Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 3-9-2014 19:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Em comment không phải vì 50 sức gió, mà là vi đã gắn bó với Kites quá lâu rồi (không tin nhìn UID thì biết )
Vẫn nhớ ngày nào còn cmt ở post lí do mà ad tách riêng kites ra :"Khi mình đã thấy không thoải mái ở chính ngôi nhà của mình thì đã đến lúc mình phải ra đi"

Thôi sinh nhật của 4rum nên thôi không nhắc lại chuyện buồn nữa. Chúc Kites.vn luôn phát triển, chúc các ad và staff sức khỏe dồi dào, sự nghiệp tấn tới. Chúc các nhóm dịch phim giữ vững phong độ thần tốc như bây giờ Và hơn hết là mong 4rum luôn ổn định, đoàn kết

Chào thân ái và quyết thắng ạ !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 3-9-2014 19:38:05 | Chỉ xem của tác giả
chân thành cảm ơn Kites đã đem lại cho mọi người những giây phút thư giãn thật tuyệt vời và ý nghĩa! thêm tuổi mới, chúc Kites có thêm nhều thành công và phát triển hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 3-9-2014 19:42:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ tin tưởng sub của Kites thôi, có phải chờ lâu đến mấy cũng cố đợi
Cảm ơn rất nhiều và mong các bạn mãi tâm huyết với công việc đang làm !
Happy birthday!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 3-9-2014 19:51:15 | Chỉ xem của tác giả

Chúc nhà mình năm nay càng ra mắt thêm nhiều sản phẩm chất lượng để phục vụ mọi người hơn nữa. mình rất thích ipartment
HBBD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 3-9-2014 20:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Biết Kites từ năm 2012, giờ mới biết thêm kites lên 3 tuổi vào ngày Quốc khánh luôn, mod biết chọn ngày ghê

Vào kites chủ yếu là đọc truyện, từ từ rồi tới xem phim, hoạt hình ...v...v...  Các mod và các thành viên ở đây đều rất nhiệt tình, truyện hay, phim cũng hay, dịch thuật cũng giỏi, ai cũng đều tích cực đóng góp vài phần, giờ thì thấy web ngày càng được nhiều người biết đến, DIều ngày càng bay cao, bay xa hơn rồi

Cuối cùng, happy brithday Kitesvn.com, chúc web ngày càng phát triển hơn nữa, đem đến những phim hay, truyện hay chia sẻ cho mọi người. Thân ái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 3-9-2014 20:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Toẹt vời hú hú HPBD kites mong rằng kites sẽ mang đến nhiều sản phẩm chất lượng hơn tới cho người đam mê  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 3-9-2014 20:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites sinh nhật vui vẻ, chúc đội ngũ nhân viên của Kites mạnh khỏe và tiếp tục ra được những sản phẩm bổ ích nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 3-9-2014 20:17:31 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng kites tròn 3 tuổi mình luôn luôn thích trang dowload này nhanh và rất tiện lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 3-9-2014 20:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc kites thêm 1 tuổi mới thành công và tốt đẹp nhất nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 3-9-2014 20:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật kites

Cám ơn các bạn đã luôn vất vả ngày đêm để làm sub phim và các chương trình trong suốt thời gian qua, cám ơn các bạn nhiều nhiều.

Chúc kites ngày càng phát triển, ngày càng lớn mạnh hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách