Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-9-2017 11:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Người đến người đi Kites ấm áp
Chia sẻ tâm tình lời đáp trao
Mỗi năm thêm tuổi mới nào
Tình xưa nghĩa cũ dạt dào trong tim

Chúc mừng sinh nhật Kites Cảm ơn mọi người từ ban quản lý, subteam, design team... đến các thành viên đã luôn ở đây cùng nhau chia sớt bao vui buồn và những điều thú vị

Chúc mọi người nghỉ lễ vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-9-2017 12:21:35 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật của kites <3 <3
Là một đứa mê K-Drama và vẫn trung thành với Kites đến tận bây giờ, mình cảm thấy vô cùng biết ơn Kites và các staff. Qua 6 năm quy mô của Kites cũng đã mở rộng nhiều thật nhiều, từ Drama sang Movie rồi cả các box khác, drama cũng không bị giới hạn mà làm gần như chẳng sót bộ nào, nhưng chất lượng bản sub vẫn không thay đổi. Đấy là điều mà mình nghĩ rất khó làm được ở các trang phi lợi nhuận
Mong là sẽ còn được chúc mừng sinh nhật lần 10, 20,... của Kites
Không biết đến lúc mình già rồi còn ngồi đây vào forum kéo torrent không nữa Dù qua thời gian mọi người có xu hướng sang các trang online xem cho tiện nhưng chắc mình hoài cổ vẫn thích đợi để down về xem rồi giữ trong máy thích hơn
Yêu Kites <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-9-2017 12:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites
sau bao nhiêu năm gắn bó, vẫn chỉ 1 lòng hóng sub Kites
dù đã qua cái tuổi đắm đuối với K-Drama, nhưng vẫn dành những khoảng thời gian nhất định cho đam mê ấy
Happy birthday to Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-9-2017 12:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhanh thế, đã 6 năm rồi cơ à
6 năm lăn lộn theo từng bộ phim của kites, 6 năm tuổi trẻ đấy
nhân dịp sinh nhât của kites, chúc cộng đồng diều ngày càng lớn mạnh, chúc cho team ngày càng có nhiều phim hay nha
tung hoa, thả tim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 2-9-2017 14:45:59 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday! Mừng Kites thêm tuổi mới nhé<3. Chúc Kites càng ngày càng phát triển vững mạnh hơn nữa, song với đó là các sản phẩm siêu chất lượng của Kites. Hehe Kites 6 tuổi, hi vọng không chỉ là kỉ niệm 10 tuổi, 20 tuổi mà còn nhiều năm sau nữa nhé.
Cảm ơn các admin và đội ngũ staff đã luôn hết mình vì sự phát triển của Kites trong thời gian qua nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-9-2017 16:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Nhà Diều thân yêu 6 tuổi
Chúc sức khỏe các Mod
Chúc cho nhà Diều ngày càng bay cao và xa hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-9-2017 17:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kites 6 tuổi nhé. Cảm ơn toàn thể đội ngũ của Kites đã đem đến những sản phẩm chất lượng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-9-2017 19:02:51 | Chỉ xem của tác giả
À đã có thớt CMSN rồi mà ko biết.
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 6 của Kites nhé.
Chúc Kites ngày càng phát triển và bền vững lâu dài để những mems yêu phim có thể tìm xem những bộ phim hay với sub thật chất lượng và có nơi để giao lưu trao đổi trò chuyện kết bạn.
Dù dạo này các trang xem phim onl mọc lên rất nhiều nhưng với mình Kites vẫn là nơi làm sub tuyệt nhất.
Cám ơn ad, các staffs và đội ngũ subteam của Kites rất rất nhiều.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-9-2017 19:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra là Kites mình có từ năm 2011 nhỉ, năm đó mình cũng mới biết tới Kites khi đi tìm sub cho bộ Harry Potter. Lúc đó mình mới vào đại học năm nhất, thời gian trôi nhanh như chó chạy ngoài đồng . Chúc mừng sinh nhật Kites chúc Kites phát triển bền vững
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-9-2017 19:41:32 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thật đã 6 năm rồi, chúc kites ngày càng sản phẩm chất lượng hơn, ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách