Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11477|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao “Bridal Mask” - Joo Won chọn Jin Se Yeon thay vì UEE trong chương trình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngôi sao “Bridal Mask” – Joo Won đã chọn người tình Jin Se Yeon trong “Bridal Mask” thay vì người tình UEE trong “Ojakgyo Brothers”.

Ngày 21/9, ngôi sao “Bridal Mask” – Joo Won tham gia phỏng vấn với tạp chí “Ilgan Sports” và nói về 1 vài chủ đề như: Các ngôi sao hallyu tránh “Bridal Mask” vì sợ phản ứng giữ dội của người Nhật, tự mình thực hiện những pha hành động, cảm nhận về bạn diễn, và người sẽ lựa chọn trong chương trình Ideal type world cup.

Về chủ đề Các ngôi sao hallyu tránh “Bridal Mask”, Joo Won nói: “Lúc đó tôi nghĩ rất đơn giản. Kịch bản mới chỉ viết tới tập thứ 4, vì thế, lúc đầu tôi nghĩ nó rất thú vị. Hơn nữa, lúc đó cũng có rất nhiều những ý kiến tích cực về Bộ truyện tranh này, vì thế tôi thực sự muốn tham gia. Thực ra thì sau đó tôi mới biết rằng rất nhiều các ngôi sao hallyu đã từ chối dự án truyền hình này vì hoạt động của họ ở Nhật Bản. Nhưng, tôi thì không ở hoàn cảnh đó.”

Về chủ đề Tự mình thực hiện những pha hành động, Joo Won cho biết: “Trong quá trình quay phim, sự hấp dẫn và mức độ nguy hiểm của những pha hành động ngày một tăng. Là 1 người yêu thích thể thao, tôi đã thực hiện 1 số pha hành động như thể sở thích của mình vậy, lúc đó tôi nghĩ đạo diễn võ thuật khá hài lòng với tôi. Thành thực mà nói, lúc đầu tôi rất sợ bị treo lên dây. Dù bản thân rất sợ hãi, nhưng trong quá trình quay phim thấy Jin Se Yeon bị treo lên dây không chút sợ hãi, tôi đã có chút xấu hổ và đã làm việc tích cực hơn.” [cười]

Về chủ đề Cảm nhận về bạn diễn nữ, Joo Won nói: “Tôi đã có cảm xúc. Nếu nói là không thì thật kỳ cục. Tôi nghĩ rằng đó là bản năng của diễn viên để có thể hiểu được những cảm xúc thực, để tập kiềm chế và kiểm soát.”

Về chủ đề Anh sẽ chọn ai trong chương trình Ideal type world cup, giữa Uee và Jin Se Yeon, Joo Won nói: “Nếu phải chọn 1 người, tôi sẽ chọn Jin Se Yeon. Dù Uee rất trong sáng và xinh đẹp, nhưng vẻ trong sáng của Jin Se Yeon còn nhiều hơn gấp bội. Tôi chưa từng thấy Jin Se Yeon cau mày lấy 1 lần trong quá trình quay phim. Cô ấy là người luôn luôn tươi cười và làm lan tỏa “vi rút hạnh phúc” tới những người xung quanh. Tôi luôn nghĩ rằng 1 chú gấu vẫn tốt hơn là 1 con cáo, và Jin Se Yeon là người như vậy. Jin Se Yeon không phải là kiểu người chơi trò “kéo rồi đẩy”. Nếu cô ấy thích ai đó, cô ấy sẽ luôn làm những điều tốt cho người đó. Nhưng, nếu gọi Jin Se Yeon là 1 chú gấu, cô ấy có thấy buồn không nhỉ? [hắn cười]

Nguồn
Viet trans: [email protected]

P/S: bối rồi.............. zai muốn nói gì vậy????????????????? Hy vọng ko như những gì mình nghĩ.........

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
PurpleSeaUrchin + 5 Ủng hộ cúp bồ này ^^
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2012 21:20:24 | Chỉ xem của tác giả
trời ới!!!!!! đưa cái bản mặt cậu qua đây cho tui mổ xẻ, tui lục tìm mặt cậu xem có dây thần kinh hay mạch máu nào đó có chữ "LĂNG NHĂNG" hay ko??

tui đang phởn với cái news trước, qua đây tui bị hứng 1 gáo nước lạnh hất ngược từ dưới hất lên, lọt vô lỗ mũi sắp sặc rồi
sao tự nhiên tui ghét buổi phỏng vấn hôm nay của cậu quá vầy nè, hôm nay toàn bị hỏi về Uee và SY, lại còn lấy hình concept là uống rượu nữa chứ cậu đúng là đồ LĂNG NHĂNG CÓ MỚI NÓI CŨ MÀ

thế thì sau này, những bộ phim khác, lúc đó cậu lại nói khác nữa hả??? cậu lại nói ng tôi thích ng phụ nữ đó hơn Uee và SY chăng tui bít tại sao cậu thấy SY trong sáng hơn Uee rồi, chắc tại vì em ấy còn nhỏ mới 20t, Uee là ca sĩ thần tượng với hình tượng SEXY  mà cậu thì ko thích sexy, bằng chứng là Uee nhảy sexy cậu cứ né né có dám coi đâu thế thì còn tung cái tin là xém thành real cp với Uee chi để tụi tôi phải khốn khổ thế hả

Tức cái tên lăng nhăng này quá!!! phải nói cho tới khi nào mới hả hết cái tức của mình đây??? Gì hả?? Gấu? Cáo? bla bla bla

Bình luận

ui oppa nói thế thì ngây thơ quá...có nhiều người mặt thì non choẹt nhưng hiểm ác lắm đấy...sói đội nốt cừu...con người k hỉ lộ ái ố thì chả cá tình gì cả   Đăng lúc 22-9-2012 09:07 AM
Mọi người bềnh tĩnh bènh tĩnh..  Đăng lúc 22-9-2012 02:47 AM
ha...ha Sốc nặng quá rồi hen ;) Thôi, cho ng ta đi với Se Yeon đi mà :P  Đăng lúc 22-9-2012 02:12 AM
trời ui...sốc toàn tập lun....  Đăng lúc 22-9-2012 01:57 AM
ss ơi, oppa thật quá đáng mà, cái mặt ngây thơ thế kia sao lại có thể như thế này chứ :((  Đăng lúc 21-9-2012 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-9-2012 21:23:16 | Chỉ xem của tác giả
rồi, tui là tui thấy tên này không những sát gái mà còn đa tình, lăng nhăng nữa
lúc trước trong OB thì công khai là mún hẹn hò cùng UEE
giờ lại chon em JSY, khen ko điểm dừng
thể nào mai mốt có phim mới là thêm 1 nữ chính lọt vào tầm ngắm của hắn
bởi nên dè chừng trước mồm mép"sẹc si" nguy hiểm của hắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2012 21:24:30 | Chỉ xem của tác giả
rầu xong, sụp đổ luôn TT con tim mình là chỉ có thấy bạn trẻ Uee là con dâu thôi áh, mấy bữa trước còn ở nhà được coi Ojakyo brothers lại mà mình vẫn thấy y như mới coi lần đầu, nhìn đi nhìn lại vẫn thấy Uee vs JW hợp lắm luôn, chiều cao, khuôn mặt ú ú giống nhau :))) chẳng hiểu sao khoái con bé thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2012 21:53:31 | Chỉ xem của tác giả
antueyo antue antue antue
chưa đọc nhưng mà k thích tẹo nào
chỉ ship Tae Hee - Ja Eun couple thoy
cả trong film lẫn ngoài đời

Sau khi đọc xong, a đúng à bad boy chính hiệu
tôi suýt nữa thành couple vs cô A
cô A rất tốt nhưng tôi thích cô B hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-9-2012 21:53:36 | Chỉ xem của tác giả
hixhix,mình thích Uee với Joo Won cơ

vừa mới nói :“Khi nhân vật của tôi có tình cảm ngày càng sâu đậm (với UEE), tôi thấy đó như cảm giác thật vậy, tôi ngày càng tò mò hơn về UEE. Khi đó, chỉ cần 1 trong 2 chúng tôi đưa ra quyết định và  tiến tới, chúng tôi đã có thể trở thành real couple. [hắn cười]."bh lại chọn jin se yeonTT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2012 21:57:14 | Chỉ xem của tác giả
AAAAAAAAAAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
giành chỗ pết 1 trước cái đã

nói gì vậy trời??????!!!!!!!!!!
con gấu, con cáo là sao?! SY là gấu, còn UEE là cáo sao???!!!!! {:404:}
thì ra tên này thích vẻ đẹp trong sáng à? cái này thì đúng là SY hơn rùi, em ấy mới 19 tuổi lại mới vào nghề

nhưng vậy thì sao? Phát biểu thế kia thật là "trừu tượng" quá, dễ đoán bậy lắm nghen {:442:}
còn nữa, bên kia vừa thú nhận có cảm xúc với UEE xong, qua đây lại chọn SY, có mới nới cũ, có vợ ba, bỏ rơi vợ hai {:417:}
hận tên móm này quá!!!! {:430:}

Bình luận

đọc tới đó, mình cũng chưng hửng tên móm này. nói thế UEE sẽ buồn mất. Dù ko chọn cũng ko nên đưa lý do kì cục thế =.=  Đăng lúc 23-9-2012 05:34 PM
cố gắng kiềm chế lắm rùi đó Hea à >"<  Đăng lúc 21-9-2012 10:23 PM
Rey cũng thật bình tĩnh nha ! Vừa khuyên SS Na xong ^^  Đăng lúc 21-9-2012 10:22 PM
đã xả 1 tràng, thật là như nhận 1 gáo nước lạnh vô mặt, ôi cái tên này!!!!!!!!  Đăng lúc 21-9-2012 10:16 PM
công nhận đọc đoạn gấu-cáo nghe cũng hơi giật , chắc hok phải bảo Uee là cáo đâu . Nhưng mà SY ví với gấu quá chuẩn ;))  Đăng lúc 21-9-2012 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-9-2012 21:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Ác vừa thôi chứ bạn, vừa comt vào 2 cái new của bạn vì thấy cái ship real cp của bạn sướng quá hóa run. Thế mà vừa chạy ra nửa giây sau đã bị dội gáo nước lạnh.
Em Mok của bạn là con gấu, thế ý bạn là vợ bạn chính là con cáo còn lại sao? Mok trẻ thế trong sáng là đúng rồi, nhưng gấp bội phần thì bạn thật là ngoa quá đi mà. Hừm. Dám chê vợ à, có khi về bị đuổi ra khỏi phòng áp mái đấy bạn ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2012 22:03:06 | Chỉ xem của tác giả
hú hú hú , mấy nay đã quyết tâm chỉ đọc tin thôi hok còm nhưng mà đọc được tin này thì hok thể hok nhảy vô {:286:} ở trong nhà của anh Won ngố mình đọc thế nào mà thành ra anh ý chọn Uee , buồn da diết {:285:} vì cứ nghĩ là Won ngố hợp với kiểu trong sáng cơ , ra đây đọc tin mà thấy ấm cả lòng {:275:}

..........

ơ nhưng mà sao anh biết cái này "Nếu cô ấy thích ai đó, cô ấy sẽ luôn làm những điều tốt cho người đó. " nghi ngờ à nha {:294:}

Bình luận

*bắt tay* đồng minh cái nào  Đăng lúc 22-9-2012 02:32 AM
T cũng thích Joo Won với Se Yeon à * liếc nhìn mấy ng phe Uee* he...he  Đăng lúc 22-9-2012 02:14 AM
Thật ra mình cũng đang cười ^^.  Đăng lúc 21-9-2012 10:49 PM
thấy mọi người tức mà mình vẫn cười sướng hí hí hí . Bắt tay bắt tay  Đăng lúc 21-9-2012 10:26 PM
Cả nhà đều bức xúc có mỗi JooWon1211 là vui, giờ có thêm mình nữa ^^  Đăng lúc 21-9-2012 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-9-2012 22:11:48 | Chỉ xem của tác giả
bấm nhầm nút trả lời >"<

thôi thì mình xả tiếp vậy
tui hận cậu, tui hận tên móm này
vừa vợ cả là idol của cậu thì đã đi lấy chồng
vợ 2 thì quá hợp nhưng hơi sexy nên cậu ko thích
vợ 3 thì trong sáng thánh thiện nên giờ đang là hình mẫu lý tưởng của cậu
thế còn vợ 4 sẽ mang hình ảnh thế nào đây????

ĐỒ LĂNG NHĂNG

Bình luận

Mọi người ném đã hắn quá, tụi nghiệp hắn mà  Đăng lúc 22-9-2012 02:49 AM
vợ 4 của anh là người. còn nếu không phải người thì quay sang hỏi các vợ tiền nhiệm hehe  Đăng lúc 21-9-2012 10:43 PM
vợ 4 sẽ là con hà mã cho xem :((  Đăng lúc 21-9-2012 10:31 PM
=)) thôi để ảnh ong bướm cho hết tuổi thanh xuân đê đời đỡ nhàm,rồi mai sau vợ thật ms có cớ để ghen mà giữ chồng  Đăng lúc 21-9-2012 10:24 PM
động vật gì?? =]]]]]]]]]]]]] trời ơi ta chết cười mất =]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 21-9-2012 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách