Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng KITES.VN 1 năm thành lập -Happy 1st year anniversary of KITES.VN

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-9-2012 10:25:45 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO KITES.VN

còn nhớ ngày này năm trước mình còn ngồi canh id số đẹp nhưng mà bị hụt vì dân tình nhanh tay quá {:438:}
một năm trôi qua Kites đã vững chắc hơn rất nhiều,mong Kites sẽ bay cao,bay xa hơn nữa,sẽ có nhiều cái sinh nhật đáng nhớ như vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-9-2012 10:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Một năm~
Thời gian trôi~
Không gian thay đổi~
Nhiều điều cũng thay đổi~
Đất nước thêm một tuổi, Kites cũng vậy
Nhớ ngày đầu thành lập những thread phim đang còn vắng vẻ đìu hiu, trông cái gì cũng thật hoang sơ, thật sự cô quạnh
Nhưng nhờ sự nhiệt tình của hàng trăm staff mà đứng đầu là BĐH, hàng vạn mem luôn theo những bước chân của diễn đàn mà chỉ 1 năm sau thôi Kites.vn đã trở thành một trong những diễn đàn làm sub nổi tiếng nhất:x
Trải qua bao thăng trầm, bao niềm vui nỗi buồn, gia đình Kites ngày một phát triển lớn mạnh như ý nghĩa của nó!
Kites của tôi, chúc mừng sinh nhật tròn 1 tuổi! Cảm ơn đại gia đình Kites đã mang đến cho tôi hơn là một sự giải trí mà còn là một gia đình đúng nghĩa của nó, một nơi để tôi tựa vào mỗi khi cảm thấy bất lực, là nơi tôi gắn bó 1 năm này chia sẻ niềm vui, nhờ Kites tôi có thêm vô vàn lý do để sống, để yêu thương!♥
Happy birthday to my Kites!
Em mà biết cái thread này đêm hôm qua thì đã nhắm được page 1 rầu, buồn rũ:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-9-2012 10:31:48 | Chỉ xem của tác giả
chúc kites tròn 1 tuổi {:288:}
bay cao hơn {:301:}
xa hơn nữa {:306:}
Iu lắm tình iêu của tui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-9-2012 10:32:21 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng kites dc 1 tuổi
mong nhà ta càng ngày càng phát triển càng ngày càng lớn mạnh
dc nhiều người yêu mến để năm sau, sau và sau .....nữa tiếp tục mừng sinh nhật nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 2-9-2012 10:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Một năm đã qua
Kites luôn mang lại những sản phẩm chất lượng với thời gian nhanh nhất. Cảm phục. Cảm phục
Chúc càng thành viên của Kites sức khỏe, tràn đầy năng lượng để vững bước trên con đường của mình
Tung hoa, tung hoa ca bài ca sinh nhât
{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-9-2012 10:52:02 | Chỉ xem của tác giả
2/9
đúng ngày kites thành lập tròn 1 năm
nhanh thật
mới đó mà một năm đã qua
nhớ ngày nào mới mon men vào đây, thấm thoát đã một năm rồi
không có gì để nói ngoài việc chúc kites luôn vững mạnh, và mọi thành viên trên diễn đàn này sẽ ngày một đoàn kết hơn, mọi hiểu lầm rồi sẽ đi qua, tương lai tươi sáng sẽ lại bắt đầu
HAPPY BIRTHDAY TO KITES!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-9-2012 11:14:01 | Chỉ xem của tác giả
HPBD Kites - HPBD Kites
HPBD HPBD
HPBD Kites
1 năm chưa đủ dài mà cũng chả phải là ngắn:
Chúc kites càng ngày càng phát triển và lớn mạnh nhá!
Hãy là con diều bay cao và bay xa hơn nữa trên bầu trời với mây xanh đẹp đẽ kia!
mai cũng là ngày sinh nhật cái nick này của em.. em mà lập nick sớm tý nữa có phải là đc cùng ngày sinh nhật đẹp ăn theo vs kites ko! ^^
dù sao cũng xin gửi những lời tốt đẹp nhất dàng cho kites nha! I {:306:} U!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-9-2012 11:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites luôn vững vàng dù cho có sóng to gió lớn cỡ nào!

Hic ...

Mình lại đ theo quán tính sau cơn bảo Anh Chị Ba :))

HAPPY BIRTHDAY TO KITES!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-9-2012 11:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thật mới ngày mới thành lập mà giờ đây Kites đã đi được một chặng đường 1 năm kể từ ngày thành lập rồi, và mình cũng trở thành thành viên của forum đúng một năm, giờ mình đã nghiện Kites đến mức ngày nào không vào là không chịu được. Nhân đây mình xin gửi lời chúc đến BĐH, các subteam, staff - những người đã có công sức xây dựng một ngôi nhà chung đầy ắp tiếng cười sức khoẻ, thành công trong cuộc sống, công việc, tràn đầy năng lượng để có thể ra mắt thêm nhiều sản phẩm mới, hay và chất lượng hơn, nhờ có các bạn nên forum ngày càng trở nên sôi động, có nhiều thông tin bổ ích, lý thú và có những MV ca nhạc, thước phim đẹp, gameshow hay để phục vụ cho các mem như mình. Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và bay xa hơn nữa như chính tên gọi mà các bạn đã đặt và ngày càng thu hút được nhiều mem từ khắp nơi đổ về để ngày càng xây dựng forum lớn mạnh, hoành tráng nữa nhé.

HAPPY BIRTHDAY TO KITES

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-9-2012 11:42:10 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Kites.vn nhá

chúc ban quản trị cũng như các thành viên trên Kites.vn

luôn luôn có nhiều sức khỏe và mãi thành công

hãy cùng góp sức cho diễn đàn ta ngày một bay cao bay xá nhá
{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo