Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam nghệ sỹ sinh sau 1985 - Thế hệ nam thần mới

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-9-2014 13:06:04 | Chỉ xem của tác giả
thích phong phong,hiểu ca,lâm canh tân,hoa hoa,trần học đông-toàn soái ca
TF boys tuy nhỏ tuổi nhưng rất tài năng,giọng hát hay,vũ đạo Ok và đẹp trai nên rất có tiềm năng phát triển
có mấy người không biết nhưng hy vọng tất cả đều thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-9-2014 14:16:40 | Chỉ xem của tác giả
trong list này biết đến Lâm Canh Tân đầu tiền qua Bộ Bộ , khả năng diễn xuất cũng được, nhưng vẫn chưa thấy nổi bật lên, mong tương lai sẽ nổi . Mới đây lại thích thêm bạn Mã thiên vũ nhờ Thiếu Niên thần thám, nhờ đó đi mò coi lại mấy phim có bạn ấy đóng, khả năng biến hoá vai khá ổn , nhưng có vẻ giờ nhờ Cổ Kiếm mới bật lên được ; Lý Dịch Phong và Trần Vỹ Đình cũng biết qua Cổ Kiếm, đặc biệt 2 bạn này thật sự nổi bật lên luôn, còn bạn Dương Dương thì chưa xem phim nhưng có tìm hiêu thông tin :3 , nghe đồn bạn này đóng phim khá tốt, đang hóng đạo mộ bút ký của bạn này và Lý Dịch Phong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-9-2014 19:23:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài dàn giai đẹp của Cổ kiếm kỳ đàm ra thì mình chưa xem phim của ai nữa cả dù cái list ấy thấy ai cũng đều nổi tiếng. Nhưng với mình thì trong showbizz Hoa ngữ chỉ có 1 nam thần duy nhất là bạn Lý Dịch Phong thôi, từ khuôn mặt, hình dáng đến phong cách toát lên đúng chất nam thần, bạn ấy quá đẹp và thu hút. Ngoài ra diễn xuất của Phong Phong chưa hẳn là xuất sắc nhưng vẫn rất ổn, ca hát cũng ok. Đại sư huynh Trần Vỹ Đình cũng rất nam tính, nụ cười dễ thương, Mã Thiên Vũ thì đáng yêu, muốn vote thêm cho 2 bạn này nữa cơ mà lúc vote mắt nhắm mắt mở thế nào vote cho mỗi mình Phong Phong, hix.

Thanks bạn đã trans news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-9-2014 22:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy chị Lộng Nguyệt có bài mới hì hì :3
các anh zai sinh sua 1985 ai cũng ngời ngời hết <3
Vote cho Lâm Tân hâm :3 anh ngoài đời hâm hâm ngốc ngốc mà đóng vai Thập Tứ hay chết người <3
Vote cho Tưởng Kính Phu :3 mặt baby hết sức
Vote cho couple Đình Phong <3 xin lỗi mình chỉ là con hủ nữ ))
Túm cái quần lại thì mỗi người 1 vẻ, nhưng mình chỉ mới xem qua tp của 4 anh này thoai

Bình luận

Tại nhiều giai đẹp quá nên bận rộn cũng vẫn muốn post :p cơ mà cứ đc tí lại có việc hic  Đăng lúc 12-9-2014 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-9-2014 22:36:23 | Chỉ xem của tác giả
em nhất định vote cho Lâm Canh Tân luôn rồi
mặc dù gặp nhiều rắc rối đúng vào thời điểm tốt nhất để phát triển sự nghiệp nên có vẻ cậu bị chững lại
nhưng sự cố gắng đa dạng nhân vật của mình làm em rất thích nhá ^^
em đã đổ từ khi xem Bộ Bộ Kinh Tâm và không dậy nổi nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 16#
Đăng lúc 12-9-2014 22:37:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao k có trương hàn nhỉ

Bình luận

anh Hàn sn 84 là trước 85 òi =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 12-9-2014 11:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt -1 Không comment 1 dòng vậy nha bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-9-2014 23:17:06 | Chỉ xem của tác giả
Toàn mấy anh mình thích không à, mình vonte cho 4 anh mình đang thích nhất
coi cổ kiếm kỳ đàm dĩ nhiên thích Tô Tô với đại sư huynh rồi nè
khoái thập tứ gia Lâm canh tân nữa nè
cuối cùng là Dương Dương, coi Tử kiến của Dương Dương mà thương xót cho chàng ý quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-9-2014 12:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Vào hóng hớt vote cho Hiểu ca thôi

các zai khác đều soái và có cảm tình lắm như Trần Học Đông, Lâm Canh Tân... nhưng nếu phải chọn thì chỉ chọn 1 Hiểu nhà ta, ham hố quá bội thực (hay đúng hơn người ta gọi háo sắc)

Đợt gần đây xem Cổ kiếm kỳ đàm thích tính bạn Đồ Tô nên chuyển qua tìm hiểu b Lý Dịch Phong ngoài đời. Ban đầu thấy quý quý, sau biết b này từng hẹn hò yêu đương với Lee Da Hae phát mình hết hứng hoàn toàn Bạn nào đọc bài này chắc mình dễ bị ăn gạch đá nhưng nhìn chung đã ko ưa chị Lee lắm rồi, giờ biết anh từng yêu đương, chia tay, anh đau khổ chật vật một thời gian dù thương có thương nhưng cũng thấy con mắt nhìn người 2 bên đã không giống nhau thì khó mà yêu thích tiếp được. Kết thúc bằng việc không thích lần không ghét là tốt nhất

Bình luận

vậy nên sau vụ của LDH và bạn Lý Phi Nhi gì đấy mình mới biết đc báo nó điêu đến thế nào, đổi trắng thành đen ko thể tượng tưởng nối,làm mình sợ lun  Đăng lúc 13-9-2014 02:03 PM
cái vụ ấy mình đọc tin thấy khẳng định lên xuống, chém chắc như đinh làm chán hết cả người. đúng hơn là thất vọng ko tả đc. chẹp  Đăng lúc 13-9-2014 02:01 PM
mình cũng cực kỳ bức xúc với vụ ấy vì báo chí viết điêu ko thể tượng tưởng nổi nhưng bức xúc cũng chẳng làm gì đc, thôi chỉ cần fans hiểu cho PP là đc   Đăng lúc 13-9-2014 01:58 PM
nếu là thế thì tốt qá. Làm ta dạo này ít hóng tin b Phong hẳn. Chứ vừa rồi ta đọc tin cũng bị quả hụt hẫng buồn lắm chứ bộ :)) cám ơn 2 nàng nhé! :3  Đăng lúc 13-9-2014 01:51 PM
PP chưa bao giờ đả động gì đến LDH hết đâu bạn ạ, lá cải 100% bạn nhé  Đăng lúc 13-9-2014 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-9-2014 13:23:18 | Chỉ xem của tác giả
tức nhiên là vote cho Lý Dịch Phong rồi đang xem Cổ Kiếm Kỳ Đàm thích Tô Tô mặt lạnh luôn có Tình Tuyết và Đại Sư Huynh yêu thương mới xem Phong Phong đóng phim này thôi là kết rồi mặc dù cũng thích Đại Sư Huynh nhưng trong đầu mình chỉ có Tô Tô mà thôi 1 phiếu cho Tô Tô nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-9-2014 16:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Lý Dịch Phong, Mã Thiên Vũ, Trần Hiểu rất có tiềm năng
Diễn xuất ổn, ngoại hình đẹp, tham gia những dự án lớn gấy tiếng vang
Còn Ngô Diệc Phàm là gương mặt mới đang được yêu thích
Trong tương lai bốn người sẽ tiến rất xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao