Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1701|Trả lời: 1
Thu gọn cột thông tin

Người bận rộn thì học giao tiếp tiếng Anh làm sao?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-7-2017 08:03:07 | Xem tất |Chế độ đọc
Người đi làm như bản thân mình, chắc ai cũng bận rộn với công việc, gia đình. Tính ra đâu có bao nhiêu thời gian rảnh rỗi nữa đâu.

Nhưng công việc thì bắt buộc phải giao tiếp tiếng Anh, mà bận như vầy thì làm gì có thời giờ mà ra trung tâm học nữa. Mình đang đau khổ thì tự nhiên một hôm tìm ra một trang học giao tiếp tiếng Anh online là Giao tiếp siêu tốc.

Trang này có nhiều khóa học giao tiếp theo chủ đề khác nhau. Mình xem lướt qua thì thấy cũng có nhiều chủ đề khá hữu ích, xong rồi mình quyết định học thử tiếng Anh công việc, tại vì đang đi làm mà

Mình rất ấn tượng với cách trình bày dễ hiểu của tài liệu học. Đặc biệt cực kỳ ưng các mẫu câu đối thoại. Mỗi lần muốn nói ý gì là không phải lắp ghép từ vựng gì nữa, chỉ cần nhớ lại và nói ngay được một câu hoàn chỉnh luôn, vừa nhanh vừa không sợ sai ngữ pháp.

Mình chỉ dành ra mỗi ngày đọc tài liệu cỡ 20 phút hay nửa tiếng là đã hiểu tài liệu. Sau đó, mình được thực hành phản xạ giao tiếp về chủ đề mình học qua 1 buổi Skype 1:1 với một người hướng dẫn.

Người này giúp mình tập phản xạ nhanh hơn nhờ dùng các mẫu câu trong tài liệu. Đặc biệt là họ chỉ ra lỗi sai phát âm của mình rồi hướng dẫn cách phát âm đúng rất tận tình. Nhờ vậy mình mới phát hiện ra trước đây mình đọc sai quá nhiều, còn bây giờ thì đã hết

Nói chứ cách hay nhất để biết chương trình này có cải thiện giao tiếp của bạn không chỉ có là trực tiếp học thử. Hiện tại nếu đăng ký trước ngày 24/7 là được khuyến mãi còn 200k cho mỗi chủ đề.

Theo mình biết bạn có thể đăng ký học thử 1 chủ đề nhỏ với giá khuyến mãi chỉ có 50k thôi, vẫn có tài liệu và Skype đầy đủ, nên các bạn cứ đăng ký học thử xem sao: http://giaotiepsieutoc.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2017 10:59:25 | Xem tất
cám ơn bạn, bài biết rất hữu ích
mình cũng khá bận rộn mà cũng muốn học thêm TA nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách