Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng KITES.VN 1 năm thành lập -Happy 1st year anniversary of KITES.VN

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-9-2012 01:06:41 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là 1 năm đã trôi qua, trải qua bao nhiêu khó khăn chúng ta đều đã vượt qua.
Ngày hôm nay đây, chúng ta cùng nhau gạt bỏ hết những gì mình không mong muốn đi, cùng nhau chúc mừng kites trong năm qua đã mang đến cho chúng ta ngôi nhà thân thương này nhé. HAPPY BIRTH DAY TO KITES

Vẫn còn đó những khó khăn thử thách, chúc kites vượt qua các trở ngại ấy để mang niềm vui trọn vẹn đến mọi người nhé.
Chúc BDH, các staff cùng các member kites dồi dào sức khỏe, tinh thần ''chiến sub'' luôn giữ vững, cùng nhau xây nên 1 ngôi nhà chung của chúc ta, cùng nhau bay xa hơn nữa nhé các bạn. WE FLY

Bình luận

toẹt :x  Đăng lúc 3-9-2012 05:52 PM
hay tóa :X  Đăng lúc 2-9-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-9-2012 01:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là kites đã 1 tuổi rồi nhỉ ^^

Nên làm tiệc thôi nôi cho kites chứ nhỉ {:438:}, phải chọn xem thử trúng cái gì để biết tương lai của kites ra sao nữa  {:438:}

Cũng đã tròn 1 năm trở thành staff, đóng góp dù chỉ 1 ít công sức thôi nhưng cũng đủ để thấy tự hào ^^ Dù chả ai biết sẽ tiếp tục dc tới bao giờ, có thể chỉ tới ngày mai hoặc vài ngày nữa. Nhưng dù ở vị trí nào, staff hay mem thì kites vẫn chiếm một vị trí rất quan trọng trong lòng mình...

Mừng 1 tuổi kites nhé ^^ Hy vọng sang năm, và nhiều năm nữa, cũng sẽ thấy những nụ cười này, những con người này...

lâu thật lâu...

Bình luận

tiệc thôi nôi :))  Đăng lúc 2-9-2012 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-9-2012 01:15:12 | Chỉ xem của tác giả

Chúc Kites tròn một năm tuổi  . Chúc Kites mãi luôn vững mạnh và các Staff luôn đoàn kết vui vẻ . tiếp tục sang trang mới nhiều điều thú vị và có nhiều phim hay .

Một lần nữa chúc các staff , BĐH và mọi người những ai yêu mến đã làm dù ở xa hay gần cuộc sống luôn hạnh phúc và mạnh khỏe

Bình luận

:X  Đăng lúc 2-9-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-9-2012 02:02:37 | Chỉ xem của tác giả
1 năm là quãng thời gian ko dài với nhiều người nhưng là rất dài và rất đáng nhớ với KITES. Chúc cho tất cả những thành viên của KITES tình cảm luôn đong đầy, nghị lực luôn vững chắc, sức khỏe luôn dồi dào và tinh thần luôn minh mẫn để tiến bước bay cao bay xa cùng KITES!
Chúc mừng sinh nhật 1 tuổi của KITES {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-9-2012 06:08:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kites được 1 tuổi :x

Cảm ơn Kites vì ngoài những bộ phim hay, nhờ có nơi đây tôi đã quen được những người bạn vô cùng đáng yêu, những người bạn đã từ ảo trở thành bạn thực sự của tôi xD

Chúc Kites luôn khoẻ mạnh, luôn vững chắc và càng ngày càng phát triển ^^

Hy vọng chúng ta sẽ cùng nhau đi trên con đường này thật lâu, thật lâu... :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-9-2012 07:44:18 | Chỉ xem của tác giả
không biết nói gì hơn, có thể nói trong thời gian qua kites là trang web mình truy cập và theo dõi thường xuyên nhất, túy ít cmt nhưng mình vẫn luôn theo dõi các sản phẩm chất lượng của subteam.
Chúc trang web của mọi người và của mình ngày càng phát triển, đội ngũ làm việc ngày càng chuyên nghiệp hơn và đem đến nhiều sản phẩm hoàn thiện hơn cho người hâm mộ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-9-2012 07:50:10 | Chỉ xem của tác giả
Một khoảng thời gian không dài kể từ khi mình gia nhập Kites, nhưng đây quả thật đã là ngôi nhà giải trí của mình. Sau nhữn giờ phút căng thẳng, thì mình vào Kites để đọc truyện download phim về xem như một thói quen không bỏ được của mình vậy. Mặc dù không quen được nhiều bạn bè lắm, vì mình ít time quá :P. Cơ mình vẫn rất vui vì mỗi một coment mà mình từng đọc được của các member đôi lúc khiến mình cười rất thỏa mãn.
Chân thành cám ơn Kites - những người sáng lập nênt rang web và các bạn mem nữa.
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 1 tuổi, với nhiều những dự định mới được tiến hành thuận lợi. Và quan trọng hơn là các bạn staff trong các Zone của Kites thật nhiều sức khỏe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-9-2012 07:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kites tròn 1 tuổi{:290:}{:290:}{:290:}
Chúc tất cả mọi người mạnh khoẻ ngày càng đoàn kết, cùng nhau xây dựng và phát triển Kites ngày càng vững mạnh{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-9-2012 07:52:05 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday to Kites...

Mình cũng ko biết nói gì hơn ngoài việc chúc cho kites ngày càng đi lên, phát triển hơn, ấm cúng hơn... dần trở thành ngôi nhà lớn cho tất cả mọi người.

Đã 1 năm kể từ khi kites được thành lập, đã có bao kỷ niệm vui đến với mình từ kites và mình thật sự cảm ơn vì điều đó.

Mãi luôn vì kites...

Bình luận

;X  Đăng lúc 2-9-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-9-2012 08:01:04 | Chỉ xem của tác giả
1 năm, chặng đường chưa dài nhưng cũng không quá ngắn để nhìn lại những gì chúng ta đã làm được và chưa chưa làm được.
Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng phát triển lớn mạnh {:405:}
We are flying {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách