Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 2-9-2014 18:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites nhé ^^ Ngày lễ mà mình cũng phải đi làm. + Sinh nhật Team mà mem lại đc nhận quà. Bị kích thích quá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +50 Thu lại Lý do
Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 2-9-2014 18:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites. Hy vọng Kites sẽ ngày càng lớn mạnh hơn.
Chúc đội ngũ staff và các team luôn dồi dào sức khỏe để có những sản phẩm ngày càng chuyên nghiệp.

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 2-9-2014 18:05:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites <3 Cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ và vất vả <3

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 2-9-2014 18:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật lần 3 của Kites >"< Chúc Kites như cánh diều, mãi bay cao <3. Qua đó xin chân thành cảm ơn Subteam cũng như toàn thể mod đã giúp member có nhiều phút giây thư giãn , nghỉ lễ zui zẻ ạ ^^!

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 2-9-2014 18:06:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites.
Trong thời gian qua, cảm ơn subteam nhiều lắm. Nhờ các bạn mà chúng mình được xem những bộ phim với chất lượng sub tuyệt vời <3
Mong kites ngày càng phát triển hơn nữa

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 2-9-2014 18:08:07 | Chỉ xem của tác giả
một ngày sinh nhật nhiều ý nghĩa xD
không nhớ tại sao biết đến kites nữa, chắc cũng lâu lắm rồi
trước khi biết đến kites, mình chỉ là một đứa mê kpop nhưng ko biết làm gì cả
sub show toàn phải đi mò mẫm trên youtube, sub phim cũng phải vào 360
nhưng rõ ràng là chất lượng không đc tốt lắm T___T vì eng cũng như các nguồn sub khác của show mình muốn coi quá ít ỏi nên các trang khác dịch chỗ có chỗ bỏ, chỗ lại dịch sai, mình nghe thế này nhưng có khi họ dịch thế khác T___T ko biết là tại họ dịch sai hay vốn tiếng hàn mình còn kém T___T
nhưng từ ngày biết đến kites, nói thật, mình bỏ hẳn, không xem sub các trang khác nữa, từ phim cho tới show, dù cho mấy trang khác có sub nhanh đến đâu đi chăng nữa mình vẫn ráng đợi kites để down HD về xem sub xịn, như vậy mới đã~
mình khâm phục subteam của kites lắm từ tiếng anh tới tiếng hàn tới cả tiếng trung, mọi người đều làm thật tốt nhiệm vụ của mình, dịch chất lượng, không làm qua loa cho có, mình thích kites lắm lắm T___T
lúc trước, khi kites bắt đầu tính sức gió để mua phim mua show, mình cũng hơi buồn vì vốn sức gió mình không đc nhèo huhu vậy mà vẫn ráng đu kites x3 vì cũng có 1 lần mình nản quá qua rum khác xem nhưng cuối cùng vẫn về với kites vì quen sub của kites r huhu. sau đó mình cũng ráng vào comment vài bài, chính xác là 2 3 bài gì đấy bên RM nhưng trước giờ mình toàn là silent reader, hâm mộ trong thầm lặng thôi nên riết cũng chả biết comment gì thêm nữa T___T hên là kites vẫn có chế độ cộng 1 gió cho mỗi lần đăng nhập nên mình vẫn cố gắng hằng ngày đăg nhập đều đều hihi đây là nguồn sống tuyệt nhất mà kites cho mình và những bạn silent reader khác rồi nên mình ko đòi hỏi gì thêm chỉ mong kites đừng bỏ cái ni nha hihi
nói linh tinh quá rồi, việc chính là chúc mừng sinh nhật Kites!~~ Chúc Kites tuổi mới ngày một vững mạnh, sub ra ngày một nhiều, ngày càng chất lượng, nay đã chất lượng thì sẽ chất lượng hơn nữa, là 1 nơi để những con người yêu phim yêu show như mình có chỗ để trú ngụ để giao lưu, mình sẽ mãi ủng hộ Kites, dù chỉ là silent reader >3<
Chúc mừng sinh nhật nha, Kitesvn

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 2-9-2014 18:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là mình cũng theo chân Kites được gần 3 năm. Trong 3 năm ấy đã có khoảng thời gian ngày nào cũng phải vào qua kites một lần lượn lờ, mỗi lần Kites đóng cửa bảo dưỡng là lại thấy thiếu cái gì đấy!!! Giờ thì bớt nghiện đi rồi nhưng vẫn yêu Kites lắm <3 <3 <3
Năm ngoái đã chúc mừng sinh nhật Kites 2 tuổi, năm nay lại chúc phố Diều càng ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa để nhiều năm sau chúng ta vẫn tiếp tục chúc mừng sinh nhật như thế này )

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 2-9-2014 18:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Đã đi chung với nhà Kites cũng một thời gian khá dài rồi.
3 năm không phải là quá lâu nhưng đó là cả một chặng đường cố gắng của những thành viên đầy nhiệt quyết đã cống hiến những bản film vietsub hay nhất.
Cám ơn tất cả về những cố gắng đó. Mặc dù không đóng góp được gì cho Kites nhưng mình vẫn luôn ủng hộ, chúc diễn đàn ngày càng phát triển và tất cả các thành viên luôn có sức khỏe và thành công trong cuộc sống.

Rate

Kites + 50

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 2-9-2014 18:09:04 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật kites :3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
Kites + 10

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 2-9-2014 18:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites 3 tuổi nhé. Chúc tất cả mọi người luôn vui vẻ và nhiều may mắn.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
Kites + 10

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách