Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2491|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Nam Sang Mi có thể đóng "Goddess of Marriage"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-3-2013 22:31:55 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam Sang Mi đang cân nhắc về việc tham gia đóng bộ phim truyền hình cuối tuần mới "Goddess of Marriage".

Kim Seong Min cũng đang trong quá trình đàm phán các điều kiện cho vai chính của phim. Cả 2 diễn viên đều đang cân nhắc và chưa đưa ra quyết định cuối cùng. Vẫn còn nhiều thời gian tới khi bộ phim bắt đầu vào tháng 7.

"Goddess of Marriage" kể về những câu chuyện khác nhau của 4 cặp vợ chồng và do Oh Jin Seok của "Shining Inheritance" sản xuất.

Trong khi đó, Nam Sang Mi đã đóng trong phim truyền hình đặc biệt của KBS "Miraculous Miracles" trong vai bác sỹ ung thư gan và mới chia tay với Lee Sang Yoon sau gần 2 năm hẹn hò. Còn Kim Seong Min ốm liệt giường suốt 2 năm sau khi bị cáo buộc dùng chất gây nghiện rồi quay lại với phim "Can We Get Married?" năm 2012 - "Goddess of Marriage" sẽ là phim đầu tiên đánh dấu sự trở lại của anh sau 3 năm nếu anh được nhận vai.

Nguồn: hancinema.net
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 22:58:34 | Xem tất
Không biết phim này sẽ ra sao nhỉ?
Chỉ mới coi được đúng 1 bộ phim của chị này là Cô cảnh sát đáng yêu. Xem phim xong thích anh Dennis Oh quá trời, mà chẳng thấy tham gia phim nào nữa, rồi chìm luôn đến giờ. Chị này đóng trong phim cũng kute quá trời, nhưng sau đó cũng chẳng coi thêm phim nào của chị nữa.
BK của Shining Inheritance thì thấy có vẻ tin tưởng đây. Đến giờ vẫn còn ấn tượng với câu nói của người bà nói với đứa cháu về trái tim của người cha, không nhớ chính xác từng từ, nhưng nhớ rằng lúc coi đoạn đó đã rưng rưng rồi.
Nếu chị nhận phim, hy vọng bộ phim sẽ thành công.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^

Bình luận

uhm, nhưng trong phim đó anh này đóng vai phụ đúng k bạn, h mình không thấy xuất hiện nữa luôn  Đăng lúc 6-3-2013 08:23 AM
Dennis Oh đóng cả Phía đông vuờn địa đàng nữa :)  Đăng lúc 6-3-2013 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 01:09:52 | Xem tất
đã lâu lắm rồi mới thây chị
nội dung có vẻ khá nhức đầu và đau thương
hy vọng chị sẽ nhận bộ phim này
cám ơn bjan đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 07:59:13 | Xem tất
Mình cũng chỉ mới coi 1 phim của ss là Cô cảnh sát đáng yêu thôi, mà coi phim đó ấn tượng với anh Dennis Oh đẹp trai hơn, tiếc là anh ấy ít đóng phim quá
Hy vọng lần comeback này của ss sẽ thành công
Thường thì phim cuối tuần rating cũng khá cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 08:01:29 | Xem tất
Chị này có đóng phim Gia tộc hư hỏng nữa nè.
Lâu quá ko thấy chị, có dạo chị có đóng phim chung với anh gì trong SeoYoung của bố mà mình ko có đc coi, nghe đồn 2 anh chị quen rồi chia tay. Từ đó mình ko có tin gì của chị hết.

Hy vọng chị sớm trở lại nhá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 08:20:11 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới thấy Nam Sang Mi xuất hiện
thích bộ phim Time Between Dog and Wolf
phải nói là hai nhân vật chính trong bộ phim này đều tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 09:31:40 | Xem tất
Hôm qua vừa đọc ở một forum có nhắc đến chị Sang Mi trong film Cô cảnh sát đáng yêu với anh Dennis Oh thì hôm nay lại có news về chị.
Hy vọng chị sẽ tham gia để được xem lại film chị đóng :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 10:29:16 | Xem tất
đóng phim nào hot hot vậy ss ơi

ko thì phim vui vui đi

ss xinh mà ít thấy tin tức quá

hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách