Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15851#
Đăng lúc 23-7-2021 11:06:19 | Chỉ xem của tác giả

✨Moon Chae-Won nói về cha mẹ của mình trong  chương trình 'My Little Old Boy' của SBS  - Tập 249 ~ 2021.07.04 ✨

Q: "Bạn nghĩ bố bạn đối xử với mẹ bạn tốt như thế nào? Bạn có thể đánh giá xếp hạng của mẹ đối với bố mình ko?"

MCW: "Xếp hạng 6 hoặc 7. Bố tôi ... Sau khi tôi lớn lên, tôi đã rất ngạc nhiên về điều này. Bố mẹ tôi đã hẹn hò trước khi họ kết hôn. Tôi nhìn thấy một hộp thư tình của họ. Mẹ tôi đã viết rất nhiều thư cho bố tôi. Nhưng tôi không thể tìm thấy bất kỳ bức thư nào được viết bởi bố tôi. Tôi đã rất ngạc nhiên. Tôi đã hỏi mẹ tôi, "Tại sao chẳng có bức thư nào của bố cả?", mẹ tôi nói rằng ông ấy chưa bao giờ viết bất kì bức thư nào. Vì vậy, tôi thực sự đã bị sốc. Có vẻ như hồi đó mẹ thực sự yêu bố tôi rất nhiều. "

Ngoài ra, mọi người đã thực sự bị thu hút bởi vẻ đẹp của mẹ Moon Chae-Won, một tiếp viên hàng không.

Seo Jang-Hoon nói, "Mẹ của Chaewon là một tiếp viên hàng không. Khi nhìn Chaewon, chúng ta có thể biết rằng mẹ của cô ấy thật xinh đẹp."

MCW: "Đôi mắt, mũi và miệng của mẹ trông rất khác so với tôi.  Mẹ tôi vui vẻ và hoạt bát hơn tôi ở tuổi 20. Bà làm tiếp viên hàng không trong một khoảng thời gian ngắn. Tôi hỏi mẹ tôi, "Mẹ thậm chí không buồn à?", Mẹ nói, "Đàn ông là như vậy" ...

Moon Chae-Won, trông giống bố hơn.

# 문채원 #MoonChaeWon #NamooActors #Actor #Model #Painter #Visual #Goddess #DaeguVenus #AegyoMaster #SBSSpecialMC #MyLittleOldBoy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15852#
Đăng lúc 18-10-2021 16:56:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi, các bạn giúp mình với. Có ai còn giữ link vietsub phim "It's okay, my daddy's girl" ko ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách