Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14003|Trả lời: 124
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens phát hiện ra những câu chuyện ẩn giấu giữa mối quan hệ của Suzy và Lee Min Ho?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phận Netizens hiện tại đang bàn luận với nhau về tình yêu của cặp đôi missA’s Suzy và Lee Min Ho bắt đầu như thế nào.

Mọi người đều thắc mắc câu chuyện tình yêu của 2 top stars Suzy và Lee Min Ho bắt nguồn từ đâu. Cùng với nhiều ý kiến cho rằng họ gặp nhau thông qua những người bạn chung hoặc qua công việc, một cư dân mạng đã đưa ra một tin đồn khá thú vị về nguồn gốc của chuyện tình này.

Bài viết được đăng tải tại Pann đã nhận được những bình luận tích cực từ các netizens và sau đó được đăng tải tại trang Bada.

Chúng tôi đã dịch lược một số đoạn mô tả câu chuyện tình yêu giữa Suzy và Lee Min Ho.

Bạn của tôi là một điều phối viên có quan hệ thân cận với diễn viên Kang, anh ấy đã kể cho tôi nghe rất nhiều điều về ngành công nghiệp giải trí này. Anh tiết lộ tất cả những câu chuyện được lan truyền rộng rãi giữa các stylist và người trang điểm mặc dù họ chẳng có mối quan hệ nào với các nghệ sĩ. Và bởi vì họ thường phóng đại các câu chuyện nên có một số tin đồn là sai sự thật.

Nhưng đây là câu chuyện của Lee Min Ho và  Suzy qua lời kể của những người đó. Lee Min Ho luôn có gì đó với Suzy và muốn gặp cô ấy thông qua những người bạn chung. Về phía Suzy, cô luôn lịch sự từ chối lời yêu cầu.

Suzy vẫn hay dành sự quan tâm cho việc hẹn hò bởi cô có khá nhiều những cuộc trò chuyện tán gẫu với các chàng trai, nhưng vì hình ảnh của mình, cô rất thận trọng với các scandals. Bên cạnh đó, Suzy cũng rất quan tâm tới gia đình, cô sợ rằng những hành động của mình có thể gây ảnh hưởng tới những người thân. Suzy và Lee Min Ho chưa từng làm việc chung với nhau nên họ không có bất cứ người bạn chung nào trong ngành. Một số nguồn tin cho rằng họ đã kết nối với nhau thông qua L và B, người mà thân thiết với cả Suzy và Lee Min Ho.

Lee Min Ho cuối cùng cũng có cơ hội gặp Suzy và họ như đã thân thiết với nhau từ bao giờ. Lee Min Ho được cho là đã tiếp tục tiếp cận Suzy về việc riêng. Giống như câu nói “Không có cây nào mà không đổ sau khi bị chặt 10 lần bởi một cái rìu”, họ đã trở thành một cặp đôi từ mối quan hệ anh – em. Ngay cả khi hẹn họ, Suzy cũng đã có một khoảng thời gian khó khăn để không lộ sơ hở cho giới truyền thông biết.

Người ta nói rằng sự kiên trì của Lee Min Ho thật sự được biết đến rộng rãi. Các nhân viên đã từng cộng tác với Min Ho nói rằng những hành động trên gây bất ngờ cho họ. Điều này không có nghĩa là tính cách của anh không tốt mà bởi vì anh biết vị trí của mình và hành động đúng với vị trí ấy. Anh ấy rất thanh lịch kể cả khi tin đồn có lan truyền tới các nhân viên. Anh không thích đóng khuông hình ảnh của mình với sự lười biếng và kiềm chế thể hiện các cử chỉ tốt khi không cần thiết. Đó là lí do vì sao rất nhiều nhân viên của các chương trình thực tế không thích tuyển chọn anh ấy. Vì anh ấy vui tính nhưng rất khó để làm việc cùng.

Sau khi ra mắt, Min Ho đã từng hẹn hò với một số cô gái nhưng anh rất ít quan tâm chăm sóc họ. Nhưng với Suzy, họ nói rằng anh quan tâm tới cô rất nhiều. Tôi nghe nói đó là do anh nhận trách nhiệm lớn hơn khi đã tạo dựng nên mối quan hệ này bằng sự bền bỉ và kiên trì của mình. Min Ho đã rất lo lắng cho hình ảnh của Suzy khi mà tin đồn hẹn hò bị công khai. Tôi nghe nói anh không hề thích Dispatch vì đã theo chân họ vòng quanh Seoul, Pháp và Anh. Người ta nói rằng anh cảm thấy khá tệ khi mà mọi chuyện bị công khai.

Credit: koreaboo
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Y như ngôn tình =)))
AvriL + 5 dữ dằng :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2015 14:08:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ồ thì ra là thế, thì ra lần này anh già đang thật sự thật sự nghiêm túc, lời của bài này cũng gần giống như những gì oppa nói khi bị lộ tin tức, hãy chăm sóc cô ấy thật tốt nhé, thật sự mong một HE đến với hai người..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2015 14:15:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nếu câu chuyện này là sự thật thì mình khá bất ngờ với tính kiên trì của anh Ho đó
Và cũng không ngờ là anh đã có ý với Suzy từ lâu còn cô nàng thì luôn lịch sự từ chối.
Bởi vậy mới nói là người nổi tiếng và có hình ảnh trong sáng cũng khổ, phải luôn giữ được điều đó, không được khinh suất và phải luôn cẩn trọng, mà nhất là khi Suzy chỉ mới qua 20 chưa bao lâu, tin hẹn hò sẽ khiến cô nàng càng phải ý tứ hơn bao giờ hết.
Sau khi ra mắt, Min Ho đã từng hẹn hò với một số cô gái nhưng anh rất ít quan tâm chăm sóc họ. Nhưng với Suzy, họ nói rằng anh quan tâm tới cô rất nhiều. Tôi nghe nói đó là do anh nhận trách nhiệm lớn hơn khi đã tạo dựng nên mối quan hệ này bằng sự bền bỉ và kiên trì của mình. Min Ho đã rất lo lắng cho hình ảnh của Suzy khi mà tin đồn hẹn hò bị công khai.

Hây dà.. Dù gì đôi trẻ cũng đã gây rất nhiều sóng gió cho bà con trong thời gian bị khui vụ hẹn hò
Hi vọng anh Ho luôn chăm sóc và bảo vệ em ấy thật nhiều như công sức anh đã bỏ ra để cưa em ấy nha
Thanks chủ thớt.

P/S: mình cũng hơi thắc mắc chuyện của Woo Bin - Min Ah đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-8-2015 14:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Một cặp đôi dễ thương. Xin chúc phúc cho 2 người.
Ngoại hình của cả 2 Lee Min Ho và Suzy thật xứng đôi, cả 2 đều đẹp.
Sự nghiệp của 2 người cũng ngang tầm, đều là những sao được nhiều fans yêu mến.
Chúc 2 em, luôn hạnh phúc và bền vững.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2015 14:23:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hy vọng chuyện tình của hai người sẽ tiến triển tốt đẹp & không bị giòm ngó quá nhiều. Dĩ nhiên, là người nổi tiếng nên khi muốn xây dựng một mối quan hệ trên tình bạn họ phải giấu kín để có thể tìm hiểu đối phương cho kỹ càng trước khi công khai. Qua bản tin này mới biết thì ra Lee Min Ho cũng chủ động ghê, nếu đã kiên trì đến thế mong rằng anh sẽ là điểm tựa vững chắc cho Suzy. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-8-2015 14:26:57 | Chỉ xem của tác giả
chài, đến giờ chuyện tình của 2 đứa nó vẫn chưa yên ổn nhỉ, vẫn bị đào bới và phân tích nhỉ?
thấy kệ của người ta đi chứ, chuyện yêu đương thì cũng công khai ùi mà, đúng là báo chí. mình chỉ hơi tò mò chuyện sao iu ai thôi à, còn sâu hơn nữa mình không quan tâm lắm, chuyện riêng của ngươi ta, cho người ta chút không khí riêng để thở chứ, luôn ủng hộ những cặp sao iu nhau, không chỉ Su ú với Ho heo ^^
thanks bạn dịch tin nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-8-2015 14:29:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chúc mừng hai người nha
nhìn hai người rất đẹp đôi
mong đến ngày đám cưới của hai người
hy vọng tình yêu của hai người sẽ vượt qua được khó khăn và thử thách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-8-2015 14:31:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Suzy và Min Ho là cặp đôi được quan tâm nhiều nhất trong năm nay
không chỉ họ xứng đôi từ bề ngoài cho đến tài năng, mà đơn giản, FAN cảm thấy đó là 1 sự kết hợp hoàn mỹ.
Thế nên chuyện họ quan tâm những chi tiết nhỏ trong mối quan hệ này là điều rất bình thường, mình cũng quan tâm nữa là =D
tks bạn đã dịch tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-8-2015 14:33:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mong hai người mãi được hạnh phúc như bây giờ
rất là ủng hộ hai người
mãi là fan của hai ngừoi
thanks bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-8-2015 14:34:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hai bạn còn trẻ và cùng rất nổi tiếng
Chắc chắn áp lực tới với họ không hề nhẹ chút nào
Dù sao cũng chúc mừng họ đã vượt qua để đến với nhau
Mong rằng Min Ho sẽ dũng cảm như chàng Xoăn và Kim Tan để bảo vệ bạn gái của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách