Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10610|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Mỹ nhân vô lệ rating quá 2, chùm ảnh Hàn Đống - Viên San San nhảy múa dưới tuyết

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-12-2012 14:15:50 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ Mỹ nhân đệ tam khúc của Vu Chính, Sơn Hà luyến - Mỹ nhân vô lệ hiện giờ đã phát sóng được hơn nửa, rating vẫn ổn định vị trí thứ 1 toàn quốc. Tập mới đây rating đã vượt qua mốc 2. Đoàn phim đã hé lộ thêm bộ ảnh của Hàn Đống và Viên San San lãng mạn dưới tuyết. Trong đó nhân vật Đa Nhĩ Cổn của Hàn Đống gặp được Đại Ngọc Nhi, tuyết lớn rơi nhưng hai người vẫn thổi sáo, nhảy múa hăng say.

Source: sina.com
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-12-2012 14:18:56 | Xem tất
Nét mặt bi thương của Hàn Đống

Nhân vật của Hàn Đống qua đời trong lòng Viên San San

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 15:07:27 | Xem tất
Chị thích phim này ^^
Nhưng ko theo dõi cặp này, hóng couple Lan-Cực thôi
Anh Uy đóng phim này diễn hay thật, cả TM sau mấy phim trc ko có nhiều cảm tình,
nhưng đóng cặp bộ này với anh Uy rất đạt, mối tình cảm động mà mỗi tội ngược nhau quá đỗi =))
Ngại nhất là VSS, nhưng vì thích anh Uy nên phải cắn răng xem,
chứ chiếu đến đoạn cô này toàn tua, nhìn ngán ngẩm mà chính mình cũng ko hiểu vì sao :|

Bình luận

t vẫn chủa đủ dũng khí xem phim của trỵ 33 đấy:)))) ai bảo dám làm hỏng hình tượng Thánh cô trong lòng mình,nhìn như con vẹt =.,= Doanh Doanh ơi là Doanh Doanh T.T  Đăng lúc 29-12-2012 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 15:24:45 | Xem tất
Mình nghĩ đạt được rating như vậy là nhờ cặp đôi Lan-Cực!
mình thực sự rất thích cặp đôi này. Uy ca diễn xuất rất hay, nhìn ánh mắt của anh thôi cũng đã đổ rồi,
tiếc là anh buồn nhiều hơn vui, phim có quá ít cảnh anh và Hải Lan Châu yêu nhau. Cảnh HTC ôm HLC mà khóc rât xúc động, khi anh nghe tin HLC qua đời anh bất chấp chiến trận, một mạch phi ngựa về, tới nơi nhìn thấy HLC nằm trên dường mà đau lòng, thương Lan - Cực quá :((

Bình luận

mình cx thik có Lan Cực ah ^^  Đăng lúc 29-12-2012 01:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 19:20:47 | Xem tất
Rating này toàn là nhờ đôi Lan - Cực, chứ mà có mỗi "nữ hoàng rating" Viên San San (Vu Chính tự phong, em ko có phong nha) làm gì được hoành tráng thế này. Lưu Khải Uy - Trương Mông quá sức đẹp đôi, diễn xuất không phải bàn, thêm chuyện tình kinh điển trong lịch sử, lại được Vu ma xào xáo càng thêm bi thương, yêu hận lẫn lộn, ngược thân ngược tâm đủ cả (ngược đến nỗi tự tử để người kia đau khổ thì biết rồi đấy), ai mà không bị thu hút chứ.
Cũng như nhiều người, mình chỉ xem mỗi đôi Lan - Cực thôi, cùng lắm là thêm Triết Triết, còn lại tua hết, nhưng thỉnh thoảng vẫn vướng phải bộ mặt oán phụ của VSS, hic.
Hôm qua cứ tưởng Lan - Cực chết, mình thoát nợ, ai dè anh Cực vẫn còn chưa chết, phải hóng thêm tập hôm nay nữa. Không biết cả đôi chết thì rating thế nào, có lẽ kéo được nhờ đời sau. May mà mình chẳng ấn tượng gì với mấy em đóng Thuận Trị - Đổng Ngạc Phi nên khỏi xem phim nữa, chỉ hóng kể xem Thuận Trị sau khi được anh Cực tẩy não đối xử với mẹ ra sao.
P/S: Ai fan VSS đọc bài này có khó chịu thì xin thứ lỗi nha!

Bình luận

công nhận là bó tay má Vu thiệt, ngược anh Cực của mình thê thảm lun  Đăng lúc 29-12-2012 01:42 AM
cứ mỗi lần ai nhắc hoặc đọc thấy từ "nữ hoàng rating" là cười ko nhịn được =)) chời ơi là chời...má Vu thặc là vui tính dễ sợ mà =))  Đăng lúc 28-12-2012 10:31 PM
thiên hạ ai cũng thích La Cực giống mình ta=)) fải công nhận chiêu của anh Cực trả thù độc quá =))  Đăng lúc 28-12-2012 09:58 PM
nghe cứ như là hóng anh Cực chết cho mau để thoát nợ =)))  Đăng lúc 28-12-2012 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 21:01:02 | Xem tất
Wow . Chúc mừng rating của MNVL vượt mốc 2 nhé ^^~ .

Chùm ảnh của Hàn Đống và Viên San San dễ thương quá , tuy là già cả hết rồi :)) :)) . Tội nghiệp nhân vật Đa Nhĩ Cổn của Hàn Đống quá . Die trong vòng tay của Đại Ngọc Nhi :( :( .

Xem Hàn Đống từ phim này kết luôn . Đợi HĐ trong Đại Mạc Dao - Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ - Tân Thiên Long Bát Bộ thôi :) :) .

Cuối cùng cũng chờ thành công Thuận Trị Đế và Đổng Ngạc Phi rồi , vui quá :"> :"> .

Cám ơn Mod đã dịch News :D :D .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 21:43:55 | Xem tất
hàn ca đẹp trai ghê!thấy thương quá!tiếc là đóng vs viên san san. buồn cho cửu ca!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 22:01:36 | Xem tất
Film này ngược tơi bời khói lửa, má Vu làm fần 3 còn hay hơn 2 fân kia nhờ có đôi Lan Cực :))
Hay quá trời là hay. Mà không hiểu sao mình ghét cách xây dựng nv Đại Ngọc Nhi thế  =)) mà VSS đóng vai này càng ghét hơn =))

Bình luận

chí lý ^^/  Đăng lúc 30-12-2012 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 22:29:02 | Xem tất
nói thiệt chứ nhìn mặt VSS ác cảm dễ sợ
đơ đơ sao ấy
càng nhìn càng thấy đơ
mà hình như MNVL là chủ yếu người ta thik cặp Lan Cực mà ^^
VSS qua bao nhiu phim vẫn ko diễn khá lên được
ko phù hợp làm diễn viên đâu
má Vu lăng xê quá cơ
mà mặt VSS đóng phim cũng ko ăn hình nữa
nhìn chẳng xinh gì cả
thôi hóng vietsub MNVL
coi hớn của ta ^^

Bình luận

hớn của em nữa ss ui ^^  Đăng lúc 29-12-2012 01:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 23:05:08 | Xem tất
Nghe có vẻ Mợ 033 ở đậy bị mọi người nhà ta ném đá kinh nhể. Mềnh mới chỉ xem mỗi phim cung tỏa châu liêm của mợ 033 ấy thoai nhưng mà cũng chưa theo dõi được hết nên không biết bềnh luận về mợ ra sao nữa.
Mà phim này đã ra hết bên trung roài sao ấy nhể. C-zone nhà mềnh có định làm sub cho phim này ko vậy?

Bình luận

Phim này 37 tập đấy bạn , cp Lan-Cực die ở tập 30 .  Đăng lúc 29-12-2012 03:28 PM
ko bik pim này có hay ko ha ?  Đăng lúc 29-12-2012 01:03 AM
ủa phim này có bao nhiêu tập vậy. Mềnh thấy bên trung ra được 33 tập roài nhưng chưa ngó tập nào cả đợi việt sub xêm cho thích mắt xem sub trung rối mắt quá àh   Đăng lúc 29-12-2012 12:04 AM
Phim đang chiếu mấy tập cuối bên TQ , ST của Kites nói khoảng 1-2 tháng nữa sẽ sub phim này ^^ .  Đăng lúc 28-12-2012 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách