Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15731#
Đăng lúc 17-1-2020 19:23:24 | Chỉ xem của tác giả
(17/01/2020) Chị nhà chúc mừng năm mới nè

Cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15732#
Đăng lúc 21-2-2020 07:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhà cũng đi lánh dịch hết rồi à?

Báo Hàn đưa tin, hôm nay “Flower of Evil” sẽ tổ chức buổi đọc kịch bản đầu tiên. Thành phần chính bao gồm: Lee Joon Gi, Moon Chae Won, PD Kim Chul Kyu và BK Yoo Jung Hee.

Tin tức hiếm hoi.

Cre: https://news.chosun.com/site/dat ... /2020022003244.html

Thành phố Daegu, quê nhà chị được Hàn Quốc coi là "vùng chăm sóc đặc biệt" do số ca nhiễm virut Corona đột biến. Hi vọng bình an.

Bình luận

phim không xem, drama ko hóng thì biết nói cái chuyện chi đây sis =)))  Đăng lúc 26-2-2020 07:47 AM
Có mỗi chức năng đi ra, đi vô thế thôi à? Nói chuyện gì cho có chuyện nói đi chứ  Đăng lúc 25-2-2020 09:23 AM
heehe, em vẫn ở đây, mà vào nhà ko thấy ai thì lại đi ra thôi ;))  Đăng lúc 24-2-2020 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15733#
Đăng lúc 23-2-2020 21:29:55 | Chỉ xem của tác giả
umeo2811 gửi lúc 21-2-2020 07:02 AM
Nhà cũng đi lánh dịch hết rồi à?

Báo Hàn đưa tin, hôm nay “Flower of Evil” sẽ tổ c ...

dạo này bốc phim xem thì cân nhắc rất nhiều về đạo diễn, sau đó là biên kịch rồi mới đến dàn diễn viên.

chưa xem trọn vẹn phim nào của đạo diễn Kim Cheol-Kyu nhưng vẫn có niềm tin mãnh liệt.

nếu Hàn không kiểm soát được dịch gắt gao em nghĩ sẽ bị ảnh hưởng nhiều.

trước mặt việc quay phim đòi hỏi tụ tập khá là đông người ở nơi công cộng.

buồn quá, ở VN cứ nghe tin và trông từng ngày, mấy nay những tưởng là đã kiểm soát tốt rồi, ai ngờ lại bùng phát như quả bom nổ chậm ở đất nước khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15734#
Đăng lúc 25-2-2020 09:22:47 | Chỉ xem của tác giả
nhm.ptr_ gửi lúc 23-2-2020 09:29 PM
dạo này bốc phim xem thì cân nhắc rất nhiều về đạo diễn, sau đó là biên kịch rồi ...

Hàn sẽ vỡ trận nếu tuần sau vẫn thế này. Chắc việc quay fim sẽ bị ảnh hưởng. Thực chẳng quan tâm nó hay cỡ nào, sẽ xem nếu thấy hợp, không thì tua ngắm người . Ko hiểu chị nhà đã đỡ bệnh chưa? chưa từng nói rõ là bệnh gì nhưng ngợ là bệnh trầm cảm.

Đúng là phải lo thiệt, nguy cơ từ Hàn, Nhật còn cao hơn từ TQ do quan hệ giao lưu qua lại với VN lớn hơn TQ; dân HQ, NB có vẻ khá thờ ơ, chủ quan; nghe đâu có tin nhắn của đám tà giáo còn chủ đích đi nhà thờ, biểu tình để truyền bệnh cho dân Hàn v.v... Vừa tức, vừa buồn cười với vụ choảng nhau to của 1 ít Knet vs Vnet trên MXH sau vụ 20 công dân Hàn ko chịu cách li. Biết đến độ thượng đẳng của dân Hàn lâu rồi nhưng hôm qua mới chính thức mục sở thị ngay tại Việt Nam.

Mong bình an cho đất nước và mọi người.

Bình luận

em cũng xem tát ao thôi chứ ko nhảy vào bắt cá =))))  Đăng lúc 26-2-2020 04:15 PM
nhưng số ko tiến bộ lại núp bóng "dân chủ" để ko chịu tiến bộ :))). Có góp vui trên mạng ko? Ta hóng tối giờ :))  Đăng lúc 26-2-2020 02:33 PM
dân chủ chỉ dành cho những người có ý thức, tiến bộ. Chứ cái kiểu dân chủ như bên Hàn thì em cũng sợ. Lúc TQ bùng phát em cũng ko thấy lo như bây giờ.  Đăng lúc 26-2-2020 08:26 AM
đừng kì thị chúng tôi, hết nói. Cứ cho là dân chủ, nhưng thử xem trong hoàn cảnh này "độc tài" hay dân chủ thèng nào ngon hơn =)))). Chết đến đít còn đòi sang =))   Đăng lúc 26-2-2020 08:17 AM
Nó nói đểu hả =)). Qua dịch mới lòi ý thức 1 bộ phận dân Hàn rất kém, kiểu sống chết mặc bay. Dân HQ qua HN cũng ko chịu đeo khẩu trang nơi công + còn đòi  Đăng lúc 26-2-2020 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15735#
Đăng lúc 4-3-2020 15:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Vì chị nhà là dân Daegu gốc nên "nghiễm nhiên" bị cho vào danh sách (rumor) tín đồ của Tân Thiên Địa . Namoo Actors đã phản bác tin đồn và "hứa" kiện đứa nào tiếp tục gieo tiếng xấu cho gà nhà.

Nghĩ cũng khổ, sống như tu sĩ mà vẫn dính đạn như thường .

Danh sách toàn sao bự Kbiz. Nghĩ sao mà được dzậy ta?

Link: https://www.edaily.co.kr/news/re ... amp;mediaCodeNo=258
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15736#
Đăng lúc 19-3-2020 21:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú mọi người, lâu dữ lắm rồi em mới ngoi lên đây.
Khu vực nơi mọi người ở tình hình sao rồi mn ơi, ở dưới Cần Thơ chỗ em thì sau vụ 3 cha con và mới đây nhất là ông bệnh nhân thứ 76 thì ai ai cũng hồi hộp từng ngày , cầu mong cho đợt dịch bệnh này mau chóng qua đi để nhịp sống trở lại bình thường.
Mà hình như dạo rày không thấy thông tin gì về “Flower of Evil” phải không cả nhà. Hôm bữa e cũng đu được 7, 8 tập Itaewon Class mà tự nhiên cũng chán nghỉ xem giữa chừng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15737#
Đăng lúc 21-3-2020 20:13:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người, lâu thật lâu rồi mới lại vào chốn xưa.

Cứ ngóng tin của nàng Moon mãi, mà chẳng thấy đâu.

Giờ tình hình dịch bệnh ngày càng tăng, nghe đâu các dự án phim cũng bắt đầu tạm dừng quay rồi ấy.

P/s: Tầm vài tháng trước, có đi gặp một vài người Hàn, họ hỏi mình có yêu thích diễn viên nào không. Khi mình nói tên Moon, họ hơi ngạc nhiên, vì cứ ngỡ mình phải yêu thích các bạn nam diễn viên cơ

Bình luận

hello nàng, đúng là lâu thiệt lâu....  Đăng lúc 29-7-2020 09:44 PM
Long time no see ^^ Just say hello  Đăng lúc 22-7-2020 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15738#
Đăng lúc 19-4-2020 18:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Hế lu mn, lại là em đây, dạo rày chị nhà bận đóng phim quá hay sao mà không thấy cập nhật gì trên IG cả. Hôm nay tự nhiên lướt youtube xem được vid này, Yoo Ah In cũng là một trong những nam diễn viên mà trong tương lai em hy vọng Won sẽ hợp tác chung trong một dự án nào đó, em thích Won hợp tác với ảnh từ dạo xem được mấy vid quảng cáo Soju của hai người, thấy chemistry tung tóe luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15739#
Đăng lúc 30-5-2020 13:38:51 | Chỉ xem của tác giả
tuần rồi một loạt hình ảnh với video hậu trường của chị nhà với anh LJK được đăng tải. em nghĩ chắc chạy vào nhà đang xôm tụ lắm đây hê hê. mà cả nhà dọn đi đâu hết ùi T____T
sao chẳng thấy ai ahuhuhuhu

Bình luận

độ vài e ko thấy sis Ú đâu? phố diều bi chừ bùn quá T__T  Đăng lúc 5-6-2020 12:24 PM
Kì này Kites nó heo hút như vậy đó e. Chắc mọi ng lang thang Facebook tí hoặc đâu đó tí ss cũng chẳng biết nữa :D  Đăng lúc 30-5-2020 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15740#
Đăng lúc 5-6-2020 11:57:04 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh tại buổi đọc kịch bản drama Flower of Evil.

Cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách