Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
701#
Đăng lúc 3-9-2014 16:11:43 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites^^
Cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã mang đến một sân chơi dành cho những người yêu phim và văn hóa của các quốc gia trên toàn thế giới, đặt biệt trong khu vực châu á và với riêng mình là khu vực K-Zone và C-zone.
Vẫn biết rằng những lời chúc mừng, an ủi, động viên...là không thể thấm hết những công sức của cả một tập thể với các thành viên không vì lợi nhuận hay hư danh.
Mình thật sự khâm phục các bạn với những dự án phim Hot, buổi tối phim được chiếu trên TV của các bạn Hàn quốc thì đêm đó các bạn đã có raw và chia nhau mỗi người một công việc làm sub, chạy chữ kara...và đến sáng hoặc trưa ngày hôm sau là một sản phẩm tốt đến với cộng đồng yêu phim tại Việt Nam. Đấy là một sự hy sinh thầm lặng và tình yêu vô hạn dành cho các tác phẩm nghệ thuật.
Phim có thể hay hoặc không hay, khán giả có thể khen chê...nhưng hơn tất cả diễn đàn Kites đã trở thành địa điểm tin cậy cho giới yêu phim vì chất lượng sub rất tốt, hình ảnh đẹp và thời gian lên phim nhanh, mod nhiệt tình hướng dẫn cho các thành viên mới.
Mình hy vọng tinh thần này của Kites sẽ luôn được giữ vững từ ban điều hành, mod đến các thành viên trong diễn đàn.
Mình chúc Kites ngày càng phát triển hơn nữa và những fan hâm mộ phim ảnh sẽ có cơ hội được thưởng thức nhiều tác phẩm nghệ thuật có giá trị.
Thêm một lời cảm ơn chân thành gửi đến các bạn!
All the best
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

702#
Đăng lúc 3-9-2014 16:18:20 | Chỉ xem của tác giả
Nay mới lên Kites nên mới biết hôm qua là sn Kites, thất lễ quá
Nay mình xin gửi đến Kites lời chúc sinh nhật muộn
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh hơn nữa, trở thành forum sub fim cũng như các chương trình nước ngoài lớn nhất VN
Cám ơn các subteam đã hoạt động vất vả, đem đến những sản phẩm vietsub hay, có chất lượng
Love Kites nhiều  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

703#
Đăng lúc 3-9-2014 16:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday KITES!

Cám ơn KITES đã mang đến cho mình những giây phút vui vẻ và hạnh phúc qua những chương trình và những bộ phim hay tuyệt! Chúc KITES luôn đoàn kết, phát triển mạnh hơn nữa, mong mọi người luôn được nhiều sức khỏe, tinh thần hăng hái, thành công trong nhiều dự án mới của KITES cũng như trong cuộc sống!

Best wishes for YOU!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

704#
Đăng lúc 3-9-2014 16:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Mừng sinh nhật Kites.  
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và các bạn trong subteam luôn mạnh khỏe và hạnh phúc nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

705#
Đăng lúc 3-9-2014 16:32:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhất Kites nhé (mình biết hôm nay là hơi muôn để gửi những lời này ^^)
Cảm ơn các bạn vì đã đem đến một sân chơi lành mạnh cho những người yêu phim và thích tìm hiểu văn hóa như tụi mình. Từ những ngày đầu Kites thành lập mình đã luôn gắn bó với diễn đàn vì mình rất tin tưởng vào chất lượng sub của những bộ phim các bạn làm.
Hơn thế nữa những dự án phim của Kites giới thiệu luôn có những ý nghĩa nhân văn rất đẹp nên mình rất thích, điều mà không diễn đàn nào hiện nay làm được. Ngoài ra, mình cũng rất thích những poster các bạn design lại cho từng bộ phim, rất đẹp và rất riêng biệt.
Ngoài ra, mình rất khâm phục vì chỉ gặp mặt nhau trên internet mà các bạn có thể đoàn kết và cùng điều hành một diễn đàn "khủng" như thế này.
Có thể nói Kites với mình thân quen như 1 người bạn, nơi mà mình có thể chia sẻ niềm yêu thích với các bạn khác.
Mình chúc Kites một sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới sẽ càng phát triển hơn, và bền vững hơn.
Mình chúc các admin, mod, staffs ... có thật nhiều sức khỏe và luôn giữ vững tinh thần và đam mê của mình. Bọn mình tuy chỉ là những người xem nhưng lúc nào cũng sẽ ủng hộ những dự án của Kites hết mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

706#
Đăng lúc 3-9-2014 16:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật kites tròn ba tuổi, sinh nhật đúng vào ngày lễ Quốc Khánh thật ý nghĩa,

Chúc cho cánh diều ngày càng bay cao bay xa nhé.

Chúc cho các staff phố diều luôn dồi dào sức khỏe để cho ra đời những vietsub bộ phim hay.

P/S ;Hôm nay mới vào kites được nên gửi lời chúc hơi muộn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

707#
Đăng lúc 3-9-2014 16:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Mừng bé Kite 3 tuổi, nhớ năm ngoái còn dẫn chtrinh 2 tuổi mà giờ đã 1 năm rồi ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

708#
Đăng lúc 3-9-2014 16:38:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kitesvn sinh nhật lần thứ 3. Bé đã được 3 tuổi keke, vào lê gấp.
Cảm ơn subteam đã dành thời gian quý báu làm ra những sản phẩm cực kỳ ấn tượng và nhanh  nhất : Fast and Furious keke.
Có thể nói gắn bó lâu quá ui riết ngày nào ko lên Kitesvn chơi  như kiểu ngày đó thiếu bóng niềm vui đi một phần nào đó.
Rất rất cảm ơn các anh, các chị và các bạn iu dấu của mình, tgian qua đã gán bó và chịu đựng cái tính nghịch ngợm vào bạo động của mình.
Chúc Kitesvn luôn vựng mạnh và phát triển xa hơn.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
¶µx€¶)ø + 5 Cùng sinh nhật vui vẻ nào :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

709#
Đăng lúc 3-9-2014 16:41:11 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 3 của kites.
Chúc BQT sẽ luôn gắn bó với nhau để điều hành kites thật tốt.
Chúc các staff có nhiều sức khỏe để vừa lo việc riêng vừa chăm việc làm sub của kites vừa nhanh vừa hay như hiện giờ.
Cám ơn kites đã mang đến cho những người yêu phim 1 diễn đàn lành mạnh, tất cả mọi người trao đổi và nói chuyện với nhau đều rất lịch sự và dễ thương.
Chúc kites sẽ ngày càng bay cao bay xa như tên gọi "phố diều".

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

710#
Đăng lúc 3-9-2014 16:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Vui mừng tưng bừng và hết sức phấn khởi chúc mừng sinh nhật Kitesvn lần thứ 3.
Chúc Kitesvn ngày càng thành công và tiến xa hơn trên mọi mặt.
Đây có lẽ là 1 trong nhưng 4rum em thích nhất và dành nhiều thời gian có thể nhất để tham gia, tại đây em cảm thấy rất vui vẻ và thoải mái thoả sức theo dõi và bình luận những gì em thích.
Chân thành cảm ơn Kitesvn trong thời gian qua và thời gian hiện tại cũng như sắp tới.
Hi vọng cánh diều này sẽ , luôn và mãi bay xa bay cao và càng ngày càng vui tươi và sinh động hơn.
Cảm ơn các anh chị subteam là những con ong chăm chỉ nhất, dễ thương nhất đã mang tới những sản phẩm tuyệt vời nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách