Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 30728|Trả lời: 542
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao trẻ Kim Woo Bin đang yêu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2013 11:45:26 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên trẻ đang lên Kim Woo Bin (24 tuổi) đã có bạn gái. Người yêu của anh là người mẫu Yoo Ji Ahn (25 tuổi).

Ngày 25.9, công ty quản lý của Kim Woo Bin đã chứng thực thông tin : "Kim Woo Bin đang yêu".

Kim woo Bin và Yoo Ji Ahn quen nhau khi bắt đầu công việc người mẫu. Họ chính thức hò hẹn từ năm 2011.

Kim woo Bin xuất thân là người mẫu. Anh đặt chân lên màn ảnh nhỏ từ năm 2011 với phim truyền hình ngắn "Giáng sinh trắng". Sau hai drama ăn khách "Phẩm chất của quý ông" SBS và "Trường học 2013", anh đã trở thành thần tượng của giới trẻ.

Kim woo Bin vừa đóng xong phim điện ảnh "Bạn bè 2" và hiện đang tham gia tác phẩm truyền hình được chờ đón "Người thừa kế" của kênh SBS.

Hình ảnh Kim Yoo Bin và bạn gai thân mật trong chuyến đi chụp họa báo tại đảo Bali:

Bộ ảnh Kim woo Bin và Yoo Ji Ahn sánh đôi trên tạp chí:

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Nguồn Nate
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:47:08 | Xem tất
breaking news
hẹn hò sao kín quá vậy anh ơi, chưa chuẩn bị tinh thần gì hết
từ tận năm 2011 mà sao k ai đồn thổi chi vợi??

hóa ra tình bạn đúng thật chỉ là "1 dạng" của tình yêu thôi tình yêu thật nó ở đây sao?
bao lần anh đưa đẩy với suk . . . chỉ là tình bạn đơn thuần thôi sao??? bởi anh có ai kia bên cạnh rồi ???
người bên cạnh an ủi, để anh tựa vào . .  là bạn kia ??? Suk ơi! Suk chỉ là màn che thôi!

thân mật quá, ngỡ ngàng quá bạn suk phải tính sao bây giờ? chúng ta phải tính sao bh??
thật sự trông đẹp đôi ạ bạn ý cao cao dáng đẹp mặt cũng dễ nhìn nữa

Suk ơiiiiiii~ đừng buồn nhé!!!! *gào thét*

cảm giác nhận đc tin hẹn hò của 1 bạn trong couple m đang ship nhiệt tình . . . thật quá tàn nhẫn !

Bình luận

ko nói được lời nào lun... tin này làm ta tử kỉ rùi T__T  Đăng lúc 25-9-2013 02:03 PM
mấy hnữa suk public có ny cũng nên :3 =))))))))))00  Đăng lúc 25-9-2013 01:33 PM
Cún nó đang cười vì nó bít đây ko phải sự thặc, 1 chiêu pr ngàn năm nhưng khiến lắm fan đao lòng (có ta) >"<  Đăng lúc 25-9-2013 01:19 PM
thằng Dzịt sẽ ra sao khi biết tin này huhuh  Đăng lúc 25-9-2013 01:10 PM
mà ship cũng chưa lâu nữa  Đăng lúc 25-9-2013 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:49:46 | Xem tất
Trời ơi, xét đánh cái bùm ngang tai, tay chân lẫy bẫy. Tin này là thật sao trời. Bạn này là bạn nào đây??? Nhìn lạ quá. TIn này trang nào đăng vậy trời. Ôi con tim bé bỏng của mình, đập muốn rơi ra ngoài mất thôi. Oa oa oa. Tin này động trời quá đi, đọc xong rồi mà vẫn không tin nổi. Không thể nào tin nổi sự thật giật gân tay lẫn chân này.
...

Không thể nào chịu nổi cái cảm giác khi biết tin sét đánh này. Hu hu, bây giờ mình mới chính thức biết được cảm giác của các chị đi trước vỡ òa cảm xúc khi các anh công khai người yêu là như thế nào! Trời ơi, tan nát trái tim này mất thôi. Không thể kiềm chế được cảm xúc của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:50:48 | Xem tất
Mẹ ơi cái news động trời này là sao đây?
Quá choáng! Không ngờ luôn!
Cái tâm hồn fan gơ tội nghiệp của mình gào thét!
Thôi, ta cứ tự nghĩ theo hướng ta thích!
(đây là màn kịch để che mắt thiên hạ!)
Haizz! Rồi sau không phải lại thấy Cún nó chức mừng đấy chứ?
Ship cho lắm vào rồi giờ tự kỉ đi Nấm ạ.
Thanks chủ thớt! >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:53:17 | Xem tất
ôi ôi ôi, tin này bất ngờ dữ dội nha, các chị đang ship cặp đôi suk-bin chắc sốc lăm
thế  lee jong suk lại bơ vơ rồi :((
nhưng phải công nhận chị này cũng xinh mà, người mẫu nữa nên chắc chân dài, xứng cặp với a bin roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:54:06 | Xem tất
Ôi với cái tin này thì vợ iu của Bin phải buồn trăm ngày mất thôi{:426:}

Vô cùng bất ngờ luôn à ah

Thôi chúc cẶp đôi hạnh phúc

Tks chủ thớt{:434:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:54:09 | Xem tất
=)) =)) =))
Bin khủng long hôm nay lên top tìm kiếm rồi
cơ mà nguyên do gì lại công bố khi phim hot sắp chiếu???
có lẽ đc Dispatch chộp hình rồi nên Bin công bố luôn cho anh hùng.
cũng ko bất ngờ đâu vì ai chẳng biết Bin đã có bạn gái cộng thêm cô vợ 6 múi =))
2 ng đều đẹp cá tính, chưa rõ về c này nhưng tin tg vào quyết định của Bin.

Bình luận

Cái cuần làm muốn coi lại :'(  Đăng lúc 28-9-2013 12:41 AM
bạn ơi cho mình hỏi xí, cái quần của bạn là trong phim hay trong chương trình nào thế? dễ thương quá :)  Đăng lúc 26-9-2013 11:00 PM
trùi ui, mợ hỡi, yêu cái cùn quá đi mợ Mọt ới, làm em lại lên cơn cuồng cái cúp pồ này rờ  Đăng lúc 25-9-2013 12:45 PM
like nhiệt tình cái quần:))couple iu dấu của mình :X  Đăng lúc 25-9-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:54:24 | Xem tất
Vừa thấy tin này trên weibo xong, đang đi search info chị này
Em hơi shock.. thấy bảo yêu nhau đã được 2 năm mà chả ai biết gì... giờ sự nghiệp của anh đang lên như diều gặp gió.. tự dưng công khai làm chi dzợ
Bin ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:54:32 | Xem tất
Trời ơi, nó bỏ thằg suk thiệt sao nỡ
Hèn gì rất tự tin khi phán thằg suk ế...haha hiu hiu
Sao nge mà bùn vợi nè!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 11:55:07 | Xem tất
O.M.G

Trông cũng đẹp đôi đấy chứ

Thôi thì chúc mừng 2 bạn trẻ

Chúc 2 anh chị có thể duy trì mối quan hệ lâu lâu 1 tí ^^

PS: mình type những dòng này khi bên tai đang nghe có đứa nguyền rủa: "Con nhỏ đáng ghét"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách