Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8548|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Một nạn nhân ngoài ý muốn nếm mùi bị quấy rối đời tư và bị lăng mạ chỉ vì vụ sca

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 21:14:51 | Xem tất |Chế độ đọc

Một nạn nhân ngoài ý muốn đã phẫn nộ do vụ Park Shi Hoo bị tình nghi cưỡng dâm.

Khi tình hình trở nên nghiêm trọng, một nữ sinh đại học đã bị phơi trần tất cả các thông tin cá nhân của mình và thậm chí còn nếm mùi bị lăng mạ trực tuyến, chỉ vì cô ấy cùng tên với học viên đã đệ đơn tố cáo Park Si Hoo.

Trong cuộc gọi điện thoại với một phương tiện truyền thông, cô nói, "Tôi chưa bao giờ nhìn thấy Park Si Hoo ngoại trừ trên TV. Khi nghe nói rằng tôi là người bị Park Si Hoo cưỡng dâm, ban đầu tôi chỉ cười, nhún vai xem nó như một trò đùa. Nhưng khi tình hình đã vượt ngoài tầm tay, tôi không biết lý do tại sao tôi lại trở thành người phụ nữ đó. Tôi nghĩ rằng đó là vì tôi đã từng xuất hiện trên một chương trình truyền hình. Tôi gọi cho cảnh sát hỏi về việc thông tin cá nhân của mình bị phát tán, và cảnh sát nói với tôi rằng họ sẽ gửi một báo cáo chính thức yêu cầu mọi người ngừng phát tán thông tin của tôi vì chúng tôi chỉ trùng tên thôi. "

Hình ảnh, tên thật, trường học của cô thậm chí lây lan nhanh chóng như ngọn lửa trên khắp internet. Nghĩ rằng cô ấy là thực tập sinh nọ, rất nhiều người gửi lời chỉ trích ​​cho cô như, "Cô ấy thật điên rồ khi muốn trở thành một người nổi tiếng", "Cô là một con đ*", và "Đừng lợi dụng Park Si Hoo".

Cô ấy hiện đang xem xét hành động pháp lý chống lại những người phát tán thông tin của mình và vu cáo cô là học viên 'A'. Cô nói, "Đối với những điều xảy ra từ bây giờ, tôi sẽ có biện pháp cứng rắn thông qua luật sư về việc truyền bá thông tin sai lệch và vi phạm nhân quyền."

Source: Allkpop

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:18:10 | Xem tất
trời tội nghiệp bạn này quá

giờ mn đang khôn giữ đc bình tĩnh

nhất là fans á nên mới có sự nhằm lẫn này

hy vọng mn sẽ dừng làm phiền chị ấy

tội quá cuộc sống bị đảo lộn lên hết rồi

còn bị lăng mạ nữa@@

hy vọng sự việc này sẽ sớm khép lại

tks bạn đã dịch news.

Bình luận

tks bạn mình nhìn cũng k chịu đc nè lung linh quá^^  Đăng lúc 23-2-2013 11:59 AM
cuồn đẹp quá n ơi ♥  Đăng lúc 23-2-2013 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:28:22 | Xem tất
không biết đây có phải cô hôm trước lên news ko nhỉ
thế thì khổ rồi
tự nhiên bị lôi vào vụ việc
cứ nghĩ vụ này sắp chìm xuống ai ngờ ngày càng phức tạp
thank chủ thớt dịch news
chờ diễn biến tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:39:28 | Xem tất
không biết vụ này rồi sẽ đi đâu về đâu
cảnh sát mà điều tra thì cũng chỉ trong vòng 1 thời gian ngắn nữa là có kết quả thôi
hi vọng là a "trắng án" và xóa tất cả những ngi ngờ, và hãy nói là đó là giả dối, là cái bẫy
dù lí lẽ có thế nào , đúng hay sai đi nữa, danh tiếng cũng bị ảnh hưởng rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:42:01 | Xem tất
Tội bạn í quá ! tự dưng chuyện của người ta mà mình phải chịu
mà không hiểu cảnh sát làm ăn kiểu gì vậy trời ?nếu là mình chắc mình điên quá !
nếu như những chuyện xảy ra vừa qua đều là dối trá thì cô A à cô quá độc ấy chỉ vì cá nhân cô mà không biết bao nhiêu người phải chịu khổ đấy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:42:07 | Xem tất
ôi trời ơi, lại còn thế này nữa
hỗn loạn quá ... thật chẳng biết ai tung tin ... lại bảo mấy chú nhà báo muốn đưa tin nhanh nên liều mình tung bừa đi ="=
hazzz chưa đủ hỗn loạn hay sao chứ
đã buồn lắm vì mãi chưa có thông tin gì gọi là tốt chút cho anh Park rồi mà
đọc mấy tin liên quan thêm nẫu
cái làng giải trí Hàn đúng là .... "giết" ng như chơi ý :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:46:14 | Xem tất
bắt đầu rắc rối quá rùi đấy >.<
đúng là Hàn Quốc mà :(
khổ thân bạn nữ bị vạ lây..........
mong cho sự việc mau chóng rõ ràng và kết thúc đi nào ...........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:49:24 | Xem tất
ồ vậy ra hình của cô gái mấy hôm trước là nhầm lẫn ah

tự nhiên dính vào 1 việc không liên quan, rồi còn bị lăng mạ, sỉ nhục nữa chứ

tội nghiệp bạn này quá, gặp mình mà bị như thế chứ bị stress đến điên luôn áh

thanks bạn dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 22:19:36 | Xem tất
Càng thế này thì người thiệt nhất chỉ là a Pắc thôi.hiccc

Hy vọng các fan mọi nơi đủ tỉnh tao , hãy dõi theo tin tưởng a là bảo vệ a chứ đừng bảo vệ bằng cách này chỉ làm tình hình thêm xấu đi thôi.

Mà ko biết có đúng là fan ko hay lại có ai đấy lợi dung thời cơ làm trò ấy để chơi xỏ , dùng fan để đả kích đến a ấy.

Vụ này càng ngày càng rắc rối , càng ngày càng xé ra to , càng đình đám thế này. Thế này thì rồi sự nghiệp , danh dự của a Pắc sẽ ra sao đây ==!

Tai bay vạ gió , tự nhiên ập xuống thế này. Chỉ mong mn hiểu và tin a , mong a kiên định và cố gắng vượt qua !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 22:30:00 | Xem tất
Khổ thân bạn này dã man con ngan ý
Tự nhiên lại bị ném đá, vì lý do lãng xẹt
Thế mới biết thông tin cá nhân có được an toàn hay không hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách