Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: winnie56
Thu gọn cột thông tin

Moon Geun Young, Suzy, Kim Yuna, IU và vị thế quốc dân; Kim Yoo Jung được đưa và

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-12-2013 22:38:20 | Xem tất
Đều là những gương mặt tài năng và xinh xắn cả :x
Mong là danh hiệu này sẽ không gây áp lực cho họ
Riêng Moonie thì phải cố gắng hơn nữa thôi, mấy drama gần đây flop quá ạ T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 22:47:31 | Xem tất
Suzy vs Moon Geun Young thì hoàn toàn xứng đáng vs danh hiệu quốc dân rồi,
các bạn ý k hề có scandal
còn có bé Kim Yoo Jung thêm vào thì ổn rồi! :), cô bé ấy diễn tốt, vui vẻ, thân thiện
ủng hộ :)
tks b sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 22:51:32 | Xem tất
Bé Yoo Jung cuối cùng cũng trở thành em gái quốc dân rồi! :">

Chắc là sau vai diễn trong The Committed đây mà! :">

Cưng em nó quá cơ!  

Bạn T.O.P sau này sẽ là "bạn trai" của "em gái quốc dân" thì mình mừng lắm ý!

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 22:54:05 | Xem tất
mình cũng thích Geun Young, suzy, Yuna, đặc biệt là Yoo Jung nữa. mình thấy Yoo Jung có nhiều nét tương đồng Geun Young khi bắt đầu bước vào diễn xuất. cả 2 đều được chú ý như những gương mặt nhỏ quý giá cho phim hàn quốc. sau đó đang dần dần khẳng định mình hơn. yoo jung được khen rất nhiều về thực lực của em ý. xem The Moon embracing the sun mình rất ngạc nhiên và ấn tượng bởi cô bé sinh năm 99 này. quá xuất sắc, không chỉ so với độ tuổi của em mà các diễn viên đàn anh đàn chị cũng phải chú ý.
hi vọng yoo jung ngày càng thành công hơn, trở thành 1 moon geun young thứ 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 23:21:29 | Xem tất
đọc thấy tin của bé Yoo Jung mà vui ghê, em ấy xứng đáng được xếp vào danh sách này, bài viết phân tích rất rõ về em ấy, đọc bài mà ấn tượng nhất với tinh thần làm việc của em ấy, yêu tính cách của em ấy, cách mà em ấy làm mọi việc luôn lặng lẽ, đặc biết là những hoạt động từ thiện, lun làm âm thầm mà k rầm rộ để PR như những ngôi sao khác, thật khâm phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 23:37:55 | Xem tất
IU 49,5% bá đạo quá em gái ơi, biết đến em đầu tiên cũng vì cái danh hiệu này, nhưng khi đã là fan của em rồi thì thấy chẵng cần có nó cũng vẫn yêu em như thường. Cố lên nhé IU, một cô gái tuy nhỏ bé nhưng rất mạnh mẽ với 1 nghi lực phi thường, đôi lúc cũng rất ngô nghê và đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 23:41:56 | Xem tất
M đồng ý, mà cứ tưởng em ấy p là em gái quốc dân từ lâu lắm r cơ
Chắc do còn nhỏ quá nên là "cháu gái quốc dân" ^^
Hình mẫu cho 1 em gái quốc dân theo m đó là tài năng, đáng yêu, phẩm chất tốt và khiến mọi ng luôn có cảm giác muốn 1 cô em gái nt
Moon Geun Young dường như là em gái quốc dân đầu tiên và em gái nào r cũng lớn lên thôi
Kim Yoo Jung chắc chắn sẽ trở thành 1 em gái quốc dân mới tuyệt vơi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2013 00:08:15 | Xem tất
Soola gửi lúc 3-12-2013 21:48
Em gái Yoo Jung vào danh sách kìa! Hôm trước xem chương trình này rồi, hôm nay đọc ...

Soo Hee thuộc Wonder Girls đó bạn, giờ nhóm ngừng hoạt động nên giờ ít người biết chớ khoảng 2007-2008 nhắc đên Kpop không thể không biết WGs
Còn nhớ mình hồi xưa chả biết Kpop là gì cũng biết dược WGs nhờ Tell Me, 1 trong những ca khúc đình đám nhất của nhóm. Hồi đó Mèo rất được yêu thích nhờ hình tượng dễ thương, má bánh bao phúng phính ^^. Nói nôm na hồ xưa Soo Hee ở WGs giống như Suzy bây giờ á, rất được dân Hàn yêu mến. Mình nhớ không lầm hồi xưa đọc HHT nói là cả nhóm đều được ưu ái gọi là Em Gái Quốc Dân luôn chứ không riêng gì So Hee
Mèo cũng tham gia phim ảnh, có thành công nhất định nhưng do  Mỹ tiến nên giờ coi như phải bắt đầu lại . Giờ WGs tạm dừng hoạt động nên chắc sẽ theo con đường diễn xuất, em nó hôm bữa tham gia 1 dự án phim đặc biệt cũng được khen lắm ^^
=
Các tên có mặt toàn nhân vật đình đám, tài năng khỏi bàn
Moon mãi là em gái quốc dân thâu, vừa tài mà gương mặt bao nhiêu năm không đổi {:161:}
Mong Moon với bạn Bủm của mềnh hạnh phúc lâu dài, nhìn 2 bạn hạnh phúc fan như mình cũng vui lây ^^
Bé Jung thì tài không đợi tuổi rồi, tần suất bé xuất hiện trên phim khá nhiều toàn nhân vật được yêu thích thôi, tài năng như vậy thì mọi người khong yêu cũng phí ^^
Có 1 chút xúc động nhẹ khi thấy tên Mèo
Đã lâu không thấy danh hiệu quốc dân nào khi nhắc đên WGs rồi ( có 1 chút hoài niệm quá khứ )
Mừng rớt nước mắt, như vậy là nó vẫn được quan tâm lắm
Hôm bữa Mi solo thành công, Mèo tham gia phim ngắn được khen. Dù ít nhưng dược thấy các mem WGs hoạt động được đón nhận thì biết vẫn còn người yêu mến Gái. Thâu thì không mong ước gì nhiều, bác Park lâu lâu cho mấy gái ra 1 cái sing gồ nhạc số cũng được. Nhớ Gái, người mang mình tới Kpop

Bình luận

Bây giờ nhóm ngừng hoạt động nên bạn không biết là phải, chứ khoảng 07-08 Tell Me với Nobody của WGs đình đám lắm, đến dân ko biết Kpop như mình còn biết mà :))   Đăng lúc 4-12-2013 10:01 AM
Cảm ơn bạn, mình cũng nghĩ cô ấy chắc là phải rất tài năng mới trong danh sách này, mặc dù mình ít nghe Kpop nên không rành các nhóm nhạc lắm! ^^  Đăng lúc 4-12-2013 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2013 00:38:46 | Xem tất
Yoo Jung đc liệt vào hàng chị em gái quốc dân là điều không còn bàn cãi, không sớm thì muộn . Đối với mình Moon Geun Young là em gái quốc dân đích thực, thích nhất . Suzy là "tình đầu quốc dân" còn IU là gì quốc dân vậy nhỉ? Đáng yêu, giọng nói ngọt ngào chắc cũng là "tình đầu quốc dân"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2013 01:19:49 | Xem tất
ai cũng cảm thấy có cảm tình dù ít dù nhiều ấy ạ
các bạn trẻ thật tài năng lại còn vô cùng xinh đẹp, thân thiện
quả như vậy thì sao mà không yêu mến được các nàng ấy cơ chứ ạ
chúc các bạn trẻ luôn dữ vững được tình cảm của khán giả dành cho mình
iu các nàng lắm^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao