Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngày sinh trong tháng tiết lộ tính cách

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-2-2014 15:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 24

Hành tinh điều khiển: Sao Kim

Bạn là người cứng đầu, hay áp đặt ý kiến của mình lên người khác. Bạn sống có hệ thống, là một người theo chủ nghĩa lí tưởng và hay mơ mộng.
Mình đang hay mơ mộng ư, phải xem lại thử phải không mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-2-2014 22:36:23 | Chỉ xem của tác giả
đúng là hay nghi ngờ vs độc đoán thật
Nhưng mình sống toàn phải theo 1 gia đình bố mẹ ) toàn phát biểu ý kiến r ngồi nghe
bài viết đang nói hộ lòng mình rồi lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-2-2014 22:37:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 18

Hành tinh điều khiển: Uranus

Bạn sống độc lập, có thể đưa ra những lời khuyên tốt cũng như ổn định tài chính tuyệt vời. Bạn hay tranh cãi, luôn muốn điều khiển môi trường xung quanh mình và khá độc đoán. Ngoài ra, bạn cũng dễ dàng rơi vào tình trạng thất vọng.

Mình sống độc lập, có thể đưa lời khuyên tốt về tài chính. Chuẩn phết.
Đoạn sau thì nghe cũng hơi hơi ko đúng cho lắm.
Dễ thất vọng bình thường thôi, theo tâm trạng nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-3-2014 06:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 9

Rất độc lập nhưng lại bốc đồng và liều lĩnh. Bạn không thường muộn phiền lâu và ước muốn phục vụ mọi người theo những cách nhân văn. Bạn cũng có thể là người độc đoán và có ý chí cao.
Không đúng gì hết. trái ngược hoàn toàn với mình. hixx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 3-3-2014 12:33:09 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 30

Hành tinh điều khiển: Sao Kim

Bạn quan tâm đến nhiều thứ, trông rất bận rộn. Bạn có thể hay rơi vào tình trạng mâu thuẫn ý kiến của chính mình. Bạn là người bình tĩnh, sâu sắc và nhẹ nhàng . Tuy vậy, nhiều khi bạn xem trọng ý kiến của bản thân quá mức và do đó có thể dẫn đến tính cách độc đoán

Có vẻ hơi khác với tính cách của mình thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 11-3-2014 20:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 25

Hành tinh điều khiển: Sao Mộc

Bạn có khả năng sáng tạo và nó đang phát triển. Thỉnh thoảng bạn cần đi đâu đó để hoà hợp với thiên nhiên. Đừng đánh giá thấp những khả năng bẩm sinh bên trong con người bạn, học cách tập trung vào nó và bạn sẽ thành công. Ngoài ra, trực giác của bạn cũng khá tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 22-4-2014 10:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình sinh ngày 18.

Uranus là sao gì nhỉ? Nghe cũng có vẻ hay ý :3.
Bạn sống độc lập, có thể đưa ra những lời khuyên tốt cũng như ổn định tài chính tuyệt vời. Bạn hay tranh cãi, luôn muốn điều khiển môi trường xung quanh mình và khá độc đoán. Ngoài ra, bạn cũng dễ dàng rơi vào tình trạng thất vọng.

Cái này đúng gần như là hết 99% rồi nè :3. Mình hay tranh luận với bạn bè lắm, cái gì cũng muốn tụi nó theo ý mình nên bị tụi nó chửi hoài thôi T^T.
Vụ thất vọng là đúng 100% luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 17-7-2014 14:16:05 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 14

Hành tinh điều khiển: Sao Thuỷ

Khả năng tâm linh của bạn khá tốt, vì vậy hãy đi theo trực giác của chính mình. Hãy cẩn thận với những thói quen xấu, quyết đoán hơn trong lời nói và việc làm. Mặc dù vẻ ngoài bạn điềm tĩnh nhưng bên trong bạn luôn sục sôi ước muốn cải cách và sáng tạo.

có vẻ đúng, nên cẩn thận thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách