Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-9-2014 17:46:25 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật kites
Chúc cho đại gia đình cánh diều nhà mình bay càng ngày càng cao
SN của kites tròn 3 tuổi thì mình vào kites cũng được gần 2 năm rồi lúc nào cũng chỉ thích xem phim của st nhà mình làm thôi đi xem nhà khác cũng chẳng thấy hay. Cái kiểu đi xa rồi nhớ nhà hay sao ý cứ phải về nhà xem mới được :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 17:56:05 | Xem tất
happy birthday KITES !!!...tuổi mới nhiều điều mới ..
chúc cho diều nhà mình luôn bay cao..bay xa ..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 18:09:02 | Xem tất
Nhanh quá. Từ khi ở còn nhà cũ mình đã là một thành viên của nhà Heo. Ai ai cũng nhiệt tình. Thế là cả nhà kéo nhau sang nhà mới đẹp hơn, khang trang hơn, hiện đại và có tổ chức hơn. Thế là mình cũng đi theo luôn. Ấy vậy mà biết nhà mới đã được hơn 3 tuổi rồi. Nhanh thật.
Tự nhận thấy mình chưa đóng góp xây dựng đc nhiều nhưng cũng vì nơi đây mà quen thêm rất nhiều người có chung sở thích. Được tham gia làm những project mà mình yêu thích là điều cực kì thú vị.
Hi vọng Kites sang tuổi mới ngày càng lớn mạnh hơn, làm việc năng suất và hiệu quả hơn.

*Tung hoa* *Nháy mắt*

P/s: Rất yêu nhà Park Shin Hye - những con người đem lại cho mình rất nhiều điều từ những ngày chập chững biết đến nơi đây.
Rất yêu nhà C vì những anh chị nhiệt tình chỉ bảo mình tận tình. Làm đủ thứ rất tận tâm. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 18:09:22 | Xem tất
Mấy hôm trước cứ loay hoay tìm , cứ tự hỏi sắp đến sinh nhật lần thứ 3 mà sao chẳng thấy động tĩnh gì, mình xông đại vào nhà nào đó chúc mừng mà giờ cũng không biết nó nằm ở đâu nữa.
Giờ mới thấy ở đây...
Một năm trôi qua, một năm với nhiều niềm vui : Kites ngày càng lớn mạnh là điều không ai có thể phủ nhận. Năm vừa qua, Kites cũng được chọn là đơn vị làm subviet độc quyền và duy nhất cho chương trình "Running Man", những bộ phim ra nhanh và chất lượng, những bài hát hay với lời dịch mượt mà, bay bổng, Kadio có những chương trình thật hay và ý nghĩa ..  Công sức to lớn của cả một tập thể,"Mọi người vì một người"- người yêu phim, yêu ca nhạc, cả những người yêu văn học nhưng không có thời gian  .. .- điều ấy thật đáng để tự hào, thật đáng để trân trọng - giữ gìn.
Một năm trôi qua, có cả những lúc khó khăn, có cả những nỗi buồn ... nhưng khó khăn đã qua lúc khó nhất, nỗi buồn cũng đã trôi qua. Mỗi ngày bước vào, không còn những lo âu , những khó khăn mong muốn được chia sẻ . Cám ơn các bạn đã vững bước vượt qua.

Sinh nhật, không mong mỏi gì hơn là gửi lời chúc sức khỏe đến toàn thể các bạn làm nên KITES. Chúc Kites ngày càng phát triển .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
yotomo + 2 hồng hồng lãng mạn wooooooo

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 18:15:38 | Xem tất
Mừng nhà Kites thêm một tuổi
Chúc nhà mình năm nay càng ra mắt thêm nhiều sản phẩm chất lượng để phục vụ mọi người hơn nữa.
Chúc đại gia đình nhà Kites ngày càng khăng khít, vui vẻ, năng động nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 18:26:34 | Xem tất
Happy Birthday
Cảm ơn những người đã luôn phấn đấu để đóng góp cho cộng đồng phố Diều, sẽ luôn là 1 fan trung thành của Kites...
Chúc kites ngày càng được nhiều người biết đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 18:42:29 | Xem tất
chúc mừng sinh nhật kites, chúc subteam nhiều sức khỏe và ngày càng làm được những bộ phim hay, những chương trình thú vị để đem lại nhiều niềm vui cho tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 18:57:23 | Xem tất
Chúc cho subteam dồi dào sức khỏe mau mau lớn mạnh để làm sub film cho chúng em hay hơn :3 Nhanh hơn :3
Happy Birthday <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 19:10:27 | Xem tất
  Chúc mừng sinh nhật Kites!!!
  Cám ơn các anh chị BĐH, các Subteam luôn chăm chỉ tạo ra các sản phẩm vietsub phim tốt nhất, các tin tức hot nhanh nhất và tạo ra diễn đàn tuyệt vời nhất để mọi người có thể gặp nhau, cùng chia sẻ sở thích với nhau.
  Chúc đại gia đình Kites chúng ta luôn dồi dào sức khỏe để xây dựng Kites ngày càng lớn mạnh, phát triển hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 19:10:41 | Xem tất
Happy birthday kites...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách