Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6543|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao Hallyu Jang Keun Suk cùng các fans đi làm từ thiện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jang Keun Suk tới thăm trại trẻ mồ côi cùng với các fan hâm mộ CriJ

Jang Keun Suk đã tham gia vào một hoạt động tình nguyện có ý nghĩa với các thành viên fan hâm mộ CriJ của mình.
Ngày 12 tháng 9, nam diễn viên Jang Keun Suk đã đến thăm trại trẻ mồ côi có tên là “Trại trẻ mồ côi Namsan" cùng các thành viên fan hâm mộ CriJ để làm các hoạt động tình nguyện.

Jang Keun Suk và các thành viên CriJ của anh đã tham gia vào một số lượng lớn các hoạt động tình nguyện khác nhau trong suốt nhiều năm qua và 'Namsan Orphanage' là một trại trẻ mồ côi mà Jang Keun Suk thể hiện tình yêu đặc biệt và hỗ trợ kể từ năm 2012.
Jang Keun Suk mặc một chiếc tạp dề sau khi đến trại trẻ mồ côi, và anh đã đi khắp mọi nơi ở trại trẻ mồ côi để chào hỏi các em. Sau đó, anh bắt đầu nấu bữa ăn trưa cho các em.

Jang Keun Suk rất thích nấu ăn, anh đã làm bánh gạo Hàn Quốc và sushi Hàn Quốc (kimbap) cho các em. Anh ấy đã cho thấy sự quan tâm lớn đến các em ngay cả khi nấu ăn, cho các em nếm từng chút một và mọi người nói rằng nhiều quan chức đã ấn tượng sâu sắc bởi tính cách ấm áp của Jang Keun Suk.

Jang Keun Suk nói: "Những lá thư các em bé tại Namsan Orphanage viết cho tôi được trưng bày tại triển lãm ảnh mà các thành viên CriJ đã tổ chức gần đây rất cảm động và tôi nghĩ sẽ rất có ý nghĩa khi tôi đến thăm trại trẻ mồ côi với các fan hâm mộ của tôi. Đó là một trãi nghiệm tuyệt vời đối với tôi, và tôi hy vọng sẽ tiếp tục mối quan hệ đẹp này với họ".

Sau chuyến thăm, câu lạc bộ fan hâm mộ CriJ của anh đã quyên tặng 15 triệu won cho trại trẻ mồ côi và Jang Keun Suk cũng tặng thêm 10 triệu won.
Một đại diện của trại trẻ mồ côi Namsan cho biết: "Chúng tôi đã rất ấn tượng bởi sự chân thành và cống hiến mà các thành viên fan hâm mộ của Jang Keun Suk đối với chúng tôi. Chúng tôi xin bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới Jang Keun Suk và các fan hâm mộ CriJ của anh một lần nữa".

Trong khi đó, Jang Keun Suk gần đây đã hoàn thành tour diễn “2015 Jang Keun Suk - Cri Show 3" ở Nhật và anh cũng đã tổ chức một buổi hòa nhạc solo ở Hàn “2015 Jang Keun Suk- Live in Seoul”.

cre: http://article.topstarnews.net/detail.php?number=151943
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 yêu :x
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!
_KeunSuk_ + 5 Thanks :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-9-2015 17:34:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ngày 12 tháng 9, nam diễn viên Jang Keun Suk đã đến thăm trại trẻ mồ côi có tên là “Trại trẻ mồ côi Namsan" cùng các thành viên fan hâm mộ CriJ để làm các hoạt động tình nguyện.

Năm nay anh luôn tạo bất ngờ cho CriJ nhé.
Các Eels Hàn vui lắm khi anh cùng đi làm từ thiện với họ.
Nấu ăn cho các em là anh thích nhất rồi.
Gặp gỡ các em mồ côi chắc anh thương lắm.
CriJ của anh luôn làm tình nguyện 2 tháng 1 lần, họ thật sự tích cực.
Có báo Hàn ghi tựa anh là thiên thần kìa.
Cảm ơn anh luôn âm thầm đem hạnh phúc đến cho mọi người xung quanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-9-2015 17:34:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Sau mấy năm chhủ yếu hạt động ở Nhật
Đợt này anh nhớ quê nhà, nhớ fan nhà
Nên tham gia mấy hoạt động tại Hàn liên tục thế này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-9-2015 17:48:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Quả đúng là người đẹp tấm lòng cũng đẹp

Anh quả thực là một ngôi sao sáng chói luôn ạ

Thật lòng cảm ơn anh đã mang lại sự ấm áp và yêu thương đối với các em nhỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-9-2015 17:50:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Uầy uầy, dạo này anh chăm chỉ hoạt động, báo đưa tin cũng nhiều nha. Mà nhà mình cũng chịu khó dịch tin nữa.
Toàn thông tin về việc anh làm từ thiện nữa chứ.
Dạo này lười update lịch trình của anh nên không biết sắp tới anh có định nhận đóng phim hay gì không.
Mấy năm nay cứ thấp thỏm không biết bao giờ anh đi nghĩa vụ. Nghĩ đi nghĩ lại, đi sớm về sớm. Thời gian cũng trôi nhanh thôi. Sẽ cố gắng ủng hộ anh đến cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-9-2015 17:53:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

dạo này anh siêng hoạt động quá, thật mừng
JGS quả là có tấm lòng ấm áp, anh còn tự làm món ăn cho các em nhỏ thưởng thức nữa
thời gian trôi qua nhanh quá, anh cũng sớm quay lại với một dự án phim truyền hình đi thôi
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-9-2015 18:00:10 | Chỉ xem của tác giả
JGS quả thực khiến mọi người phải mến phục,
Lần trước là trả tiền học phí đại học rồi đến sự kiện này nữa.
Mong anh luôn thành công trong mọi lĩnh vực nha.
thanks bạn up tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-9-2015 18:03:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nói thiệt mình rất thích ăn bánh gạo HQ & kimbap .
Nhưng a làm sẽ ngon hơn rất nhiều vì bánh a làm là bánh tình bánh nghĩa & a cũng nấu ăn rất ngon .
Nhìn a mặc tạp dề cũng thể hiện tấm chân tình , nguyện thiện cũng là 1 mục tiêu of a .
Mình tự hào về a tự hào là 1 eel .
thank e dịch tin .

Bình luận

Anh rất vui khi gặp các em bé và nấu ăn cho các em đó ss. ^^  Đăng lúc 15-9-2015 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-9-2015 18:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Jang Keun Suk đúng là ngôi sao đi đầu làn sóng Jang Keun Suk
Đợt này vừa đi làm từ thiện vừa có cơ hội gần gũi vs fan
mà trong banner nhìn manly thế, mà ngoài đời để cái tóc ' lãng tử ' quá ha

Bình luận

Từ fim Bel Ami tới giờ chưa cắt tóc. :))  Đăng lúc 15-9-2015 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-9-2015 18:08:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Lại thêm một tin đặc biệt về anh, dạo này chịu khó ló mặt ra một xíu để dân tình đỡ hóng hớt linh tinh ngoài lề. Ráng phát huy anh nhé. Được thưởng thức các món ăn do chính tay Suk nấu mấy em nhỏ chắc vui lắm đây.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách