Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: winnie56
Thu gọn cột thông tin

Moon Geun Young, Suzy, Kim Yuna, IU và vị thế quốc dân; Kim Yoo Jung được đưa và

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-12-2013 21:19:48 | Xem tất
Danh sách toàn những ngôi sao hot và có tên tuổi cả. Nhưng mà thích nhất vẫn là em nhà mềnh.

có khả năng tạo hiệu ứng rất mạnh với các bạn diễn, có uy tín đối với những người làm nghệ thuật và sức hút cùng sự yêu mến từ đồng nghiệp và khán giả nhiều độ tuổi, cả người trung niên và cao niên. Họ cũng chỉ ra tính cách đa chiều của Yoo Jung là một thỏi nam châm với mọi người: giản dị, vui vẻ như trẻ con nhưng nội tâm thì giàu tình cảm, sâu sắc và khá chín chắn, không còn dùng Twitter hay Facebook cá nhân, ít nói về bản thân và thường chỉ lặng lẽ làm việc.

Wow... Yoo Jung được các chuyên gia phân tích rất kỹ và toàn những đức tính tốt. Ngưỡng mộ và tự hào về Jung lắm Jung à.

Bạn diễn nào khi tham gia đóng phim cùng với Jung đều hết lời khen ngợi em ý. Jung còn được yêu quý với mọi lứa tuổi chứ không phải chỉ có giới trẻ, điều này quả không thường mà.

Sức hút với các Oppa thì khỏi phải nói rồi, đóng phim với Oppa nào là Oppa đó khen em nức nở rồi còn hẹn ước chờ em nó nhớn nữa chứ.  

Yoo Jung sắp kết thúc cảnh quay phim ''Golden rainbow'' rồi, không được gặp em trên phim cũng buồn lắm. Nhưng mà ráng chăm ngoan học hành nha cưng. Luôn luôn ủng hộ tình yêu của mềnh {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:20:00 | Xem tất
Talk show này rõ ràng và phân tích kỹ nhỉ! Công nhận rất rốt ráo!

Mình thích Moon vì quý cách sống của bạn ấy! Hy vọng bạn ấy tìm được những dự án thích hợp để trở lại ấn tượng nhiều hơn nữa!

Mình thích những bộ phim điện ảnh của Park Bo Young!

Mình thích em Kim Yoo Jung vì diễn xuất của em, vì cách em kết hợp tốt với các bạn diễn để tạo sức hút cho bộ phim, thích cả tính cách của em ấy! Rất xứng đáng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:36:11 | Xem tất
Moon Geun Young là người được đề cao nhất vì là người mở đầu cho danh hiệu “Em gái Quốc dân”

Moon không thể nào tách rời cái mác này rồi
dù muốn hay không
rồi cũng bị gọi thôi;))
cứ “Em gái Quốc dân” là có M ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:37:04 | Xem tất
Nhìn cái sơ đồ thì hơm có rõ lắm

Cơ mà có Moon là vui rồi

Những em gái khác thì quả thực là mình không có chú ý và theo dõi nhiều lắm nên không rõ

Thanks chủ thớt dịch tin nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:45:36 | Xem tất
Vậy là có 8 chị em gái quốc dân tất cả!

Bấy lâu nay mình cũng thắc mắc, bây giờ thì rõ rồi!

Mình thích tất cả vì họ rất xứng đáng!

Thanks bạn trans news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:46:35 | Xem tất
thực sự bùn và thấy trống vắng vì mềnh xác định Moon chắc ở ẩn quá :((
tham gia dự án nào thì tham gia còn đâu thì k có xuất hiện nhiều nữa
cơ mà mừng là trong lòng dân Hàn Moon vẫn được yêu quý như vậy :D
bé Jung mặt hiền hậu quá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:48:48 | Xem tất
Em gái Yoo Jung vào danh sách kìa! :) Hôm trước xem chương trình này rồi, hôm nay đọc vẫn thấy vui!

Cũng bị thích những người kia nữa, dù có bạn So Hee là mình không rành cho lắm, nhưng có lẽ cũng rát tài năng!

Thanks bạn trans news! Rất kỹ! :)  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:52:56 | Xem tất
Moon Geun Young vẫn độc nhất ngôi đầu bảng bnh năm nay
dù đã cóa 1 nửa của mềnh
IU đứng thứ 2 đóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:57:30 | Xem tất
ôi cái hình Yoo Jung to chưa kìa, lớn lên chút nữa xinh đẹp ngất ngây rồi ôm hết mấy cái danh hiệu quốc dân em nhé

mấy cái tên phía trên thì khỏi nói, ai cũng dễ thương xinh đẹp và cực kì được yêu thích, các chị em quốc dân tiêu biểu

nhất là nàng Moon, công khai tình cảm mà vẫn được ủng hộ tuyệt đối

nói chung là thích hết, nàng nào cũng thích cả

cảm ơn thớt đăng news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2013 21:58:10 | Xem tất
aigoo, toàn gái xinh đẹp và tài giỏi ko à?
Cá nhân mình nghĩ ai đc chọn trên đây cũng xứng đáng hết
Thêm bé KYJ nữa, diễn xuất của e í đúng là nhất rồi, hay quá trời, đúng là thế hệ e gái quốc dân tiếp theo ^ ^
TKs chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách