát biểu của mình, Lee Byung Hun nói: “Tôi đã muốn nói thật nhiều điều ở đây để không phải hối tiếc bất cứ điều gì, nhưng đầu của tôi đang quay cuồng. Có rất nhiều người làm việc cho 'Mr. Sunshine', đến mức có hẳn nhóm B và nhóm C cho đội sản xuất. Tôi đã làm việc với một số bạn diễn tuyệt vời. Có rất nhiều người tôi muốn cảm ơn. Rất nhiều người đã giúp tôi đạt được phép lạ là thậm chí trông còn trẻ hơn một tuổi.”

Anh tiếp tục: “Bộ phim có năm nhân vật chính. Kim Min Jung, Byun Yo Han, Yoo Yeon Seok và Kim Tae Ri - Tôi đều học hỏi được từ tất cả họ. Tôi tự hào về họ với tư cách của một tiền bối, nhưng tôi cũng nhận ra rằng tôi không thể trở nên tự mãn. Tất cả các diễn viên phụ cũng đều là nhân vật chính. Tôi đã trở nên tin tưởng đạo diễn Lee Eung Bok rất nhiều và tôi nghĩ rằng Kim Eun Sook là một người tuyệt vời.” Anh cũng cảm ơn các quản lý và những người làm việc tại công ty của mình.

Xem danh sách đầy đủ những người chiến thắng dưới đây:

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-10-2018 11:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Thật đáng tiếc khi những cái tên sau ko có giải gì!
Lee Sun Kyun - My Mister
Kim Nam Joo - Misty
Jo Seung Woo - Life
Prison playbook!

Bình luận

cứ nghĩ Top Excellent có tên ông Kyun :((( thế mà ổng chỉ đề cử ở mỗi giải Daesang và ko có gì cả :((((  Đăng lúc 14-10-2018 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-10-2018 12:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng My Ahjussi 4 giải, một bộ phim đáng để xem. Ôi mình nghĩ lúc đầu dvien mới thì chỉ có 1 người có giải thôi chứ, cứ nghĩ bên nam Ki Yong vs Se Jong ok nhất, nhưng mà 1 người thì chắc Se Jong khả năng đc giải cao hơn vì phim đó rate cao hơn so vs My Mister. Ai ngờ hôm qua thấy Yong đi thảm đỏ cũng nghĩ thầm hi vọng cậu ấy có cái giải đầu tay, khúc MC nói 2 dvien nam mới thì bất ngờ, cả Ki Yong và Se Jong đều được, hehe. Ki Yong đc cái giải dvien mới xứng đáng với vai Kwang-il. Ôi mà mình ko ngờ đc IU đc giải dvien xuất sắc hàng đầu??trong khi top đề cử có Lee Bo Young phim chị Young cũng hay thật, ban đầu mình nghiêng về chị Young hơn. Còn HaeIn trong chị đẹp chưa thuyết phục mình cho lắm, mình nghiêng về Park Hae Soo của Prison playbook và Yoo Yeon Suk hơn. Mà thôi, thắc mắc tí thôi chứ giải cũng đã trao rồi, ai cũng xứng đáng cả. Cũng có nhiều phim hay mà k đc giải, tiếc thật, Misty đài jtbc cũng hay ko kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-10-2018 14:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Giải đã trao rồi , nhưng mình thấy sao ấy , daesang trao
cho người mình không ngờ tiếc ghê , nhưng dù sao hầu
như phim nào cũng được giải hết , chia đều như vậy  mà
hay ai cũng có phần .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao