Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2014 00:16:46 | Xem tất
Nhanh ghê, vậy là Kites đã 3 tuổi rồi :3
Suốt những năm qua, Kites đã, đang và vẫn là người bạn đáng tin cậy, mang đến cho mình những bộ phim, những MV hay và ý nghĩa. Một lần nữa rất cảm ơn Kites và các bạn Staff đã tích cực làm việc
Dù hôm nay có hơi muộn nhưng chúc Kites sinh nhật vui vẻ, ngày càng phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2014 00:19:51 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật muộn cho Kites phố diều
Tuổi mới tràn đầy năng lượng, thêm nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa
Thật sự là đóng mác Kites là đã được chứng nhận đảm bảo kỹ lưỡng rồi, nên nếu là sản phâm do Kites làm thì tội gì không hóng, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2014 00:21:13 | Xem tất
Hơi muộn tẹo nhưng không sao đâu nhỉ.

Chúc mừng sinh nhật kites

Theo kites từ bên kst nè, rồi 3 năm trước luống cuống đi tìm vì lập web mới nè.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2014 00:26:17 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Kites <3. Chúc cho Kites của chúng ta ngày một lớn mạnh hơn . Kites sub luôn chuẩn nhất, thích xem ở Kites là vì thế :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2014 00:26:18 | Xem tất
Nhanh thế, mới ngày nào mình chập chững bước vào thế giới phim Hàn phụ đề, lần mò được Kites, rồi mới biết thêm những zone khác, thế mà đã được 3 năm rồi cơ đấy, mình cũng già rồi
Nhân dịp sinh nhật lần thứ 3 của Kites, chúc cho cộng đồng diều nhà mình ngày càng phát triển hơn nữa, xứng danh là cộng đồng phim số 1 Việt Nam, là nơi giao lưu, chia sẻ sở thích với phim ảnh của rất nhiều người, nhiều thế hệ, nhiều ngành nghề
Mong cho đội ngũ nhân viên, quản lý, sub team của Kites luôn mạnh khỏe để cho ra những hoạt động, những sản phẩm tuyệt vời nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2014 23:16:33 | Xem tất
Chúc kites sinh nhật vui vẻ ngày càng lớn mạnh.rất vui khi là một thành viên của kites.happy birth day
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2014 01:36:39 Từ di động | Xem tất
Chúc kites sinh nhật muộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 22:57:16 | Xem tất

Chúc kites sinh nhật vui vẻ ngày càng lớn mạnh.rất vui khi là một thành viên của kites.happy birth day
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 22:58:17 | Xem tất

Nhanh ghê, vậy là Kites đã 3 tuổi rồi :3
Suốt những năm qua, Kites đã, đang và vẫn là người bạn đáng tin cậy, mang đến cho mình những bộ phim, những MV hay và ý nghĩa. Một lần nữa rất cảm ơn Kites và các bạn Staff đã tích cực làm việc
Dù hôm nay có hơi muộn nhưng chúc Kites sinh nhật vui vẻ, ngày càng phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách