Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam diễn viên Hyun Bin xuất ngũ sáng ngày 6.12 - Update fancam post #88

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 7-12-2012 17:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh ấy hạnh phúc tới rơi nước mắt kìa, hic. Vui mừng chào đón anh quay trở lại. Mong chờ những bộ phim tiếp theo của anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 7-12-2012 17:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Fan meeting bất ngờ của Hyun Bin
với hơn 700 fan hải ngoại trên đường quốc lộ

Nam diễn viên  Hyun Bin ngày hôm qua đã khiến hơn 700 fan hải ngoại đến từ Nhật Bản, Hồng Kong, Đài Loan… vô cùng bất ngờ và cảm kích khi anh đã thực hiện 1 kế hoạch Fan service ngày trên đường quốc lộ.

Vào khoảng 10 giờ sáng ngày mùng 6, tại bộ tư lệnh Hải quân Hwasung thuộc Gyunggido, cảm kích trước tấm lòng của những người hâm hộ, trước khi lên đường trở về Seoul, Hyun Bin đã đến điểm tập hợp xe du lịch nước ngoài trên đường quốc lộ ngoài cổng doanh trại để gặp các Fan hải ngoại. Có khoảng 15 xe du lịch nước ngoài tại đây, và Hyun Bin đã dành khoảng 10- 20 phút lên từng xe bus để cảm ơn các fan.

Hyun Bin với dáng vẻ rắn rỏi đến gần vị trí của các fan hâm mộ

“Để các bạn phải đứng đợi trong thời tiết giá rét như thế này tôi thực sự thấy có lỗi rất nhiều. Các bạn có bị cảm lạnh không?” Hyun Bin ân cần hỏi thăm những người hâm mộ đang run lên vì lạnh. “Tôi thực sự rất muốn gặp các bạn. Mọi người đã đến đông đủ để thăm tôi và chờ đợi tôi khiến tôi vô cùng cảm động và biết ơn. Tôi sẽ đền đáp tấm lòng các bạn bằng một tác phẩm trong tương lai gần”, Hyun Bin kết thúc lời chào hỏi bằng lời hứa gặp lại fan qua những tác phẩm mới.

Hyun Bin lại tiếp tục tìm đến các xe du lịch chở kín fan hâm mộ với nụ cười không dứt trên khuôn mặt rạng rỡ.

Lên từng xe của người hâm mộ, Hyun Bin không ngừng nở nụ cười hạnh phúc trên môi.
Anh lại tiếp tục bước đến những chiếc xe khác

Không chỉ đến thăm các fan hâm mộ, Hyun Bin còn đến gừi lời cảm ơn và bắt tay từng nhân viên làm nhiệm vụ bảo vệ an ninh tại khu vực bộ tư lệnh Hải quân vì đã giúp anh có một buổi xuất ngũ trọn vẹn. “Nơi nào trên thế gian có người đàn ông lịch thiệp như thế”, Hyun Bin rời khỏi hiện trường của buổi Fan meeting bất ngờ, với một thái độ lễ nghi chính trực khiến mọi người đều cảm kích. Hiện nay anh đang cân nhắc rất nhiều kịch bản movie và drama, và lựa chọn những tác phẩm comeback phù hợp.

Hyun Bin bắt tay và chào hỏi từng nhân viên an ninh

"Hyun Bin hãy mau đến đây ~",
có khoảng 15 chiếc xe bus du lịch hải ngoại đứng chờ tại khu đỗ xe trên đường quốc lộ

Cùng đoàn an ninh di chuyển đến khu vực đoàn xe của fan hâm mộ trước khi trở về Seoul

“Quyết thắng!!”
Hyun Bin mở đầu màn chào hỏi với tư cách một người lính

"Cảm ơn các bạn đã chờ đợi tôi~" 
Các fan hâm mộ đã có những giây phút hạnh phúc cùng Hyun Bin

“Chúng ta đến xe tiếp theo thôi~”
Hyun Bin lại di chuyển đến một chiếc xe khác

“Hẹn tiếp tục gặp lại các bạn trong 1 tác phẩm mới ~”
Hyun Bin kết thúc cuộc gặp gỡ với người hâm mộ và bước xuống xe vẫy chào mọi người.

“ Hôm nay làm phiền các anh rồi!”,
Hyun Bin chào hỏi và gửi lời cảm ơn tới các nhân viên có mặt tại hiện trường.

Fancam

Sportsseoul via Nate
Trans by Bow

Bình luận

Iu ghê :x  Đăng lúc 11-12-2012 05:09 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 awesome!!!
Vikky + 5 Bin ơi, em yêu anh :(((((((((
violetrose + 5 Chỉ có thể là Bin. :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 7-12-2012 17:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 7-12-2012 17:14

Chỉ có thể là Bin, là Bin yêu quý của chúng ta, lúc nào cũng ghi nhớ tấm lòng của fan với mình.

Mình thật tiếc khi không có mặt ở đấy, dù chỉ là để nhìn Bin cười, Bin cảm ơn mà thôi.

Mong là Bin sẽ đến VN chơi cùng mình và các fan của anh ở VN, fan của anh ở Hyun Bin House anh nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 7-12-2012 17:57:27 | Chỉ xem của tác giả

choáng váng
Vẫn biết là Bin vào từng xe để chào hỏi fan rồi, nhưng cứ nghĩ là vào cám ơn rồi ra luôn thôi. Ai dè là cả 1 kế hoạch fan meeting tới 10 - 20' ở từng xe. Mà người hâm mộ tới đông như vậy, xe nhất định sẽ rất nhiều. Anh đi hết ngần này xe chắc hẳn cugnx phải mất vài tiếng.
trong cái lạnh buốt giá của mùa đông, fan của anh hẳn rất ấm lòng. Mình thực sự thích Bin ở điểm này, luôn luôn trân trọng tình cảm và sự quan tâm mà người hâm mộ dành cho mình. Có thần tượng như anh là 1 điều may mắn.

Bình luận

like!!!^^  Đăng lúc 7-12-2012 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 7-12-2012 18:03:13 | Chỉ xem của tác giả

anh cứ như vậy biết phải làm sao, người đâu mà chu đáo tận tình đến thế, mình chả chịu đựng cái giá rét đó, cũng ko thể đứng chờ anh vào ngày hôm qua chỉ ở nhà ôm lap tem news mà còn xúc động thế này. xe đông như vậy đi mỏi chân nhưng lòng anh chắc ấm áp lắm
Anh của em là nhất, yêu anh nhiều lắm, tim em đã trao ko nhầm người rồi

Bình luận

tim bay tung tóee thía hả  Đăng lúc 7-12-2012 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 7-12-2012 18:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Khùng gửi lúc 7-12-2012 16:57
còn đây là tin mà KBS Global đã đưa:

"HYUN BIN ĐÃ XUẤ ...

Tiếp tục up date tin tức các báo đã đưa tin về anh zai
sau đây là của GoKpop:

Hyun Bin đã kết thúc nghĩa vụ quân sự

Sau gần 2 năm, nam diễn viên Hyun Bin cuối cùng đã kết thúc nghĩa vụ quân sự bắt buộc của mình.

Dường như mới chỉ ngày hôm qua thôi khi chúng ta nhận được thông báo rằng Hyun Bin sẽ vắng mặt trong làng giải trí vì nghĩa vụ quân sự bắt buộc. Nam diễn viên này đã có những tháng quân ngũ cuối cùng nhưng vẫn có thể duy trì các tin tức do những thành tích to lớn của mình trong khi phục vụ Hải quân lục chiến.

Hyun Bin nói rằng anh vui mừng được trở lại và đã khóc trước mặt một số lượng lớn người hâm mộ cũng như phóng viên những người đã chờ đợi anh. Anh đã trân trọng gửi lời hứa tới tất cả mọi người có mặt.

Cho đến nay chưa có tin tức gì về các dự án sắp tới của anh ấy, nhưng hãy chắc chắn rằng trong thời gian không lâu nữa, anh sẽ trở lại ngành công nghiệp giải trí.
Hãy tiếp tục theo dõi GoKpop để cập nhật thêm!

Source: GoKpop
V-Trans: khù[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 7-12-2012 18:22:18 | Chỉ xem của tác giả

"Tôi thực sự rất muốn gặp các bạn. Mọi người đã đến đông đủ để thăm tôi và chờ đợi tôi khiến tôi vô cùng cảm động và biết ơn. Tôi sẽ đền đáp tấm lòng các bạn bằng một tác phẩm trong tương lai gần”=> iu quá
lên từng xe 1 chào mọi người ý á, sao mà iu thế chớ

nhưng nói  mới nhớ, lạnh thế ko bit Bin mặc mấy áo len ở trong nhỉ

chớ bộ quần áo kia cũng ko đủ ấm ý,

ko bít có bị đau họng ko nữa, âm độ cơ mà, hic,

rắn rỏi quá.. người đàn ông của lòng em

Bình luận

băn khoăn của bạn cute quá ^^ áo mùa đông của Hàn ấm lắm bạn ơi, áo của quân đội còn tốt hơn cả dân thường nữa mà. don't worry. he's always well cared kkk  Đăng lúc 7-12-2012 09:43 PM
chắc anh mặc 2 áo len ở trong bạn nhỉ  Đăng lúc 7-12-2012 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 7-12-2012 19:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Khùng gửi lúc 7-12-2012 18:19
Tiếp tục up date tin tức các báo đã đưa tin về anh zai
sau đây là của GoKpop:

kết thúc 21 tháng khổ luyện rồi

lực lượng hài quân lục chiến HQ sẽ ko bao h quên KIM TAE PYUNG

HA, chuaw bao h mình thấy một fanmeeting như thế này
trên xe bus, BIn lên từng xe, từng xe một vẫy chào, cảm ơn, và cười toe
ôi sao mà anh đáng iu thế, ko bit h này anh đang alfm gì, chắc đang 888 chuyện với ng thân, bạn bè, sắp xếp  lại cv, gặp gỡ style để chuẩn bị cho anh nhưng bộ trang phục hợp mốt, hí hí, để anh tiến hành thực hiện lời hứa của anh với fan hâm mộ, mọi người đnag nóng lòng đón tác phâm mới cua anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 7-12-2012 19:24:41 | Chỉ xem của tác giả

anh ơi
không chỉ fan Hàn Quốc Nhật Bản Hong Kong Đài Loan Trung Quốc không đâu
còn bọn em fan Việt Nam nè
bọn em luôn theo dõi anh
cho dù thời gian có bao lâu ^^
cho dù khoảng cách có bao xa đi chăng nữa !

Bình luận

thắc mắc là chả nói gì đến VN, nghĩ cũng tủi thân 1 tí, chả bit anh có bit có tụi e VN yêu anh ko nữa  Đăng lúc 7-12-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 7-12-2012 21:37:56 | Chỉ xem của tác giả
sut gửi lúc 6-12-2012 21:20
bác là mẹ chị Aloha hả bác :O
cháu yêu bác quá :((
bác làm ajjuma luôn đi bác

chào các cháu. Bác là mẹ của Aloha. Phim Hàn thì bác ko thích lắm, nhưng Hyun Bin thì cũng được đấy. Bác thích nhất Hyun Bin trong phim thế giới người ta sống. Có xem cả Secret garden và Friend nhưng không thích bằng

Bình luận

Cháu chào bác ạ ^^ hóa ra bác cũng thích anh Bin trong phim đó như chị Hà với cháu hihi  Đăng lúc 10-12-2012 06:14 PM
Cháu chào bác ạ :XXX Cháu nghe em Hà kể nhiều về bác. Cái ava hài hước kia cũng là con bé kiếm giúp bác phải ko ạ =))  Đăng lúc 8-12-2012 02:17 AM
chính vì được nên mới càng phải giành giật chứ, mẹ nhờ =)))  Đăng lúc 8-12-2012 12:16 AM
Bow
anh chúng cháu quá được đấy chứ ạ, hihi, bác phải bảo chị Aloha ý ạ, chị ý toàn giành giật Ji Oh bụng mỡ của chúng cháu thôi :D  Đăng lúc 7-12-2012 10:31 PM
nhưng Hyun Bin thì cũng được đấy bác ơi anh quá được ấy chứ, xứng đáng làm chồng tụi cháu ko ạh  Đăng lúc 7-12-2012 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách