Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1447|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Nghiêm Khoan thành lập Studio

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 21.2 mới đây, nam minh tinh Nghiêm Khoan đã chính thức ký kết với tập đoàn ảnh nghiệp Bác Nạp, đây cũng là động thái lớn đầu tiên trong năm Ngựa này của tập đoàn Bác Nạp.

Nghiêm Khoan Studio đóng đô tại Bác Nạp, họp báo mở tiệc tuyên bố khai trương. Ngoại trừ giám đốc Vu Đông tự mình ăn mừng ở ngoài thì đạo diễn Hong Kong nổi tiếng Vương Tinh, Lưu Vĩ Cường đã tham dự và đem theo lễ vật mà mình tất tâm chuẩn bị. Phó tổng tập đoàn thời trang truyền thông Tô Hồng cũng góp phần làm cho sự kiện này thêm "Thuận buồm xuôi gió, Nghiêm Khoan cùng Bác Nạp hòa hợp và phát triển". Bạn bè tốt trong giới như Đồng Đại Vi, Quách Kính Phi, Trần Tư Thành, Y Năng Tịnh, Lưu Đào, Diệp Tuyền, Đồng Lệ Á, Vương Lệ Khôn cũng gửi lời chúc mừng anh qua VRC.

Đạo diễn Vương Tinh tặng "Cẩm Thượng Thiêm Hoa", đạo diễn Lưu Vĩ Tường đem đến bức "Như Hổ Thiêm Dực".

Từng gây ấn tượng với sự thể hiện xuất sắc trong các tác phẩm như Thủy Hử, Khuynh Thế Hoàng Phi, Tùy Đường Diễn Nghĩa và nhiều tác phẩm khác Nghiêm Khoan đã chọn năm Ngựa này để ký ước - không khó để ngẫm ra ý tứ "Mã Đáo Thành Công" ở đây. Đối với sự gia nhập liên minh của vị đại tướng quan trọng Nghiêm Khoan, Bác Nạp cũng nhiệt thành thể hiện chân ý rõ ràng. Vì thành tâm nghênh đón thành viên mới, Bác Nạp tập đoàn hào sảng tổ chức họp báo tại một địa điểm sang trọng vs đẳng cấp nhất, cũng gửi lời mời tới các đạo diễn lớn nhằm ủng hộ nhân tài. Đạo diễn Vương Tinh mang đến một chiếc hộp "Cẩm Thượng Thiêm Hoa" đầy ý nghĩa. Đạo diễn Lưu Vĩ Cường lại mang một tranh nghệ thuật vẽ một con hổ mang đôi cánh thiên sứ, mặt giấy bừng bừng "Như Hổ Thiêm Dực", làm nổi bật ý tứ ngợi khen.

Tổng tài Vu Đông ghi dấu nghênh đón nhân tài mới, Nghiêm Khoan hiến vai diễn điện ảnh đầu tiên cho tác phẩm "Bạch Phát Ma Nữ"

Phó tổng tập đoàn thời trang truyền thông kiêm nhà xuất bản - nữ sĩ Tô Hồng đề nghị chủ đề "Thuận buồm xuôi gió, Nghiêm Khoan cùng Bác Nạp hòa hợp và phát triển", một chủ đề tinh tế với mong muốn sự ký kết giữa Nghiêm Khoan Studio và Bác Nạp sẽ mở rộng con đường nghệ thuật. Nghi lễ ký ước cũng vô cùng mới mẻ, Bác Nạp tổng tài Vu Đông cùng Nghiêm Khoan cùng ghi ấn dấu bàn tay vàng, tại đây trước giới truyền thông ký kết này chính thức có hiệu lực.
Nghiêm Khoan hóm hỉnh nói rằng đã hiến vai diễn điện ảnh đầu tiên cho tác phẩm "Bạch Phát Ma Nữ", Vu tổng hậu lễ nghênh đón, tỉ mỉ chuẩn bị "Tụ Bảo Kim Oản" tặng Nghiêm Khoan, ngụ ý sắp tới cùng anh gặt hái thành công, tài lộc mãn ý. Ông còn giới thiệu tạo hình vai diễn của Nghiêm Khoan trong phim đặc biệt kinh diễm*, đáng giá để khán giả phải chờ mong.

Lễ họp báo còn một điểm quan trọng là việc Nghiêm Khoan khởi động một thương hiệu rộng mở. Tiếp sau sự kiện các minh tinh ngoại quốc tự mình lập nên thương hiệu sau khi công bố việc lớn, các minh tinh Trung Quốc cũng bắt đầu tự mình tạo lập thương hiệu kinh doanh riêng. Sau đề nghị của phó tổng Tô Hồng, Nghiêm Khoan đang từ từ nhắm thương hiệu tới những sản phẩm thuộc lĩnh vực công nghệ và cuộc sống.

Cre: Chinadialy
V-trans: [email protected]

Click Here

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2014 00:47:28 | Chỉ xem của tác giả

Update ảnh từ event

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-2-2014 06:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh đẹp trai như nam thần vậy đó. Nhìn phong độ ngời ngời. Dạo này nhiều tác phẩm truyền hình đạt được thành công lại thêm chuyện lấy vợ nữa, đúng là năm may mắn của anh Nghiêm, bây giờ cố gắng thêm thằng cu nữa là cả nhà hạnh phúc. Đúng là vừa tài năng vừa đẹp zai ngời ngời, "kinh diễm" nghĩa là đẹp đến kinh ngạc, đúng là giờ e mới biết cụm từ này, dùng cho anh quả thật không sai mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2014 00:56:31 | Chỉ xem của tác giả
Sao lão này càng ngày càng đẹp trai thế nhỉ, thế này thì tim em nàm xao mà chịu nổi
Đóng nhìu nhìu phim vào để em còn ngắm nữa hehehehe.
Công nhận TQ nhìu soái ca thật, đẹp hơn mấy anh Hàn xẻng nhìu hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2014 07:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin, tin dài thật, ở mọi gốc độ thấy anh đẹp trai dễ sợ, theo như mình biết anh hình như cũng lớn tuổi sao mà nhìn trẻ thế hok biết, thấy diễn viên nam của Trung Quốc khá là đẹp nha, theo kiểu men men, chứ k phải baby như hàn quốc nhỉ? Anh Nghiêm Khoan ra thành lập cty riêng rùi, hi vọng các dự án của cty anh thuận lợi, mã đáo thành công nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-2-2014 17:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, anh khoan đẹp trai quá, chỉ biết khen mỗi câu này, càng ngày càng thích khoan ca nặng. Đang tính xem yến Thanh của khoan ca mà chưa có thời gian. Có vẽ khoan dạo này ngày càng nổi tiếng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2014 17:01:30 | Chỉ xem của tác giả
Ơ chúc mừng anh đã thành boss Nghiêm boss đẹp trai từ mọi góc nhìn của em chúc anh ngày càng thành công hơn nữa cái pic cuối cười dịu dàng kia ôi chết mất chết mất
p/s thank bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách