Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng KITES.VN 1 năm thành lập -Happy 1st year anniversary of KITES.VN

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-9-2012 00:12:50 | Chỉ xem của tác giả
happy birthday to Kites ♥

1 năm đầy những kỉ niệm vui buồn cùng nhau dưới mái nhà chung này.
Biết thêm những người bạn mới, một gia đình thứ 2 đầy nhiệt huyết

mong kites ngày càng phát  triển hơn, vững mạnh hơn nhé

em iu Kites, em iu cả nhà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-9-2012 00:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một tuổi là thêm biết bao khó khăn và thử thách. Mong "Cánh diều" của chúng ta sẽ bay cao, bay xa mãi.
Sinh nhật vui vẻ nhé Kites.vn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-9-2012 00:21:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật 1 tuổi của Kites!
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh và phát triển!
Chúc BĐH cùng đội ngũ staff luôn tràn trề nhiệt huyết, để luôn mang tới những tác phẩm chất lượng, mang tới nhiều niềm vui cho các thành viên ở diễn đàn, cũng như người yêu phim, yêu nhạc ở khắp mọi nơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-9-2012 00:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Giờ G đã điểm, Kites đón chào sinh nhật 1 năm tuổi, một năm với những thăng trầm và khó khăn thưở ban đầu nhưng nhờ nhiệt huyết, tình yêu của toàn mem diễn đàn, kites đang chắp cánh và vút bay lên bầu trời đầy gió, chúc cho sinh nhật 1 năm tuổi của kites trọn vẹn niềm vui, chúc sức khỏe cả nhà :X

Happy birthday to my Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-9-2012 00:30:20 | Chỉ xem của tác giả
♥ HAPPY BIRTHDAY TO KITES.VN!!! ♥

Mặc dù mình chỉ mới vào kites không lâu nhưng đối với mình thật sự mà nói kites là ngôi nhà chung đầy yêu thương, là nơi để những con người có chung tình yêu, có chung sở thích gặp rồi quen và trở nên thân thiết như gia đình thật sự ^^
Bây giờ KITES nói chung và nhà Ngố - Kim Soo Hyun nói riêng đã trở thành ngôi nhà thứ 2 của mình, mỗi ngày ko vào là bức bối ko chịu đc =))))

Gửi lời cảm ơn thân thương nhất đến với BĐH, đội ngũ staff và tất cả các bạn đã làm nên một KITES ấm áp và yêu thương!

Chúc cho KITES của chúng ta đã, đang và sẽ trở thành cánh diều thật sự bay cao và bay xa mãi ^o^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-9-2012 00:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kites đã tròn 1 tuổi! ^^

Rất vui được làm 1 thành viên của Kites! Hoạt động ở Kites đã lâu, tuy không phải là rất năng nổ, cũng không post bài nhiều, đóng góp cũng gần như là chưa có, nhưng Kites chiếm 1 vị trí rất quan trọng với mình. Thực sự ở trên thế giới ảo này thì Kites chính là 1 ngôi nhà, 1 sân chơi mà mình và các thành viên khác đã rất may mắn có được. Kites đã mang lại rất nhiều niềm vui cho mình, và cũng giúp mình vơi bớt nhiều nỗi buồn bởi mỗi khi vào Kites mình đều cảm thấy rất thoải mái và hạnh phúc.

Cám ơn Kites đã mang đến nhiều nguồn vui cho mọi người! Kites không chỉ đơn thuần là nơi cung cấp phim phụ đề tiếng Việt mà còn là sân chơi, là nơi kết nối nhiều con người có những niềm vui và sở thích giống nhau, gắn kết nhiều tâm hồn và mang lại nhiều nụ cười!

Xin gửi lời cảm ơn tới BĐH, các staff, các thành viên subteam v.v... Mọi người luôn tràn đầy sức khỏe và nhiệt huyết để đưa Kites đi lên nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-9-2012 00:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật của  KITESlần thứ 1 nhé - Mình tuy là theo chân KITES từ những ngày đầu chưa mang tên này nhưng mình cũng chưa nắm rõ nhiều hoạt động của KITES nhà mình  {:418:}
Chủ yếu những thời gian đó mình đa số vào xem thông tin phim và download về xem - ngoài ra cũng ít chú ý các hoạt động bên lề của KITES .
Dạo gần đây mình cũng có nhiều gian hơn và " cố gắng " tìm hiểu các hoạt động của nhà mình như thế nào , mình mong được là 1 thành viên tích cực của KITES để góp phần phát huy cho KITES mình ngày càng lớn mạnh . {:447:} - Mong muốn có được sự giúp đỡ của các anh chị em ở KITES nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-9-2012 00:42:22 | Chỉ xem của tác giả
♥ Happy Birthday To Kites ♥

Phát triển hơn.
Chuyên nghiệp hơn.
Luôn ủng hộ kites ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-9-2012 00:57:30 | Chỉ xem của tác giả
Em xin chúc mừng sinh nhật PHỐ DIỀU thên yêu.
Chúc cho PHỐ DIỀU ngày càng đông vui tất nập
"Người vào như nước sông Đà
Người ra giỏ giọt như cafe fin"
Hi ........ HI .........
Happy birthday KITES thân yêu của em !

Chúc mừng sinh nhật

http://www.youtube.com/watch?v=H7F2xWHgqsM

Happy Birthday to you! Mr Bean

Bình luận

em làm rồi nhưng k được ss ơi  Đăng lúc 2-9-2012 12:59 AM
:X post link trực tiếp đi em :)  Đăng lúc 2-9-2012 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-9-2012 01:00:16 | Chỉ xem của tác giả
mừng sinh nhật kites, chúc kites luôn thành công ...                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách