Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-9-2017 11:07:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites, mong forum ngày càng phát triển, càng thêm nhiều niềm vui và thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-9-2017 11:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites! Chúc các bạn ngày càng phát triển và cho ra đời những bản dịch chất lượng hơn nữa!
Cảm ơn các bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 5-9-2017 14:01:26 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Kites, cảm ơn Kites trong suốt thời gian qua và chúc Kites ngày càng phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 5-9-2017 15:30:02 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites Tuổi mới mong Kites sẽ tiếp tục làm ra các sản phẩm chất lượng cho mình hóng ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-9-2017 08:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật kites, mong được cùng nhà mình đón thêm nhiều thật nhiều sinh nhật nữa
Chúc cho toàn thể mem trong kites có nhiều sức khỏe, mỗi người góp một phần công sức giúp kites ngày càng được yêu mến, ngày càng có nhiều dự án chất lượng
Cảm ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-9-2017 09:24:32 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng sinh nhật Kites, cảm ơn các bạn đã xây dựng và duy trì forum mang đến cho mọi người một không gian cùng chia sẻ cảm xúc. Chúc mọi người nhiều nhiều sức khỏe và có càng nhiều dự án sub thành công.
Chất lượng sub nhà mình là tuyệt hảo, cảm ơn mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-9-2017 09:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites Thời gian trôi qua nhanh thật, theo dõi Kites từ hồi còn đi học giờ đã ra đời đi làm rồi. Chúc Kites tuổi mới ngày càng thành công hơn nhé, đội ngũ admin giàu sức khỏe và cho ra đời nhiều nhiều sản phẩm thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-9-2017 13:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, thời gian. Mới hồi nào đến với Kites khi là sinh viên năm 2. Giờ đã là bà mẹ 2 con.

Quãng thời gian không ngắn chút nào.

Chúc Kites ngày càng phát triển!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-9-2017 13:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites. Cám ơn Kites, cám ơn đội ngũ subteam tất cả các kênh luôn cống hiến những dự án hoành tráng trau chuốt tỉ mỉ cả về nội dung lẫn hình ảnh, từ Mỹ đến Hàn không chế vào đâu được, cả Nhật lẫn Thái mình cũng lựa chọn Kites, nhanh chóng, chất lượng và quan trọng là phi lợi nhuận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 6-9-2017 15:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật  Kites, chúc Kites luôn có dồi dào năng lương để hoàn thành hết những dự án hay, hot đã và sẽ làm
Chúc các thành viên trong Team Kites lun mạnh khỏe để translate nhiều bộ phim hay, hấp dẫn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách