Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7897|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won và Park Shi Hoo dành giải thưởng xuất sắc nhất tại KBS DRAMA AWARD

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Shi Hoo dành được giải thưởng  ' Nam diễn viên chính xuất sắc nhất " lần đầu tiên,anh Park chia sẻ "Đây là may mắn vì đã gặp được'the Princess'man "cám ơn các nhân viên và diễn viên. Park Shi Hoo gần như đã khóc khi anh tiếp tục "Năm nay, tôi tiến một bước gần hơn đến mục tiêu của tôi. Tôi sẽ đến với màn ảnh rộng trong tương lai. Tôi muốn chia sẻ niềm vui với người hâm mộ của tôi,kho báu lớn nhất của tôi "

Khi Moon Chae Won đã được công bố là người chiến thắng của giải "Nữ diễn viên chính xuất sắc nhất" và cô đã che mặt với sự xúc động sâu sắc trước tin tức tuyệt vời, của sự công nhận xứng đáng . Moon Chae Won chia sẻ một cái ôm vui vẻ với đồng nghiệp của cô Park Shi Hoo. Nó cũng thể hiện sự hợp tác tuyệt vời với bạn diễn trong các bộ phim của cô khi cô cũng chia sẻ một cái ôm với Moon Geun Young người đã đóng "Họa sĩ gió"cùng cô cách đây 3 năm khi lên nhận giải

Moon Chae Won cho biết,: "Tôi thực sự cảm ơn tất cả.Tôi và các bạn diễn cùng đoàn làm phim đã làm việc rất chăm chỉ để làm nên "The Princess'man",dù vậy tôi cũng không nghĩ là mình sẽ được đứng ở đây và nhận giải,Tôi vô cùng biết ơn

Moon Chae Won cảm xúc thêm, "Tôi đã học được rằng tôi còn rất nhiều thiếu sót bản thân mình.Tôi đã cố gắng hằng ngày  và từng chút một. Làm việc trong dự án này, tôi đã học được rằng tôi yêu diễn xuất nhiều như thế nào. Như tôi đã hóa thân vào bộ phim này tôi nhận ra rằng đây là dự án tôi yêu thương nhất ", tiết lộ của cô đã giúp người hâm mộ biết rằng cô yêu thích nghề diễn xuất nhiều như thế nào

Moon Chae Won cũng gửi cảm ơn đến, "Cảm ơn tất cả, giám đốc và các đàn anh, những người đã tin tưởng tôi và cổ vũ tôi ngay cả khi tôi cảm thấy khó khăn nhất. Tôi cảm ơn đồng nghiệp của tôi. Tôi thực sự yêu thích vai trò của mình dù nó có nặng nề. Tôi sẽ yêu thích và đóng góp nhiều hơn bất cứ ai trong tương lai đối với diễn xuất "

Moon Chae Won và Park Shi Hoo đã thực sự đưa người hâm mộ chạm được đến trái tim của từng nhân vật của mình trong "the Princess'man"

TRANS :BY ME
NGUỒN: My Daily via Nate

Bonus cho fan Chae Won :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2012 02:47:31 | Chỉ xem của tác giả
Moon Chae Won xinh ghê dễ thương hiền dịu khi
lên sân khấu lãnh giải và nói vài lời cãm nghĩ của
mình ,thích Moon Chae Won nhẹ nhàng . chúc mừng
Moon Chae Won được giải nữ diễn viên xuất sắc ,và
cũng chúc mừng anh Park Shi Hoo cũng dành được giải
thưởng xuất sắc nhất cùa KBS .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2012 08:02:11 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Thương đã dịch tin này nhé!

Anh chị nhận được giải này là quá xứng đáng rồi!

Mình rất thích câu cuối: "Moon Chae Won và Park Shi Hoo đã thực sự đưa người hâm mộ chạm được đến trái tim từng nhân vật của mình trong The Princess's Man".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2012 09:49:24 | Chỉ xem của tác giả
mình thích cả hai anh chị
giải thưởng nhận được là hoàn toàn xứng đáng
ss Chae Won xinh thật
mình rất muốn xem The princess man nhưng chưa có thời gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-1-2012 09:54:09 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 2 anh chị...
Rất xứng đáng, mình xem phim mà mê tít
Rất thích ss Moon Chae Won, và các vai cổ trang chị diễn xuất, xinh đẹp, dịu dàng, nhưng mạnh mẽ...

Chúc ss và oppa Park sức khỏe và thêm nhìu thành công trong năm mới!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-1-2012 10:06:16 | Chỉ xem của tác giả
"Moon Chae Won và Park Shi Hoo đã thực sự đưa người hâm mộ chạm được đến trái tim từng nhân vật của mình trong The Princess's Man".
Mình cũng thích câu này nhé.Xem The Princess' Man quả thực trong lòng có gì đó xót xa cho cặp đôi nài.Song mình thiên về Nam diễn viên,cách diễn của a có chút sâu sắc hơn.
Chúc mừng 2 a chị.....mong rằng 2 người sẽ có nhiều bộ phim xuất sắc như The Princess' Man
{:306:} {:306:} {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-1-2012 10:30:21 | Chỉ xem của tác giả
chị giật giải là quá đúng rồi..
film TPM là rất tuyệt, coi xong mấy gần rồi mà vẫn còn vương vấn...
vẫn còn đang trong tình trạng trấn động vì film này..

ss quá tuyệt.
anh Park cũng tuyệt theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-1-2012 11:04:40 | Chỉ xem của tác giả
MCW là một diễn viên thật sự thành công trong năm nay....Nào là giải Blue Dragon,giải Korean Cultural and Entainterment,giải KBS Excellence nữa chứ...Thật là một năm hạnh phúc của MCW...Hi vọng ss sẽ tiếp tục bay xa nhá ^^
Còn anh Park Shi Hoo thì khả năng diễn xuất khỏi bàn rồi...Anh đóng quá hay,quá xuất sắc...Năm nay anh đã rất thành công rồi đấy ^^...Năm ngoái phim PP của anh cũng rất hay nhưng tiếc là ko mang giải về được...Chúc anh luôn thành công nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-1-2012 11:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, tuyệt quá, phim hay và diễn xuất của 2 anh chị đều tuyệt vời hết, nên dành được giải thưởng thấy cũng xứng đáng hoàn toàn.
Hồi đầu ss đóng với Gi béo thì thấy ss ác lắm luôn, nhưng coi những phim sau thì lại thích ss từ lúc nào ko hay, diễn xuất cũng ngày càng hay.
Giờ thì lại ngồi down lại The princess' man để nghiền ngẫm lúc về tết, dù đã coi onl trọn bộ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2012 14:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Người dịch hổm rày lặn đâu mất tăm ^^ Bữa nay mới thấy mặt *ôm chào mừng nào*

Cần nói gì thì mình đã chém tan nát trong nhà TPM rồi, ra đây góp vui thôi =))))))))

Giải thưởng mà Shi Hoo oppa và Chae Won nhận được thực sự xứng đáng với diễn xuất của họ, song song đó là những nỗ lực không mệt mỏi của cả hai trong quá trình quay phim vất vả. Mình rất xúc động khi cả hai đã được vinh danh tại KDA, năm 2011 thực sự là một dấu ấn quan trọng và đáng nhớ trong sự nghiệp của họ.

Chúc cho cả 2 sẽ có được những thành công hơn thế này trong những năm sắp tới ^^

Bình luận

người dịch hôn rày phải đi lăn lộn ngoài đời.thỉnh thoảng mới vô được **ôm,hôn**  Đăng lúc 2-1-2012 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách