Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngày sinh trong tháng tiết lộ tính cách

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-5-2013 16:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 5

Hành tinh điều khiển: Sao Thuỷ

Bạn thích xã giao và có nhiều mối quan hệ. Bạn ngoài ra cũng có linh cảm khá tốt và thường làm theo linh cảm của chính mình. Bạn có thể gặp nhiều rắc rối với người thuộc giới tính khác.
-
2 câu đầu đúng, câu cuối chưa đúng :)) linh cảm có rắc rối là mình né ngay mà. Thanks bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-6-2013 14:16:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 23

Bạn thích hành động, yêu tự do và luôn có lịch làm việc dày đặc. Ở bạn có một sức hấp dẫn kì lạ lôi cuốn người khác phái. Bạn nên tập trung học tập, trau dồi kiến thức để có một nền tảng vững vàng.

Đã ngày 23 rồi mà còn cung Thiên Bình nữa chứ,hura!!! TỰ DO MUÔN NĂM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-6-2013 23:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Hành tinh điều khiển: Sao Hỏa

Bạn yêu gia đình và yêu quê hương. Bạn thực tế, có hệ thống và cảm thấy khó chịu với những thay đổi. Những đánh giá tốt về phương diện vật chất khiến bạn khá thành công trong kinh doanh. Do khá cứng đầu và bảo thủ nên bạn đang cố gắng học hỏi cách cư xử cho phù hợp.
không biết trong tương có đúng hay không, nhưng mà hiện giờ đầu óc mình chẳng kinh doanh được cái gì hết trơn ah, cứ như con gà mờ ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 20-6-2013 09:10:14 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 17

Hành tinh điều khiển: Sao Thổ

Bạn hay nghi ngờ và đòi hỏi bằng chứng cụ thể. Bạn sống theo cách của mình và khá độc đoán. Bạn chân thành, đạt được trạng thái cân bằng cảm xúc, luôn đi tìm kiến thức và sự thật.
Về phần độc đoán thì không đúng với mình lắm, còn lại thì cũng khá chính xác  {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-6-2013 09:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 27

Hành tinh điều khiển: Uranus

Bạn có thể đang nỗ lực làm việc vì chính mình như một cách trả đũa những người đang thống trị bạn. Tính cách và cái nhìn về thế giới của bạn khá rõ ràng và tích cực. Bạn có quyết tâm cao và tập trung tốt. Thỉnh thoảng làm theo cảm tính cũng không tệ đâu, hãy thử xem nhé.

Chuẩn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-6-2013 11:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 23

Bạn thích hành động, yêu tự do và luôn có lịch làm việc dày đặc. Ở bạn có một sức hấp dẫn kì lạ lôi cuốn người khác phái. Bạn nên tập trung học tập, trau dồi kiến thức để có một nền tảng vững vàng

dạo này thấy nhiều cái nói mình chuẩn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-7-2013 22:44:49 | Chỉ xem của tác giả
ngày 5. Thật đúng sao Thủy mình thích, bởi mình rất thích nước
nhưng xem ra cũng chỉ đúng một phần, mình không thích giao tiếp với người khác lắm, nhưng linh cảm mìn tốt và mình cũng hay rắc rối với người khác giới, vì thế mình hay chơi cùng với mấy bạn đồng giới hơn, thoải mái hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-7-2013 23:14:56 | Chỉ xem của tác giả
16.12
Ngày 16

Hành tinh điều khiển: Sao Mộc

Bạn dễ tức giận dù có vẻ ngoài điềm tĩnh. Bạn theo chủ nghĩa hoàn hảo nhưng lại tốn khá nhiều thời gian để đưa ra một quyết định. Bạn thích cái gì đó chắc chắn hơn là chỉ làm theo cảm tính.

Gần như là chuẩn hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-7-2013 00:16:27 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 10

Hành tinh điều khiển: Mặt Trời

Bạn có sức khoẻ tốt, tính cách ổn và khả năng hồi phục nhanh sau bệnh tật. Bạn sống với quyết tâm mạnh mẽ và muốn tự đứng trên đôi chân của chính mình. Với khả năng sáng tạo tuyệt vời, bạn luôn mong muốn được thay đổi môi trường xung quanh

thật chứ chả thấy giống mình gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-7-2013 01:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một là lãnh đạo bẩm sinh, có cách suy nghĩ độc lập, thực tế và sáng tạo tốt. Bạn cũng là một nhà lí tưởng và rất quan tâm đến các phát minh.

Bạn là một là lãnh đạo bẩm sinh, có cách suy nghĩ độc lập, thực tế và sáng tạo tốt. Bạn cũng là một nhà lí tưởng và rất quan tâm đến các phát minh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách