Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15691#
Đăng lúc 21-2-2019 18:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Thặc trùng hợp, chiều đọc tin Seo Ji Hoon  được nhận mời đóng nam 2 với BTOB Sungjae và Park Eun Bin thì tối có tin chị vẫn đang trong kì nghỉ cá nhân và cũng đang xem xét dự án mới.

Cái sự trùng hợp nài có phải định mệnh không ss Pati

Chị em nhà người ta

Cre: on pic

Bình luận

lại 1 ngày trôi qua trong "ko có gì mới update" =)))  Đăng lúc 26-2-2019 01:25 PM
@Ú:ss hóng W mới follow thêm ai =)) @duduyen: hint ko đến mức để công bố hẹn hò đâu,đừng tưởng tượng quá lại thất vọng á =)) hint chỉ có tác dụng với shipper.   Đăng lúc 26-2-2019 07:45 AM
sis ấy đợi đến lúc nào 2 anh chị công khai mới public đấy sis Ú ạ =)))  Đăng lúc 25-2-2019 04:04 PM
Thế tóm lại mọi người muốn hóng gì =))  Đăng lúc 25-2-2019 02:23 PM
@duduyen:ss cũng vô hóng mà ko thấy gì =)) @Ú: sợ nhất SJH nhận vai nam phụ kiểu yêu hết lòng ko đc xong quay sang hận thù:(Còn nam phụ như film của biên kịch Kim thì OK   Đăng lúc 25-2-2019 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15692#
Đăng lúc 27-2-2019 07:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Tin mới chắc chưa có gì, nhưng có đọc tin này: "Netizen Hàn bình chọn những diễn viên có diễn xuất tệ nhất Hàn Quốc"
Link: https://www.kites.vn/bai-viet/ne ... a-n-quo-c-6734.html

Có vẻ giữa câu hỏi đặt ra cho người được khảo sát với cái tít của bài viết có gì đó chưa thực sự ổn...

Mọi người nghĩ sao ạ?

Bình luận

Ờ,mà lục đục gia đình thì mấy đôi mới cưới hay vậy,có điều SS sao để bị bắt thóp nhỉ.Cũng mong vụ này xong sớm,đọc tin bị ngán:(  Đăng lúc 28-2-2019 11:44 AM
ở tình cảnh này. Đôi bên tự xử trí, rồi lại xong. Hi vọng mọi chuyện sớm làm rõ, ngày nào phải đọc tin này cũng chán.  Đăng lúc 28-2-2019 08:23 AM
khi đưa tin hẳn biết rõ đương sự là ai, thế nào rồi. Li hôn em nghĩ ko nhưng mâu thuẫn thì GĐ nào cũng có, gđ 3-5 năm đầu rất dễ li hôn. Nhà ss chắc đang  Đăng lúc 28-2-2019 08:21 AM
danh tiếng của họ khủng, or có thể họ ko ngờ là sự im lặng lại gây "tác hại" lớn vậy. Phía TQ liên tục đưa tin, lại có vẻ tự tin, kiểu ko sợ bị kiện. Trc   Đăng lúc 28-2-2019 08:20 AM
Em thắc mắc vì vụ này rất lớn, nếu thực sự ko có gì họ đã sử dụng đến PL từ đầu chứ ko phải để nó bùng lên dữ dội như giờ vì phạm vi ảnh hưởng   Đăng lúc 28-2-2019 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15693#
Đăng lúc 4-3-2019 06:43:26 | Chỉ xem của tác giả
[Tin có tính giải trí cao]

Chị nhà được nhắc đến trong bình chọn Nghệ sĩ mà cư dân mạng muốn được cùng đến hòn đảo không có người ở .

Cuộc bình chọn diễn ra từ ngày 24/02 đến ngày 02/3/2019. Người dẫn đầu là Kang Daniel (51,5%, 11.149 phiếu), sau đó là Yunho (47,7%, 10.308 phiếu). Các tên khác là Kim Chung Ha, Moon Chae Won và So Ji Sub.

Link: http://www.topstarnews.net/news/ ... l?idxno=595463#08e1

Lượng followers trên Insta cá nhân của chị liên tục giảm từ lúc vượt quá mốc 15k một chút, giờ còn hơn 14,8k. Mí lị, chị có đăng cái gì riêng tư quá vs thường xuyên update đâu mà phải set private trời . Nói chung không hiểu...

Bình luận

Ơ, em ko để ý. Em thấy có 2, 3 cái mới nhưng toàn tk up hình nghệ thuật (tranh vẽ, sắp đăt) vs 1 tk của người nữ nào đó, nói chung ko có gì đặc biệt.  Đăng lúc 5-3-2019 02:06 PM
ss cứ thắc mắc là mới follow thêm 3 mạng là ai mà hỏi Ú mãi Ú chả thèm trả lời là sao =)))))))))))  Đăng lúc 5-3-2019 07:35 AM
Quá ngỡ ngàng,đi chung với W dặt dẹo ra hoang đảo để làm gì vậy trời =)) Tự nhiên tự lành sao ngta nhớ là có tồn tại trên đời mà bình chọn cho nhỉ =))))  Đăng lúc 5-3-2019 07:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15694#
Đăng lúc 5-3-2019 11:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Cho em edit bài này ạ.!
Có gì mai e tính sau.
Thạt ra lúc đọc tin đã nghi nghi rồi. Tối giờ bận quá giờ mới lướt mạng. Mình sẽ ko nói gì cả. Chỉ là chắc chắn thái độ với W của bạn ấy hoàn tòan khác, mình theo dõi lâu nên mình biết. Rất trân trọng W đúng kiểu vừa quí vừa biết ơn.
Tạm thời vậy đã. Mai mình nói sau.

Bình luận

giống như fan nghĩ hay mong đợi được. Góc độ này mà xét thì SR, JJY đúng là "đen thôi, đỏ quên đi" =)))  Đăng lúc 17-3-2019 07:59 AM
Nhiều khi lên mạng thấy thi nhau ca ngợi người nọ kia, cảm thấy rất ái ngại. Sô bít rất nhiều cám dỗ, cạnh tranh hiềm tị, nghệ sĩ thường tính "thoáng", khó   Đăng lúc 17-3-2019 07:58 AM
Vụ việc cứ như ruột gà, càng lôi càng thấy dài. Vẫn còn ối người đang run. Ko fải giờ mới nói, sô bít nào cũng thế, cá nhân trong đó chỉ chưng mặt đẹp thôi   Đăng lúc 17-3-2019 07:55 AM
@duduyen: ừa, cũng hi vọng là vậy. Chứ giờ vụ SR và JJY càng khui ra càng khủng khiếp,càng thấy độ xấu xa,cũng mong kết thúc càng nhanh càng tốt :(  Đăng lúc 16-3-2019 09:49 AM
haiza, em nghĩ là cũng ko có vde gì nghiêm trọng, chắc chỉ bị nhắc tên chút ít thôi, vì còn quá nhiều thứ lquan đến vụ này nên chắc ng ta cũng chẳng quan tâm mãi đc   Đăng lúc 15-3-2019 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15695#
Đăng lúc 13-3-2019 18:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là vụ bê bối của Seungri quá động trời và nhân vật thứ hai lại là một trong những bạn diễn và hậu bối của Won nên cũng vào hóng hớt tình hình dù như dự đoán, Won ko là tâm điểm. Ngày xưa mình từng thích mê cặp Trần Quán Hy vs Chung Hân Đồng nhưng scandal rúng động năm đó gần như hủy hoại sự nghiệp của cả hai, nay đã lắng xuống nhưng Trần Quán Hy ngóc đầu ko lên nổi còn Hân Đồng thì cũng lặng lẽ tồn tại. Won với JJY khả năng cao là không phải mối quan hệ kia nhưng ít ai mà mình thấy Won thể hiện sự thoải mái thân thiện như vậy, kể cả bạn diễn nữ, tính cách Won khá thẹn thùng, kiểu chỉ hoạt bát với người mình thân thiết thôi. Dù sao cũng tiếc cho những tài năng lựa chọn sai đường, Kbiz còn khắc nghiệt về hình tượng hơn những biz khác, cứ so sánh những cầu thủ Đức và Hàn Quốc khi là bại tướng về nước đủ hiểu văn hóa của HQ bảo thủ cỡ nào.

Bình luận

Với tư cách là fan của Won thì mình ko tin là Won có dính líu gì hoạt động mại dâm hay quan hệ nam nữ với nhóm đó, vững tin và mong sóng gió này ko ảnh hưởng quá nhiều   Đăng lúc 17-3-2019 10:17 PM
Diễn biến chóng mặt nhưng Won kiểu nghệ sĩ ít gây chú ý của công chúng ngoài phim ảnh nên nếu ko có gì quá giới hạn thì chắc là sẽ trôi qua thôi  Đăng lúc 17-3-2019 10:16 PM
được chọn lựa nhân cách rất kỹ.Giữa việc nhiều bạn thân của nhóm 8 đây đẩy chối & phủ nhận quan hệ trc đây,thì ss thích cách W làm hơn.  Đăng lúc 15-3-2019 07:30 AM
minh được gì hết.Có thể vụ của W kiểu như "theo dòng sự kiện" thôi,hi vọng ko ảnh hưởng tới việc làm ng đại diện của ngân hàng,vì ng đại diện ngân hàng   Đăng lúc 15-3-2019 07:25 AM
@Ú:cá nhân ss nghĩ W trượt tay thật,ko ai dại dột đến mức like bài cả.Hack thì cũng ko hợp lí.Việc W thân với JJY sẽ ko thể phủ nhận,nhưng nó cũng ko chứng  Đăng lúc 15-3-2019 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15696#
Đăng lúc 18-3-2019 09:16:51 | Chỉ xem của tác giả
Kênh nó bảo Won bỏ follow JJY. Mình từ thuở follow đến giờ có thấy chỉ follow JJY bao giờ đâu mà nói bỏ. Nó lấy thông tin đâu ra không biết ??? Bố nhăng, bố nhít quen đi.

Mà sao mới follow 2 tài khoản, sao giờ lại đâu rồi

Seo Ji Hoon vẫn chịu cảnh nam 2

==

Joo Won xuất ngũ rồi, hóng anh chị gặp nhau

Bình luận

ss cũng nghe ít bài của BB &cũng ko ấn tượng vs SR,JJY giờ ko biết ngồi tù bao lâu,ko biết sau này sống ntn chứ ko dám nghĩ tới trở lại:( Ah,SJH confirm film mới rùi   Đăng lúc 21-3-2019 09:04 PM
gu riêng, nhưng chính sự phá cách, phóng khoáng, thích bùng nổ dễ tự hại mình hơn nhóm "tỏ ra" hiền khác. Âu ko giữ đc mình thì phải trả giá.  Đăng lúc 21-3-2019 02:00 PM
Em chưa nghe khi nào. JJY đi là đi luôn, coi như ko có ngày dở lại sô bít. Em thích BB 1 chút nhưng vs SR thì lại bình thường. Tiếc thay cho BB. Nghĩ thì toàn thích gà YG v   Đăng lúc 21-3-2019 01:58 PM
Ôi cuộc đời.Dù là gì thì vẫn thích nhạc của JJY :( K-Pop mình nghe đúng nhạc của JJY,gần như bài nào cũng nghe.Giờ thì y như nhiều bạn fan,nghe ko dám nhìn,đao lòng   Đăng lúc 21-3-2019 09:08 AM
Anh đi có việc là chuyện của anh. Còn tưởng bở thì cứ để shipper lo =))))  Đăng lúc 20-3-2019 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15697#
Đăng lúc 1-4-2019 07:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Top 30 nữ thần quảng cáo của showbiz Hàn hay 30 sao nữ hot nhất Kbiz đã chính thức lộ diện.

Vào ngày 31/3, Viện nghiên cứu kinh doanh Hàn Quốc đã công bố thứ hạng danh tiếng của người mẫu quảng cáo nữ/Top 30 sao nữ hot nhất Kbiz trong tháng 3 vừa qua. Theo đó, kết quả tổng hợp được dựa trên số liệu phân tích về đánh giá hoạt động, độ phủ sóng truyền thông và độ nhận diện công chúng của 50 người mẫu nữ trong lĩnh vực quảng cáo từ ngày 28/2 - 30/3.

Vị trí số 15: Moon Chaee Won

Hờ, sao lâu lâu lại trồi lên 1 quả bất thường thế này nhỉ? Tháng rồi đâu có cái CF mới nào đâu, cũng ko hoạt động tin tức gì. Follower trên Instagram thì giảm dần đều 1 cách đáng quan ngại Nhưng vẫn chễm chệ ở vị trí 15 là sao là sao

Đợi mãi chả thấy Ú vô update tình hình nên tự vô update vại

Bình luận

tình hình hoạt động lẹt đẹt + scandal thế mà bả cũng lọt top 15, hổng hỉu lun =))))))  Đăng lúc 1-4-2019 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15698#
Đăng lúc 1-4-2019 07:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Viện Nghiên cứu Kinh doanh Hàn Quốc công bố bảng xếp hạng dành cho người mẫu quảng cáo nữ trong tháng 3/2019. Kết quả, Won đứng thứ 15. Không nhầm thì "nhờ" hiệu ứng vụ JJY ^^.

http://www.newsinside.kr/news/articleView.html?idxno=619909

Bình luận

E muốn đi chơi kiểu nào nhỉ? Về miền Tây mà đi 1 ngày thì chỉ về được cỡ Tiền Giang thôi,có tour Mekong Delta gì đó đi trong ngày á.Ngày nhiêu vô vậy D?  Đăng lúc 2-4-2019 12:04 PM
=))) cùng 7h13 luôn mới sợ. Sis Pati ới, sis có biết SGN chỗ nào có tour đi miền Tây 1 ngày ko sis =))) Sài Gòn có chỗ nào chơi nữa, trc em vào ko có chơi đc gì cả =)))   Đăng lúc 2-4-2019 10:14 AM
=)) em lười quá, đợt này bận nữa. Tại cũng nghĩ là vài tháng nữa chả có gì mới hơn =)))  Đăng lúc 1-4-2019 07:23 AM
=)))))))))))))))) Ú, lên trên Ú =))))))))))))) Chúng ta có thần gia cách cảm à Ú =))))))))) ss biết từ hôm kia, mà đợi Ú update mãi ko thấy đâu =)))))))))  Đăng lúc 1-4-2019 07:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15699#
Đăng lúc 3-4-2019 15:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Trong thời gian chờ đợi Won, hóng Moon Geun Young xác nhận trở lại (dù đọc kịch bản không lấy gì làm đặc sắc lắm ).

Phim truyền hình "Nhà trọ Waikiki 2" chỉ vừa lên sóng, Kim Seon Ho đã xác nhận tham gia dự án phim mới, có thể sẽ hợp tác cùng "em gái quốc dân" Moon Geun Young!

Theo báo cáo từ truyền thông và công ty quản lý SALT Entertainment của Kim Seon Ho xác nhận vào ngày 02/04, nam diễn viên đã đồng ý xuất hiện với tư cách là nam chính trong dự án phim truyền hình đầu tuần Catch The Ghost hoặc Catch Yoo Ryung (유령을 잡아라) đài tvN.

.

Được biết, phim thuộc thể loại hình sự lãng mạn, nội dung kể về một người phụ nữ tên Yoo Ryung. Với ý chí kiên định, cô nàng luôn giải quyết các vụ án bằng sự công bằng và nhận thức rõ về vị trí của mình. Tuy nhiên Yoo Ryung thường gặp phải rắc rối vì những hành động liều lĩnh của mình.

Hiện tại, Moon Geun Young đang xem xét để đảm nhận vai nữ chính Yoo Ryung. Nếu chấp nhận lời mời, đây sẽ là dự án đầu của “em gái quốc dân” sau 4 năm vắng mặt trên màn ảnh nhỏ. Theo dự kiến, Catch The Ghost (유령을 잡아라) sẽ lên sóng vào nửa cuối năm nay.

Link: https://saostar.vn/dien-anh/kim- ... ac-mai-4887437.html

Nói thêm, Knet nó chê MGY già, xấu trong khi chỉ không make up, vẫn trẻ hơn ối người bằng tuổi. Hơi khác Won, MGY béo mặt trông cứng thật nhưng chả đến mức như Knet chì chiết, chỉ cần chị giảm cân là bọn nó lại tung hô liền.

Không biết anh này, nhưng có má lúm duyên nhờ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15700#
Đăng lúc 10-4-2019 08:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá, ss MYG đã nhận lời đóng drama. Hóng tạo hình và ngày khởi quay.

Bình luận

Ban đầu đọc cứ tưởng đâu MCW =)))))))))  Đăng lúc 10-4-2019 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách