Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15641#
Đăng lúc 29-12-2018 20:16:35 | Chỉ xem của tác giả
pati gửi lúc 29-12-2018 03:12 PM
1. Vụ chờ 9 năm với Ú: ss thì bình thường, chứ đợt nghe Ú nói hết film này là Ú  ...

1. Em phải hạn chế để hoàn thành luận văn thôi chứ chưa rời nhà đâu ạ. Có lẽ chừng nào Kites còn thì em nghĩ ít nhất là 2 năm nữa em vẫn còn ở đây, bằng cách nào đó chẳng hạn, chứ công việc cũng ngày càng bận rồi . Em hơi khác mọi người trong nhà thì phải. Em thích Won gần như ngay từ khi nhìn thấy chị í, kiểu như Geum trúng sét ái tình với Ok Nam ấy . Năm đó là 2009 thì phải. Wow, sang năm là 10 năm rồi á .  

2. Chuyện BTS em cũng nghĩ là có chủ ý nhưng không biết của ai, hihi, còn mang bầu thì hơi hư cấu . Có thể những va chạm nhất định vừa rồi đã khiến chị ấy thận trọng hơn. Em biết Won không phải là người cởi mở ngay phút đầu nhưng luôn mong Won giữ được quan hệ tốt với mọi người trong công việc. Nói chung, em cũng không tán thành bias của mình "chảnh" hay "bệnh ngôi sao".

3. Giờ em chỉ mong có ai đó mời và chị nhận trả lời phỏng vấn. Quá lâu rồi không biết chị suy nghĩ thế nào về nghề nghiệp, tương lai và nhất là có thể dò biết được tình trạng hẹn hò, he he. Không hiểu sao em tin Won thành thật khi được hỏi về chuyện tình cảm. Nhưng cũng khó tin một người không quá bận rộn như Won mà đến giờ chưa có bồ ^^.

DC

Bình luận

Phải tưởng tượng nhiều thì cuộc sống nó mới nhiều màu sắc chớ ;)  Đăng lúc 31-12-2018 05:20 PM
Lại tưởng tượng hơi nhiều :))). Đâu có ai nói thế đâu :)))  Đăng lúc 31-12-2018 04:21 PM
Sao tụt mood? Bộ bạn SJH nói là ko thích vai diễn hay ko thích W hả =))))))))) Vậy ss cũng có tụt đâu,ss chỉ sợ W ở BTS ko chơi với ai hay này nọ gì thôi ;)  Đăng lúc 31-12-2018 03:36 PM
Ko nhận vai này là bỏ lỡ cơ hội nổi tiếng. Thôi, em ko để ss tụt mood nữa :))). Sự cạnh tranh rất khắc nghiệt, em mong bản ko chết vai, cần phải đi xa hơn  Đăng lúc 31-12-2018 02:45 PM
ss nghĩ ko khíu chọ đâu,nếu có thì đã ko nhận vai này.Có thể là ko fall in love, ko có cảm xúc gì ngoài phim ảnh thôi.W nói khi quay W hay chọc bạn í,cái bản thẹn, nhìn c   Đăng lúc 31-12-2018 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15642#
Đăng lúc 30-12-2018 09:58:56 | Chỉ xem của tác giả
GeumNam phiên bản Thanh Xuân Vườn Trường

Chắc là clip cuối cho Flower Couple. Cũng may là Won từng đóng vai nữ sinh để mình có source làm cái vid này. Nhìn họ bên nhau mà mình nhớ tuổi thơ của mình ghê gớm

Không biết tVN có lễ trao giải cuối năm ko nhỉ? Hôm nay đã 30/12 rồi mà chưa thấy động tĩnh gì. Và nếu có thì GeumNam có đi không hihi...

P/S
Hôm qua coi lại các clips của Today’s Love, có lẽ đó là phim mình thấy Won vui nhất, cười đùa suốt ở BTS. Đi event hay họp báo cũng lí lắc tự nhiên mà còn tham gia show các thể loại nữa. Chắc hồi đó còn trẻ và hồi đó có Gi nên thoải mái chăng?

Bình luận

@akim:ss làm cả đống giờ mới cảm ơn =)) Nói chứ ss hứng nên làm á,nhiều chỗ ẩu mà kệ,lười sửa =)) Biết là ko còn cơ hội cho W.H nên làm đc nhiu ss làm hết =))   Đăng lúc 31-12-2018 11:46 PM
Ôi cảm ơn ss pati thật nhiều vì đã tốn bao công sức và thời gian để làm clip cho cả nhà xem <3. Mà xem clip này e mới phát hiện bạn Seo Ji-Hoon có nét hao hao Hyun-Bin ...   Đăng lúc 31-12-2018 10:29 PM
Chắc tại Bíp ko thích dẫn link Youtube =)))) Hết phim cái tình hình mọi thứ yên ắng hẳn.Bên Soompi mọi người cũng lặn luôn ko sủi tăm =)))))  Đăng lúc 30-12-2018 08:51 PM
Bip đâu, sao nó ko mang mấy clip này lên Fanpage nhỉ? Hay ss tham gia vs Bíp đi ạ, FB có mình nó, tội ghê  Đăng lúc 30-12-2018 08:36 PM
Ầu, ss để bài này em thích lắm, thanks ss nhiều nhiều <3 <3 <3  Đăng lúc 30-12-2018 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15643#
Đăng lúc 31-12-2018 12:38:16 | Chỉ xem của tác giả

p

pati gửi lúc 29-12-2018 03:12 PM
1. Vụ chờ 9 năm với Ú: ss thì bình thường, chứ đợt nghe Ú nói hết film này là Ú  ...

Bắt chước đánh số theo ss pati để mn đọc cho dễ

1. Huhu, giờ mà mọi người trong nhà ở ẩn hết thì em biết nói chuyện với ai đây. Thật sự yêu quí mọi người trong nhà rất nhiều. Giới diễn viên Hàn thì ngoài Won em cũng thích một vài người nữa nhưng để tham gia Forum, bình luận, theo dõi thông tin hằng ngày và cả follow IG thì chỉ có mỗi Won thôi. Càng ngày càng dành tình cảm đặc biệt cho Won ngoài phạm trù sự yêu thích một diễn viên.

2. Em cũng cảm thấy đợt phim này cứ lạ lạ sao ấy, ảnh ọt chụp với diễn viên nam chính hoặc phụ cũng không thấy một tấm (theo em nhớ là vậy =]]]). Mà cho dù có đang quen bạn trai thì cũng đâu cần khắt khe dữ vậy ta, trừ khi W quen ông nào trong giới chính trị, nên mới phải đảm bảo tuyệt đối không để xảy ra tin đồn hẹn hò các kiểu , mà thú thật là em chỉ mong Won quen người nằm ngoài giới chính trị thôi chứ trong giới đó phức tạp vô cùng, nếu quen người trong đó thì ít nhiều cũng sẽ bị ảnh hưởng nếu không may có việc gì xảy ra.

3. Em đã cày xong tập 16, mặc dù phim kết thúc viên mãn nhưng cứ cảm giác hụt hụt sao đó : ))))), em muốn được xem cả đám cưới của Ok Nam và Geum cơ, e hơi bị tham lam, haha. Mà có vài cảnh được thêm vào lúc cuối phim như cảnh kiếp đầu tiên của Geum (em quên tên nhân vật này rồi =]]] ) tỉnh dậy nhìn cô bé (tiền kiếp của GS Jung) rồi mỉm cười, rồi cảnh hai đứa con của Ok Nam chơi với nhau, cảnh Ok Nam gặp tiên áo đỏ được thêm vào nhằm dụng ý gì vậy mn, ai hiểu khúc này giải thích giúp em với.

4. Cách đây mấy tuần em cũng lên mạng luyện Myundang, không biết mn thấy sao chứ riêng em thấy vai Chosun của Won đợt này không còn gì có thể mờ nhạt hơn , đợt đóng War of the Arrows còn được vài phân cảnh đặc sắc hơn nhiều. Cơ mà mặc dù xuất hiện mờ nhạt nhưng nhân vật Chosun cũng mang tính quyết định đối với sự bùng nổ của vai của anh Ji Sung lắm .

5. Vụ bạn gái của anh Sú em cũng hơi bất ngờ, vì là bạn Sun Bin vừa mới đóng chung với W, trùng hợp thật.

6. Không biết mai Dispatch có mang lại điều gì bất ngờ cho chúng ta không nhỉ, haha.

7. Cuối cùng là em xin chúc cả nhà mình có một ngày cuối năm 2018 thật hạnh phúc và ấm áp bên gia đình nha.

Bình luận

Ối hạnh phúc quá, có thêm 1ng vô tám với ss và Ú. ss tưởng mọi người bỏ đi bụi hết rồi. Để có thời gian trả lời e hoành trang, má ss thích quen trong ngành hơn ;)   Đăng lúc 31-12-2018 02:23 PM
OK, cùng là nghệ sĩ cho dễ thông cảm :)))  Đăng lúc 31-12-2018 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15644#
Đăng lúc 31-12-2018 17:18:54 | Chỉ xem của tác giả
akim gửi lúc 31-12-2018 12:38 PM
Bắt chước đánh số theo ss pati để mn đọc cho dễ

1. Huhu, giờ mà mọi người ...

1. Phải nói là ko biết nhà Won trên Kites có ma lực gì mà nhiều người vẫn bị nó dụ vào đây. ss là đứa ít tình cảm với W nhất nhưng cũng tung hoành ngang dọc trong này thì ss cũng ko biết giải tgichs làm sao W cũng là diễn viên duy nhất của châu Á mà ra film nào ss cũng coi thử rồi sau đos drop hay ko cũng tuỳ vào cái duyên Đến giờ này ngoài các movie của W là coi trọn vẹn, còn lại mới coi 2 cái drama là NIce Guy và Mama Fairy này thôi. Vốn liếng ít ỏi vậy đó

Ngày xưa nhà W có nhiều silent reader, nhưng dần dần ss đoán bi giờ tổng số người trồi lên mặt lẫn lâu lâu tạt ngang hoặc theo dõi trong im lặng cũng chỉ tầm 6-7 mống nhỉ

2. Cái đoạn cuối e hỏi cũng là cái ss chả hiểu dụng ý của ekip là gì. Nếu như theo nhiều bạn thì là mở ra 1 con đường cho Bách Hợp hả? Chả hiểu gì lun.

3. ss cũng đã coi Phong Thuỷ, phim ko tệ nhưng ko có kịch tính, ko có yếu tói đột phá hay giật gân nên khó thu hút khán giả đến rạp đươc. Bản thân tụi mình thích Won nên xí xoá cho qua kiểu vai diễn cũng đc, nhưng ss nghĩ những ng chưa bao giờ biết Won liệu có tí ấn tượng gì với Chosun hay ko Diễn xuất vẫn ok, nhưng nhân vật lờ nhờ quá haha

4. Vụ của Sú ss có cùng cảm giác bất ngờ như e, chúng ta thiệt là giống nhao haha...

5. Cái vụ e nghĩ W có quen người trong giới chinh trị thì thiệt khủng khiếp, cái giới ấy đừng đinh vào thì hơn haizzz... Yêu người trong giới giải trí vẫn là tốt nhất. Chứ yêu ng nào mà ko hiểu cho công việc rồi này nọ thì thà ở giá còn hơn

6. Ú cho ss hỏi trong truyện có vụ Tiên ông tiên bà hầm bà lằng kia ko?

7. Cuối năm rồi vẫn ko thấy động tĩnh gì từ TVN, thôi thì ngừng luôn hi vọng gặp lại nhau trên thảm đỏ

Chúc mọi người 2019 nhiều niềm vui!

Bình luận

@Lac: ối zồi ôi, đứa nào đây hí hí... vẫn còn trong này đó hử?  Đăng lúc 2-1-2019 07:17 AM
@sspati e trồi lên vào nhà điểm danh, hehe  Đăng lúc 1-1-2019 11:51 PM
@rain89: Cám ơn rain nhiều nha, chúc rain một năm mới thật hạnh phúc nha. ^^  Đăng lúc 31-12-2018 10:34 PM
em chúc sis một năm mới thật hạnh phúc và thành công nha sis ơi ^^  Đăng lúc 31-12-2018 10:33 PM
Vụ giới chính trị e nghĩ chơi thôi ss ơi =))). Mai mà tung tin của W thật thì e đi ăn mừng liền. Còn ko đầy 1h nữa là qua năm mới rồi,  Đăng lúc 31-12-2018 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15645#
Đăng lúc 31-12-2018 21:28:28 | Chỉ xem của tác giả
1. Thực may mắn khi vào thời điểm kết thúc một năm em vẫn còn ở đây và biết được rằng còn có người đang đọc bình luận của mình . Chúc nhà Moon Chae Won ở Kites nói riêng và mọi người yêu mến Won nói chung năm mới thật nhiều sức khỏe, mọi sự bình an và hạnh phúc .

2. @akim: Chưa có ai dời đi đâu. @Bíp thì bình thường lả lướt chứ lúc nào nhà trôi là thả neo giữ lại; @ss pati chưa thoát phim, kiểu gì cũng cho ra vài vid nữa để tiếp tục vật vờ nhớ thương ; @duduyen độ hóng còn cao, bảo đảm giờ nhử .vs. ra là tàu ngầm trồi lên liền; ta đang toét mắt với chữ nghĩa, nhưng chừng nào nước chưa đến trôn thì vẫn cắm dùi ở đây .

3. Năm 2018 nhà Won tóm tắt bằng 1 câu chuyện nổi bật mà ... ngắn : Cuộc đời fan Won sau khi anh Ki lấy vợ tâm trạng như idol mình ế đến nơi, thuyền bè chỏng gọng ế lây, không ngờ cuối năm tinh tú xuất hiện: Mắt sáng, dáng cao, nụ cười tươi ấm áp... thế là bổ nháo gần hết lượt. Lâu lắm mới được trở lại làm shipper, có điều, niềm vui ngắn chẳng tày gang, bạn í đã/sắp trở thành "Chàng trai năm ấy nhà Chae Won cùng theo đuổi" vì đuổi có được mô .

Cuối năm thấy bạn xuất hiện mà chả thấy chị nhà đâu, buồn nẫu.

Thêm 1 lời chúc dàn cast MFATW luôn thành công và thành công hơn nữa trên con đường đã chọn !!!

4. @sspati: Trong truyện cũng có nhóm tiên nhưng không được xuất hiện nhiều như phim đâu ạ. ss vẫn ấm ức team đó à

Bình luận

@All: Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc & vạn sự như ý :))  Đăng lúc 31-12-2018 11:57 PM
Thấy fanpage .vs. mới post ảnh G chung vs 1 d.viên nhà Namoo mà kêu ko biết sự kiện gì vì lịch trình cũ tự nhiên bị gỡ bỏ.Dù bik kì lắm,nhưng vẫn thik tưởng tượng   Đăng lúc 31-12-2018 11:49 PM
Ki ta ko buồn, nhưng chắc chắn nhà mình nhiều người buồn, ship lâu thế mờ. SJH là fan Won nói chung, ko riêng nhà mình :)). Cũng lâu rồi Won ko đc ship nhiệt tình vầy.   Đăng lúc 31-12-2018 10:59 PM
Mà mấy bé diễn viên trẻ tính tình hay ho nữa,hoạt bát tự nhiên,năng động chứ ko thu mình như W,nên dễ đc lòng ng hơn.Sắp qua năm mới,ko biết Dispatch còn j khui ko?   Đăng lúc 31-12-2018 10:45 PM
@ss umeo: Chúc sis một năm mới thật hạnh phúc và thành công nha sis ^^  Đăng lúc 31-12-2018 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15646#
Đăng lúc 1-1-2019 15:27:51 | Chỉ xem của tác giả
Không dám chắc có phải Won không nữa, nhưng cũng thấy má là . Hôm qua mới ngắm kĩ em trai Won, bản trông hay phết , chị em nhà bạn í có 2 má không lẫn đâu được.

Bình luận

Em toàn thấy chữ tượng hình thôi :(. Kêu noona chắc là còn may, em sợ kêu cô cháu :))). Nhiều hint là Geum rất phổ biến trong phim Hàn, để ý thấy liền hà.  Đăng lúc 2-1-2019 07:56 PM
À, bên kênh Youtube của ss cũng có bạn vô la làng là "stupid drama" vì bản ủng hộ GS mà cuối cùng GS ko là chồng =)))) Có comment kêu Won giống noona của SJH nữa =))))))   Đăng lúc 2-1-2019 02:21 PM
Hôm qua bạn SJH bản Q&A trực tiếp trên Instagram mà mình ko có biết tiếng Hàn nên ko hóng đc có ai hỏi về W ko =)))) Ú hóng đc gì thì share cho ss với =)))))))  Đăng lúc 2-1-2019 02:13 PM
À, ss tưởng tượng nhiều quá, hao tổn nguyên khí, hihi  Đăng lúc 1-1-2019 08:28 PM
Bạn í có Insta nhưng để chế độ riêng tư ạ. Để tí em up hình ss coi. Em lại tưởng tượng hơi nhèo rồi  Đăng lúc 1-1-2019 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15647#
Đăng lúc 1-1-2019 23:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim mớ đầu hấp dẫn nhưng về sau hơi đuối và khiên cưỡng nhưng phải công nhận diễn viên ai cũng làm tốt cả, thiệt chứ thích Won đóng phim nhẹ nhàng thế này chứ những vai cứ thù hằn đau khổ dằn vặt quá thấy thương lắm, cả hai nam chính đều mún ship cả nhưng trớ trêu người quá nhỏ tuổi người lại có chủ rồi nên đành thôi. Năm mới mong Won sẽ lại có phim cho chúng ta hóng và có bồ cho báo chí có cái để soi ngoài phim ra hihi

Bình luận

Chúc mừng năm mới bạn hiền nha <3. Ngoài nhỏ quá, có bồ còn anh có vợ nữa (Go Soo, Park Hae Il ). Nói chung, bị chặn mọi ngả. Đành chờ đếnlúc chị tự khai thôi :((   Đăng lúc 2-1-2019 08:21 AM
Chắc d.viên cũng đã bị dụ bởi k.bản chi tiết mấy tập đầu =)) W toàn chọn bạn diễn để ko ship đc,ngoài SJK ra thì các anh còn lại lúc đóng đều có ngừi eo   Đăng lúc 2-1-2019 07:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15648#
Đăng lúc 2-1-2019 08:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Làm cái post chúc mừng Lee Sun Bin. Cả bạn Bin và Lee Kwang Soo đều không xa lạ gì với Won, một người là người quen đã lâu, một người từng cộng tác chung trong 1 drama. Vì cái sự thân quen này mà cảm giác vui như idol mình vừa được khui bồ ế, he he. Chúc mừng LeeLee couple, hẳn còn lâu nữa mới tới đám cưới vì vậy mong 2 người có 1 tình yêu bền chặt & cùng nhau tiến vào lễ đường 1 ngày không xa ^^.

Cre: on pic

Đăng lại thư của Won viết gửi DC tháng 3 năm ngoái để động viên mình rằng Won có lý do để rất thận trọng khi nhận lời 1 dự án nào đó, rằng thì có lẽ nửa năm tới Won mới đóng phim tiếp; rằng thì như mọi khi cứ thanh thản mà đợi, he he. Lời lẽ trong thư rất thành thật kể cả là tình trạng stress. Đã từng trải qua nên hiểu stress rất dễ "tái" lại, có ai nghĩ như em, sự phờ phạc trong những tập cuối của MFATC là do Won còn bệnh không?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15649#
Đăng lúc 2-1-2019 09:32:46 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên nhà mình lại lâm li bi đát thế nhỉ? em thì vẫn ở trong nhà thôi, post nào cũng đọc ko xót chữ nào. Phần vì ko xem phim, phần thì bận nên cũng ko ngồi nghĩ ra được gì để viết ấy. Thành thật thì em cũng ko biết em có đc gọi là fan ko nữa. Won nói tích cực thì là người sống nhẹ nhàng, chọn làm những việc mình thích, ko phô trương; mà nói tiêu cực thì là ko biết phấn đấu...giống em ) Tính ra em thích Won muộn mà cũng ít hơn các sis đó, nên vào nhà vì Won thì ít mà vì các sis thì nhiều )

@ss Pati: Sis còn xem hết 2 bộ chứ em ngoài 3 movie thì chưa xem hết drama nào
@ss Ú: Thực ra thì em ko còn tơ tưởng đến việc ship gì cả, vì phải có căn cứ ship mới vui, đằng này cứ lặn chả thấy sủi tăm. Họa ra có đôi khi nghĩ nàng lấy chồng rồi cũng nên, tự nhiên thấy sống càng ngày càng nhẹ tênh ra ý
@Bíp: Sau này mà Kites ko hoạt động nữa thì có lập nhóm kín trên fb đc hông? chứ t thì t ngại đi like dạo và cmt này kia lắm

@all: Chúc cả nhà năm 2019 trọn vẹn, hạnh phúc. Có onl thì cứ mở 1 tab là nhà Won nhé, ko mất tg đâu, hihi

Bình luận

tiếng hơn chắc chỉ cũng chả chịu đc áp lực đâu =))  Đăng lúc 3-1-2019 08:36 AM
@ss Ú: Em nghỉ chỉ lấy chồng rồi cũng nên =)) mà manh mong thật chứ, mới vài bận bully, stalker đã ốm lên ốm xuống, thôi cứ sống như giờ cho lành, chứ nổi  Đăng lúc 3-1-2019 08:36 AM
@ss Rain: Khi nào vô em hú sis, vô SGN chơi vs ss Pati luôn ha, sis Pati là hotgirl Sài Thành =)))  Đăng lúc 3-1-2019 08:34 AM
tiện làm việc. Cty cũng sắp xếp xe cộ nhà ở trong nội thành mà em thấy rắc rối quá nên ở 1 khu chung cư đối diện cty luôn =))) tk đc cho cty bao nhiêu tiền =)))  Đăng lúc 3-1-2019 08:33 AM
@ss Pati: Khi nào em vào gặp đối tác, đi sự kiện này kia thì vẫn ở trong nội thành, chủ yếu quận 4, quận 7. Chứ xong việc thì ở khu Thuận An cho gần kho công ty   Đăng lúc 3-1-2019 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15650#
Đăng lúc 2-1-2019 12:02:43 | Chỉ xem của tác giả
duduyen gửi lúc 2-1-2019 09:32 AM
tự nhiên nhà mình lại lâm li bi đát thế nhỉ? em thì vẫn ở trong nhà thôi, post nào c ...

em thêm 1 post cho đủ bộ lâm li bi đát... thực ra thì 04 năm rồi em mới quay lại kites, cũng có nhiều thay đổi nhưng mà nhà Won thì hình như vẫn vậy, vẫn có ss Ú và Bíp giữ lửa cho nhà... Thú thật em chưa xem phim mới nên cũng không múa rìu qua mắt thợ được. Được cái dạo này em cày lại Nice Guys, không hiểu sao cảm nhận không còn được như xưa, em nhận ra người đàn ông như MaRu vốn không phải là lựa chọn an toàn, vẫn không hiểu sao xưa kia mình lại nêu bao nhiêu lý lẽ để bảo vệ anh ta nhỉ...

Về Won, em hy vọng có một bài phỏng vấn để hiểu được suy nghĩ của nàng về nghề, về đời... Phải chăng nàng đã có một hướng đi nào khác song song, đủ sức thu hút nàng trong những khoảng thời gian rảnh rỗi không tham gia dự án...

Em thì không hy vọng người nàng yêu là người trong ngành chút nào, cảm giác chông chênh và không bền vững...

Cuối cùng chúc cả nhà năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc...

Bình luận

@rain:ko thik GS đại học đâu,cưới trợ giảng Kim rồi mà =)) GS đại học nhiều em sv lao vô lắn,cũng mệt.Gần đây nhìu vụ GS ĐH bê bối ss cũng ngán =))))  Đăng lúc 2-1-2019 08:34 PM
Công chức hay viên chức đều được, họ đơn giản, he he. Đừng CEO hay chaebol gì, cứ thấy ko ổn sao đó.  Đăng lúc 2-1-2019 08:00 PM
Cưới giáo sư đại học dc k ss  Đăng lúc 2-1-2019 07:24 PM
Won mà khỏe khỏe siêng siêng thì sẽ có nhiều mem chịu trồi lên hơn ;) ss thấy mấy couple Hàn mà cứi nhao cùng ngành ấy,thấy đa phần bền mà,cứi đại gia mới khổ:(   Đăng lúc 2-1-2019 02:12 PM
Cuối cùng cũng chịu trồi lên làm hẳn post ^^. Năm mới hạnh phúc, thành công nha <3. Năm nay gặp lại nhiều người quá, Won biết chắc sẽ rất vui, haaaa  Đăng lúc 2-1-2019 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách