Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
761#
Đăng lúc 3-9-2014 23:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites
Ngay ngày Quốc khánh 2/9 luôn
Ngày càng có nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

762#
Đăng lúc 3-9-2014 23:09:49 | Chỉ xem của tác giả
làm bạn w kites cũng đến 3 năm ùi mà bh mới biết sn bạn Kites ) chúc mừng sinh nhật muộn nhá :3
Chúc kites và dàn subteam tuổi mới "trâu bò" hơn xưa, ngày càng phát triển và được nh ng biết đến hơn. Đặc biệt là luôn giữ vững đc chất lượng sub ( Mjh thjk khoản dịch sub của các bạn lắm lắm ạ, dịch lời văn khá là nhộn :3)
anyway, HAPPY BIRTHDAY !!!!
TB: tuổi nè là tính bđ từ hồi tách KST đúng ko bạn, chứ nếu cộng dồn chắc Kites còn có "dừ" hơn nh nhá hay là ad chơi ăn gian tuổi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

763#
Đăng lúc 3-9-2014 23:10:38 | Chỉ xem của tác giả
tuy hơi muộn nhưng cũng chúc kites sinh nhật vui vẻ, ngày một phát triển và bền vững hơn ,càng ngày càng có nhiều dự án hay và mới mẻ, chúc đại gia đình kites của chúng ta luôn đoàn kết , vui vẻ và luôn sát cánh  bên nhau dù hiện tại hay trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

764#
Đăng lúc 3-9-2014 23:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sing nhật kites
xin gửi lời cám ơn đến các staff của kites đã công hiến trong suốt thời gian qua!
Mong kites ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

765#
Đăng lúc 3-9-2014 23:11:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Kites đã được 3 tuổi rồi sao
Đã gắn bó cũng được một thời gian dài rồi
Happy birthday Kites Phát triển mạnh mẽ hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

766#
Đăng lúc 3-9-2014 23:31:30 | Chỉ xem của tác giả
wow, chúc mừng sinh nhật Kites. Xin gửi lời cám ơn đến tất cả subteam. Mọi người đã làm việc thật vất vả để có thể đem đến những sản phẩm chất lượng. Mình đã xem nhiều phim ở các trang web khác nhưng mình đều không thích bằng ở Kites. Mình chúc cho tất cả subteam ở Kites luôn luôn khỏe mạnh và ra thật nhiều sản phẩm chất lượng nữa nhé. Luôn luôn ủng hộ Kites <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

767#
Đăng lúc 3-9-2014 23:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites.
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và luôn là diễn đàn phim ảnh chất lượng nhất như hiện nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

768#
Đăng lúc 3-9-2014 23:36:31 | Chỉ xem của tác giả
3 năm một chặng đường không dài không ngắn .
Nhớ hồi tách từ kst ra mình phân vân không biết theo ai .
Chúc kites ngày càng phát triển .
Mình con cưng 3 tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

769#
Đăng lúc 3-9-2014 23:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Mới đó đã 3 năm rồi sao, Kites trở thành một trong những gia đình trên mạng thân thiết đối với mình trong một khoảng thời gian hơi hơi dài rồi
Chúc kites luôn vững mạnh theo thời gian... Càng ngày càng phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

770#
Đăng lúc 3-9-2014 23:48:03 | Chỉ xem của tác giả
mải cày phim quên béng mất vô chúc mừng sinh nhật Kites yêu quý, trễ mất một ngày, nhưng có còn hơn không, nhỉ

nói thật là mình theo kites từ những ngày đầu, dĩ nhiên mình ko đăng kí từ lúc kites mới mở, nhưng theo từ hồi kst và cũng bắt đầu tập tành down phim từ hồi đó. Giờ ngập ngụa và cơ man phim trong máy, toàn phim của kites ko à

2/9 qua rồi nhưng cũng chân thành chúc toàn thể thần dân, subteam phố Diều có những ngày sau đó thật vui vẻ. Chúc phố Diều tiếp tục phát triển và trở thành forum xem phim, nghe nhạc, đăng tải tin tức lớn nhất Việt Nam. Mình tự hào vì được gắn bó với kites, mặc dù đóng góp của mình còn rất là hạn chế

chúc subteam mạnh khỏe, vui tươi để tiếp tục làm sub phim cho bọn mình xem. Cảm ơn các bạn trong thời gian qua đã vất vả để mang đến niềm vui cho người khác, rất khâm phục subteam!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách