Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 576|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Quần áo] Năng động với thời trang thể thao

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Bạn có ý tưởng gì với thời trang thể thao mùa đông này? Hãy cùng tham khảo phong cách thời trang mà chúng tôi giới thiệu dưới đây nhé!

Lựa chọn các môn thể thao tập luyện để giữ gìn sức khỏe đang là xu hướng của phụ nữ hiện đại.

Một lưu ý đầu tiên khi chọn mua đồ tập thể thao đó chính là chất liệu. Bạn hãy chọn chất liệu 100% cotton để đảm bảo khô thoáng và thấm hút mồ hôi. Với trang phục tập, nên chọn cotton chun có độ co giãn vừa phải để tạo cảm giác thoải mái

Với mỗi một môn thể thao rèn luyện, bạn nên chọn trang phục tập cho thật phù hợp để có thể đạt được hiệu quả nhất khi tập cũng như luôn giữ được vẻ ngoài thật đẹp và thời trang cho mình.

Có thể bạn sẽ nghĩ rằng tập thể thao mặc gì chẳng được, miễn là thoải mái vận động. Nhưng thực ra, một bộ đồ đậm chất sporty với chất liệu nhẹ mát và thấm hút mồ hôi sẽ làm tăng lên đáng kể nhiệt huyết tập luyện của bạn.  

Hãy cùng Tapchilamdep.com lựa chọn 1 bộ đồ thể thao thật chất để hào hứng bước vào lịch tập thể dục cho mùa đông ngay hôm nay bạn nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:08:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:10:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:14:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:15:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Năng động cùng style thể thao mùa Đông

(Tapchilamdep.com) - Lựa chọn các môn thể thao tập luyện để giữ gìn sức khỏe đang là xu hướng của phụ nữ hiện đại, đặc biệt là phái đẹp công sở. Mùa đông đã đến, bạn đã tìm cho mình những bộ đồ thể năng động và ấm áp chưa?

Với mỗi một môn thể thao rèn luyện, bạn có thể chọn trang phục tập cho thật phù hợp để có thể đạt được hiệu quả nhất khi tập cũng như luôn giữ được vẻ ngoài thật đẹp và thời trang cho mình.

Mùa đông năm nay, với những trang phục có các gam màu đang hot như xanh ngọc, nâu vàng, ghi xám và xanh rêu là sự lựa chọn thích hợp cho các bạn, đặc biệt những trang phục này không chỉ dành riêng cho việc tập thể dục mà còn dành cho những bạn gái trẻ năng động cùng nhau dạo phố hay pinic những ngày mùa đông.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:20:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:21:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 19:22:28 | Chỉ xem của tác giả