Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-9-2017 10:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites.

Mong Kites ngày càng phát triển. Mình đã ngoài 30 nhưng vẫn vào thăm Kites hàng ngày, chủ yếu là dùng facebook, vì cả thanh xuân thời đại học của mình đều lê lết ở đây, từ lúc kites vẫn chưa tách ra riêng. Sau khi tách ra, lại tiếp tục ăn dầm nằm dề trong forum mới (mặc dù đa phần chỉ là silent reader).

Mãi không quên, vì Kites chính là thanh xuân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-9-2017 13:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites tuổi mới sẽ có thêm nhiều phim hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-9-2017 19:12:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites yêu
Cả cảm ơn Kites quá nhèo vì đã là bến đỗ tinh thần toẹt vời nhất của mình Vui có Kites, buồn có phố diều, giàu có ao cá mà nghèo thì có hội bà tám cùng than thở
Mong Kites mãi mãi mãi mãi trường tồn và ngày càng phát triển <3 yêu lắm yêu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-9-2017 19:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites - phố Diều thân thương nhất <3
Tìm thấy Kites quả thực là điều vô cùng tuyệt vời và có ý nghĩa với mình
mong rằng Kites sẽ tiếp tục phát triển thật tuyệt vời Yêu thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-9-2017 19:51:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hú hú 6 tuổi rồi sao? thời gian qua nhanh thật. Còn đâu cái thời “trẩu tre" đêm quên ăn ngày quên ngủ vì sub, vì vote, vì war... chứ. Haha chúc Kites tuổi mới ngày càng bay cao nha. Hóng off
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-9-2017 19:59:50 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites tuổi mới có nhiều thiệt nhiều dự án phim hay cho mọi người thưởng thức. Chúc Kites ngày càng phát triển lớn mạnh để luôn là cộng đồng vietsub hay nhất, là sân chơi bổ ích cho mọi người. Mong rằng kites sẽ mãi là nơi tràn ngập tiếng cười và là nơi lưu giữ những khoảnh khắc thanh xuân đáng nhớ của tớ và của tất cả chúng ta nhé. Mãi luôn yêu KITES
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-9-2017 22:42:52 | Chỉ xem của tác giả
Phát triển mạnh hơn nữa và quan trọng là bền mãi với thời gian, chai lì với sóng gió là những gì mình muốn gửi đến cho Kites nhân ngày sinh nhật.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-9-2017 00:01:48 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trôi thật nhanh, thấm thoắt từ ngày Kites ra riêng thế mà đã 6 năm rồi.

Bao nhiêu năm qua, từ trước cả khi có tên Kites, đây đã là niềm vui, chỗ dựa tinh thần rất lớn của mình.

Cảm ơn Ban điều hành, các bạn subteam, tất cả những ng đã dành thời gian để tạo ra, duy trì và phát triển nơi này. Chúc Kites sẽ tiếp tục lớn mạnh và phát triển hơn nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-9-2017 08:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites..chúc Kites ngày càng phát triển...chúc các bạn Ad thật nhiều sức khỏe để làm cho Kites ngày càng lớn mạnh, mang lại cho mọi người không nơi giải trí thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-9-2017 10:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites nhé!
Cám ơn các bạn vì những sản phẩm chất lượng tuyệt vời!
Silent reader 6 năm rồi mà gần đây mới bắt đầu cmt, dùng cũng phải 2 3 account rồi vì ko nhớ pass
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách