Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-musik
Thu gọn cột thông tin

Người Ấy (That Guy) - EXO (Xiumin, Suho, Chen, Chan Yeol) / 150408 Music Bank in Hanoi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2015 20:53:45 | Xem tất
Bài này Suho cũng hát nhiều nhưng không hiểu sao nghe xong mình chỉ ấn tượng và nhớ nhất giọng Chen.
Chắc cái gì cũng cần 1 chữ "duyên". Mình không phải fan EXO, cũng chưa từng biết đến Chen, nhưng nghe xong "Người ấy" thì không thể không vote 1 phiếu cho Chen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2015 22:18:48 | Xem tất
Mình đã từng ở trong đám đông ấy, mình cũng đã gào thét Thực ra lúc ở đây cũng không hề nghe rõ được như xem clip, nhưng cảm giác lúc ấy cùng hò hét cùng mọi người thật khác

Cám ơn các bạn sub team đã làm sub cho vid này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2015 22:38:53 | Xem tất
Trời ơi dễ thương không thể chịu nổi T_____________T~  

Quá quá sức dễ thương. Vốn thấy bài này bt, EXO hát dễ thương quá *k phải fan EXO*

..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 00:03:21 | Xem tất
cảm ơn subteam đã engsub bài này
em thích nhất bài này trong music bank
<3<3<3<3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 09:40:33 | Xem tất
nói chung là bị bấn ấy. >"< cái giọng cư tê dễ thương ko thể tả nổi
sao mình thích nghe mấy thèng hát thế, cứ ngượng nghịu , ko rõ lời mà lại đâm ra thích
trong 4 thèng thì biết mỗi chan qua roommate thôi, còn lại thì ko biết ai, dạo này lớn rồi nên ko nghe nhạc hàn nhiều và để ý nhiều như ngày xưa, với lại cũng có quá nhiều nhóm nhạc kpop
nhưng mà công nhận là các ca sĩ cũng tận tụy thật, tiếng Việt cũng đâu có dễ
nghe đi nghe lại chục lần rồi, cả bài Yêu lại từ đầu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 11:55:08 | Xem tất
thanks sub team đã làm sub ạ
Mình hóng mãi bài này bản full, cuối cùng thì
em nó cũng đã ra lò. down về và ngâm nga theo thôi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 12:07:14 | Xem tất
Từ hồi mới đã thấy bài này hay hơn bài của Key với JB và bạn nào đấy hát rồi! Không phải là vì mấy đứa kia hát không hay mà bài này hợp giọng với mấy đứa này hơn nên giữa hai bài thì nghiện luôn bài này rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 13:20:32 | Xem tất
thích quá đi <3 hôm ở SVĐ nghe trực tiếp đã ghiền rồi :'( Giọng mấy đứa vừa ấm vừa ngọt, nhất là Chenchen, đáng eo quá, không biết nói sao nên lời đứng dưới không la được câu nào vì để nghe giọng cậu ấy Yeol có cây đàn làm mầu nên càng bảnh, đẹp trai cực Xiumin và Yeol phát âm được chữ "nhiều" nên nghe tưởng phát âm chuẩn hơn TV khó vậy mà mấy cậu tập được bài như này làm cảm động quá ấy ( Thanks subteam đã sub lại <3 thấy Tv mình được sub sang nhiều thứ tiếng thật tự hào quá (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 13:24:59 | Xem tất
Nói ra sợ bị chửi chớ nghe các bạn EXO hát xong mới thấy bài này hay ghê luôn đó ^^
tương tự với JB, Chunji, Key hát "Yêu Lại Từ Đầu"
nghe mấy bạn ấy phát âm ko rành mà cũng ghiền luôn mới đáng sợ, học hát theo cũng hát ngọng luôn mấy chữ ấy ^^
Thanks st!
p/s: các bạn fan V-pop đừng ném đá nhoa, sở thích mỗi người à nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2015 14:37:57 | Xem tất
Lần đầu nghe nổi hết da gà lun... các zai hát hay woe... phát âm cũng chuẩn đó chứ... nghe giọng hát tiếng Việt mà cưng ghê lun... tính chứ chắc mình cũng nghe hơn chục lần bài này...
Tks ST nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách