Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8108|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao của tuần: Những cô gái đáng yêu của Hyun Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hyun Bin đã chính thức thôi khoác trên mình bộ đồng phục quân ngũ, điều này cũng có nghĩa là anh đã trở lại làm việc với tư cách là một nam diễn viên.

Và sau khi bị bao quanh bởi những người đàn ông, chúng tôi chắc chắn Hyun Bin đang hướng tới một vài bạn diễn nữ, do đó, với dự đoán về sự quay trở lại của nam diễn viên này trên màn ảnh cùng những màn tình cảm lãng mạn chúng tôi muốn điểm lại những người phụ nữ may mắn đã trúng phải bùa mê của anh ấy.

Kim Sun Ah

My Lovely Sam Soon của đài MBC được cho là vua drama năm 2005, và nó có thể là do phần lớn công sức của viên ngọc Kim Sun Ah, người đóng cặp với Hyun Bin.

Nhân vật Kim Sam Soon can đảm của Kim Sun Ah đã đem lại một hơi thở mới trong một thế giới drama thường xuyên tràn ngập bởi những nhân vật mảnh mai, nội tâm một chiều và người xem dường như đồng ý rằng bộ phim này ko chỉ vượt mốc rating 50% mà nó còn dành được nhiều giải thưởng trong lễ trao giải phim truyền hình của đài MBC năm 2005 cũng như các giải thưởng hàng đầu tại Paeksang Arts Awards năm 2006.

Sung Yuri

Tiếp theo thành công của My Lovely Kim Sam Soon, ngay sau đó, Hyun Bin đã hợp tác với nữ diễn viên Sung Yuri trong drama của KBS "Snow Queen".

Cốt truyện đậm màu hơn so với nhiều bộ phim trước đây của Hyun Bin, diễn xuất ăn ý cùng sự đẹp đôi trên màn ảnh với Sung Yuri đã mang lại giải thưởng Best Couple và Popularity Awards tại lễ trao giải KBS Drama Awards.

Lee Yeon Hee

Trong khi đó, trên màn hình rộng, nữ diễn viên Lee Yeon Hee là đối tượng nhận được tình cảm của Hyun Bin trong movie năm 2006 "A Millionaire’s First Love".
Mặc dù chỉ 18 tuổi vào thời điểm đó, trong phim Lee Yeon Hee đã phải cố che giấu tình cảm của mình khi đối diện với nhân vật tay chơi chưa trưởng thành của Hyun Bin.

Song Hye Kyo

Sau bốn năm vắng bóng màn ảnh nhỏ, nữ diễn viên Song Hye Kyo trở lại với drama của KBS "Worlds Within" năm 2008, cùng với sự tham gia của Hyun Bin.

Mặc dù bộ phim có rating thấp, nhưng đã làm nảy sinh tình cảm giữa Hyun Bin và Song Hye Gyo và chuyện phim giả tình thật đã được Hyun Bin xác nhận vào năm 2009 rằng anh đang hẹn hò với bạn diễn cũ của mình. Thật không may, hai người đã đi con đường riêng của mình, nhưng không thể phủ nhận họ là một cặp đôi đầy sức thuyết phục trên màn hình.

Ha Ji Won

Cuối cùng, chúng ta không thể không nhắc đến bạn diễn của Hyun Bin trong drama đình đám cuối năm 2010 của SBS "Secret Garden".

Sau một vài thất bại, Hyun Bin xuất hiện trở lại như là một thứ vũ khí đáng gờm trong thế giới phim truyền hình với drama Secret Garden, và anh không thể thực hiện nó mà không có bạn diễn Ha Ji Won.

Cả hai cùng thức dậy và thấy cơ thể mình bị hoán đổi - chúng ta đang nhắc đến tình tiết hoán đổi cơ thể trong bộ phim, và sự kỳ diệu dường như đã diễn ra. Bộ phim đã vinh dự nhận được giải thưởng tại Lễ trao giải SBS Drama Awards năm 2010 và Paeksang Arts Awards năm 2011.

Nữ chính yêu thích của bạn là ai?

cre: http://enewsworld.mnet.com/enews ... 44&idxType=News
V-trans: khù[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-12-2012 17:02:12 | Chỉ xem của tác giả
cho em xin phát tem nào
chị Gà chăm quá :X
thơm cái coi :*
em mới xem một hai tập của ww còn đâu xem trọn bộ SG
bác giúp việc nhà em thì cực thích KSS
nói ra đau lòng lắm nên em khôg chọn nữ diễn viên nào cả :))

Bình luận

tks e. me2, chọn ra rồi bị ném dép ko chừng  Đăng lúc 9-12-2012 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2012 17:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Nữ chính yêu thích của bạn là ai? còn ai vào đây nữa đó chính là chị gái mà mình hâm mộ từ lâu,từ còn cấp3 mình ko có mê dv Hàn và phim hàn lắm như sau khi bị em gái mình dụ coi phim Damo và nàng Hwan Ji NI của Ha JI Won thế là từ từ có tình cảm với phim hàn tuy nhiên coi có chọn lọc và kén phim lắm,nhưng phim nào có HA JI Won là ko thể bỏ qua  ,có thể nói chỉ có Ha Ji won mới tạo nhiều phản ứng hóa học với Huyn Bin nên đã tạo ra dc một tác phẩm xuất sắc Secret Garden

Bình luận

bạn nói chuẩn quá  Đăng lúc 10-12-2012 02:40 PM
mình ship giống bạn  Đăng lúc 9-12-2012 08:02 PM
*bắt tay*, bạn nói đúng quá chừng!! ^^  Đăng lúc 9-12-2012 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2012 17:10:36 | Chỉ xem của tác giả
thích hết cả mấy nữ chính này ah
thích ss Kim Sun Ah là thích nhất, phim Kim Sam Soon hay miễn chê^^
ss Song thì đẹp khỏi phải bàn, nói thật là đến giờ vẫn ủng hộ couple Bin-Kyo <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2012 17:12:15 | Chỉ xem của tác giả
em chọn Ha Ji Won
vì cũng nhờ ss và SG mà em mới bấn Hyun Bin đến vậy
rồi đến Nữ Hoàng Tuyết Sung Yu Ri nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2012 17:15:12 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng chọn Ha Ji Won, ss ấy với Huyn Bin đẹp đôi vô đối, Gỉl Ra Im và Kim Vô Lại :))))))

Ha Ji Won cái gì cũng tốt, mỗi tội già hơn Bin nên chắc kô làm couple ngoài đời được roài =]]]

hi dzọng cái Samsung 3D gì đấy tổ chức một cú FM 2 năm của couple SG cho dân tình bấn loạn chơi

Bình luận

sao ko được hả bạn?? Chị Wonnie hơn Bin đâu có bao nhiu, mà lại trẻ đẹp như thế!! Mà lúc đóng phim Bin chưa bao giờ coi Won là chị đâu nhé, hở ra là bẹo má!!   Đăng lúc 9-12-2012 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2012 17:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Dĩ nhiên là Ji Won rồi!
Wonnie dễ thương như thế, tốt bụng như thế, ai mà chẳng iu
Mà Bin cũng phải nhanh chân lên, có tới 48 sao nam đang xếp hàng xin chết trước Won đấy (trong buổi phỏng vấn SBS Midnight ngày 3/10/2012 vừa công bố đấy thôi)
Anh Cải Oh Ji Ho còn đòi kết hôn với Wonnie kia kìa. Nhanh chân lên thôi Bin ơi!!

Bình luận

chị ta tùy hơi giừ 1 tý nhưng sóng đôi cùng Bin thì kòn rỳ đẹp = nữa. =))  Đăng lúc 9-12-2012 11:19 PM
Wonnie mê hành động mà zai mình vừa xuất ngũ khỏi Hải quân, ứng cử viên sáng giá ko bé Nhj  Đăng lúc 9-12-2012 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2012 17:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Trong đây chắc ai cũng mê mẫn SG nhất rùi :))
Mềnh cũng vậy mờ
Cơ mà sao k kể ss Han Ye Seul ra nhỉ? :((
Vì phim NS4 không có kít chăng? T_T~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2012 17:48:33 | Chỉ xem của tác giả
couple nào cũng thích hết

kết nhất là ss sung phim nữ hoàng tuyết xem phim này lãng mạn quá chừng

ss kim cũng ok vì phim samsoon hay lại hài chết được

hồi đó anh bin nhìn trẻ kinh

ss ha của SG thì kinh điển