Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
Thu gọn cột thông tin

Ngày sinh trong tháng tiết lộ tính cách

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2013 20:42:58 | Xem tất
"Ngày 14

Hành tinh điều khiển: Sao Thuỷ

Khả năng tâm linh của bạn khá tốt, vì vậy hãy đi theo trực giác của chính mình. Hãy cẩn thận với những thói quen xấu, quyết đoán hơn trong lời nói và việc làm. Mặc dù vẻ ngoài bạn điềm tĩnh nhưng bên trong bạn luôn sục sôi ước muốn cải cách và sáng tạo."

Chính xác ghê, mình chả quyết đoán trong hành động và lời nói. Cứ nửa vời . Điềm tĩnh củng đúng, ngoài đời ít nói lắm nhưg thực ra trog nòng thì ngc lại =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 12:51:31 | Xem tất
Ngày 16

Hành tinh điều khiển: Sao Mộc

Bạn dễ tức giận dù có vẻ ngoài điềm tĩnh. Bạn theo chủ nghĩa hoàn hảo nhưng lại tốn khá nhiều thời gian để đưa ra một quyết định. Bạn thích cái gì đó chắc chắn hơn là chỉ làm theo cảm tính.

đúng luôn, mình rất nóng tính và dễ tức giận, nhưng mà cũng nhanh hết giận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 13:37:29 | Xem tất
Ngày 2

Hành tinh điều khiển: Mặt Trăng

Bạn có trái tim nồng hậu, thân thiện, làm việc theo nhóm tốt hơn làm việc một mình. Bạn nên gắng vượt qua những cảm xúc buồn bã thường hay xảy ra và đừng bao giờ để người khác lợi dụng lòng tốt của bạn.
Hihi hay quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 13:40:54 | Xem tất
Ngày 2

Hành tinh điều khiển: Mặt Trăng

Bạn có trái tim nồng hậu, thân thiện, làm việc theo nhóm tốt hơn làm việc một mình. Bạn nên gắng vượt qua những cảm xúc buồn bã thường hay xảy ra và đừng bao giờ để người khác lợi dụng lòng tốt của bạn.
Nhưng vẫn thấy không giống mình lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 13:44:04 | Xem tất
Chỉ có ngày sinh thôi mà công nhận đúng nhỉ.
Đúng nhất là bạn là chúa thù dai.
:)))), haha, mình cũng nể mình cái khoản nhớ lâu thù hai.
Mà cái dzụ năng khiếu nghệ thuật thì không hề :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 14:59:27 | Xem tất
Ngày 14

Hành tinh điều khiển: Sao Thuỷ

Khả năng tâm linh của bạn khá tốt, vì vậy hãy đi theo trực giác của chính mình. Hãy cẩn thận với những thói quen xấu, quyết đoán hơn trong lời nói và việc làm. Mặc dù vẻ ngoài bạn điềm tĩnh nhưng bên trong bạn luôn sục sôi ước muốn cải cách và sáng tạo.
mình luon thế ư... có nguy hiểm không ta{:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 16:07:10 | Xem tất
Ngày 30

Hành tinh điều khiển: Sao Kim

Bạn quan tâm đến nhiều thứ, trông rất bận rộn. Bạn có thể hay rơi vào tình trạng mâu thuẫn ý kiến của chính mình. Bạn là người bình tĩnh, sâu sắc và nhẹ nhàng . Tuy vậy, nhiều khi bạn xem trọng ý kiến của bản thân quá mức và do đó có thể dẫn đến tính cách độc đoán.

mình bình tĩnh,sâu sắc và nhẹ nhàng hở

thích câu nhận xét này nhưng mà có vẻ chưa đúng lắm, còn phần độc đoán thì quá đúng rồi, ai cũng bảo mình thế hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 18:16:07 | Xem tất
Hành tinh điều khiển: Sao Hải Vương

Bạn là người theo chủ nghĩa cực đoan, biết quan tâm đến những người xung quanh mình. Bạn thích cuộc sống độc lập và thỉnh thoảng cần một bầu không khí hoà hợp.

Cái này chuẩn luôn rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 18:52:44 | Xem tất
Ngày 13

Hành tinh điều khiển: Sao Hỏa

Bạn có vẻ ngoài ôn hoà nhưng bên trong lại bướng bỉnh. Sự đồng cảm, thấu hiểu của bạn tìm ẩn trong những hành động ép buộc người khác. Bạn chú ý đến từng chi tiết, có thể hống hách. Bạn không thích tranh cãi và nhiều khi ngồi trầm ngâm suy nghĩ.

Cái này có cái đúng cái sai so với tính cách của tui, chắc đọc tham khảo cho vui thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 16:32:36 | Xem tất
Hành tinh điều khiển: Sao Hỏa

Bạn có vẻ ngoài ôn hoà nhưng bên trong lại bướng bỉnh. Sự đồng cảm, thấu hiểu của bạn tìm ẩn trong những hành động ép buộc người khác. Bạn chú ý đến từng chi tiết, có thể hống hách. Bạn không thích tranh cãi và nhiều khi ngồi trầm ngâm suy nghĩ.
cũng có một phần giống với mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách