Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
741#
Đăng lúc 3-9-2014 20:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật KITES.  
Nhanh ghê mới đó đã 3 năm.
Chúc KITES càng ngày càng phát triển và làm được thật nhiều sản phẩm ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

742#
Đăng lúc 3-9-2014 20:54:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ thích xem phim của Kites sub, nếu mà lựa chọn giữa nhiều nhóm sub thì dù lâu ntn cũng đợi kites
Chất lượng sub rất tốt luôn
Chúc Kites ngày càng phát triển và mang đến nhiều ý nghĩa cho chúng mình <người xem>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

743#
Đăng lúc 3-9-2014 21:06:15 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Kites nha ^^ 3 tuổi rồi đó, đi mẫu giáo ngoan ngoan nha :3 chúc Kites ngày một phát triển mạnh hơn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

744#
Đăng lúc 3-9-2014 21:08:07 | Chỉ xem của tác giả
chỉ muốn nói là đã lên 3 rồi
trời cũng vào thu rồi, mặc áo đừng hở rún nữa kẻo cảm lạnh nhá kites ^^
HBBD người bạn của tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

745#
Đăng lúc 3-9-2014 21:12:52 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua quên mất tung bông để chúc mừng
thật là tội lỗi >"<
ngẫm ra cũng gắn bó với nhau dc mấy năm rồi, chặng đường đánh dấu kỷ niệm 1 thời "hừng hực" của mình
Chúc kites ngày càng phát triển, an toàn trong gió bão để cánh diều luôn bay cao nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

746#
Đăng lúc 3-9-2014 21:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Gia nhập Kites từ những ngày bắt đầu thả diều đến giờ, giai đoạn tài ngầm có, giai đoạn gió to chém gió khắp 4rum cũng có. Nói chung mỗi khi vào mạng là vô Kites đầu tiên. 3 năm qua, người cũ thôi ko thả diều cũng nhiều, người mới góp công xây nhà cũng không ít. Tre già măng mọc cũng là điều dễ hiểu. Chúc Kites thêm tuổi mới, thêm bay cao, luôn có nhiều thành viên tâm huyết xây dựng nhà Diều lớn mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

747#
Đăng lúc 3-9-2014 21:49:09 | Chỉ xem của tác giả
CMSN kitesvn.com..nơi làm tôi vơi đi nỗi buồn và bớt cô đơn..là người ít nói và nhút nhát nên rất ít khi cmt..nhưng mình vẫn là một fan chân chính của các bạn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

748#
Đăng lúc 3-9-2014 21:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật forum. Chúc forum mình ngày càng phát triển rộng rãi.
Nhân tiện mình góp ý chút: Sao không để file MKV là softsub cho đỡ mất thời gian encode? Nếu để hardsub thì mình nghĩ là để đuôi MP4 thì đỡ kém phần mềm hơn và phim chạy nhẹ hơn.
Mà nếu có phiên bản HD 16:9 thì các nhóm encode lại được và post lên thế bản Extended Cut được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

749#
Đăng lúc 3-9-2014 21:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kitesvn, hy vọng thời gian tới forum sẽ ngày một phát triển hơn nữa, đem đến cho mn nhiều điều thú vị và hấp dẫn hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

750#
Đăng lúc 3-9-2014 21:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật 3 tuổi của Kites.
Thường thì vào thẳng những trang đã được bookmark nên ko biết Kites chọn Quốc khánh của nước mình làm ngày thành lập 4rum.
Dù đã biết Kites từ hồi xem sub phim Dream High 2, tức là khoảng đầu năm 2012 nhưng mãi gần đây mới tạo nick gia nhập 4rum.
Kites thật sự rất có tiếng trong việc làm sub phim vừa nhanh vừa chất. Mình thích nhất ở Kites điều này.
Chúc Kites thời gian tới ngày càng vững mạnh và phát triển hơn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách