Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15621#
Đăng lúc 21-12-2018 23:33:40 | Chỉ xem của tác giả
"Tale Of Gyeryong Fairy" stills.

Cre: tvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15622#
Đăng lúc 22-12-2018 16:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh sắp diễn ra trong truyện rất đẹp & cảm động, OK Nam & Kim Geum đã hoàn toàn nhận ra nhau. Nhưng coi pre thì xem ra trong phim có vẻ hơi nhạt, cả về biểu hiện của 2 nhân vật và hiệu ứng hình ảnh. Đoạn này nên cho Ok Nam xõa tóc như truyện thì đẹp hơn rất nhiều.

Thôi thì với những gì đã thể hiện trước giờ, cũng không nên mong đợi gì thêm . Cảnh Geum và Jeom Seon chắc là đi chơi ở bờ sông, sau đó là cảnh Ok Nam & Geum được staff tiết lộ trên Insta.

Bình luận

Không hi vọng mấy vào cảnh cuối này rồi. Kỹ xảo phim gì thấy gứm =)))))))))) Nhìn cảnh lửa phóng ra từ tay anh YHM mà tội cho diễn xuất rất hay của ảnh :((  Đăng lúc 24-12-2018 07:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15623#
Đăng lúc 23-12-2018 14:16:53 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả cái cách nàng cài hoa lên tóc người thương, dịu dàng và trân trọng <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15624#
Đăng lúc 24-12-2018 06:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Biết có phải đóng phim dài ngày gây mệt mỏi không mà mắt chị quầng rõ

Cre: tvn

1. Đang thắc mắc phim này có quay tuần tự theo tập không? Những cảnh đầu tiên của phim diễn ra trên núi, đoàn phim cũng lên núi trước. Gần kết phim vẫn là những cảnh trên núi. Trừ khi dư dả nhiều thứ hoặc muốn nuôi dưỡng mạch cảm xúc của diễn viên, còn thường thì để tiết kiệm thời gian, chi phí người ta sẽ quay hết những cảnh có chung bối cảnh. Vậy nên có thể xảy ra trường hợp những tập đầu và tập cuối được quay cùng thời điểm ???

Bộ này quay từ giữa hè đến giữa đông, trong đó có những cảnh chờ mùa Đông có tuyết mới quay được (cảnh tiều phu ra đi trong 1 ngày tuyết rơi đầy). Quãng thời gian dài & vất vả của đoàn làm phim.

2. Aaa, rất muốn sau phim chị sẽ tham gia trả lời phỏng vấn, mấy năm rồi chị ơi !!!

Bình luận

Dạ, anh ấy hát hay đấy ss nhỉ  Đăng lúc 24-12-2018 10:40 AM
Eh, có 1 bài OST trong phim do anh YHM hát nè Ú, bất ngờ ghê ko???  Đăng lúc 24-12-2018 07:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15625#
Đăng lúc 24-12-2018 16:15:58 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao phim này khâu PR kém kém là, đặc biệt là khoản fanservice. Chẳng mấy có  ảnh tĩnh hay vid hợp tác vui vẻ giữa các diễn viên chính trên phim trường, nhẽ quan hệ giữa các diễn viên nhạt vậy à? còn BTS cứ như nhấc từ phim ra, cái BTS đầu tiên chắc khá nhất. Nhìn sang JTBC hay chính các bộ của tvN đang chiếu mới thấy sự khác biệt & ganh tị. Nhớ hồi TPM hay NG là vui nhất.

Mai là Giáng sinh, nhẽ tvN cũng nên có cover Giáng sinh cho phim hay để các diễn viên gửi lời chúc Giáng sinh đến khán giả ủng hộ phim chứ? Hình như chưa thấy cái gì.

Có ai thấy bất bình như em không nhỉ?

Bình luận

Em cũng thay bat binh nhu ss ay, phim nay nhu con ghe cua nha dai :((  Đăng lúc 25-12-2018 02:08 PM
Em thấy thật tào lao. 2 người có ấn tượng tốt về nhau mà.  Đăng lúc 24-12-2018 08:13 PM
Clip YHM ignored MCW trên Youtube. Hẳn là ignored cơ đấu, sợ mấy bạn lun =)))) Hôm nào làm cái sub phỏng vấn hồi đầu film cho chính mình đỡ tủi thán =))))  Đăng lúc 24-12-2018 06:34 PM
Chắc film ko được như kì vọng nên bị bơ luôn =))) Có hẳn 1 clip trên facebook nói YHM ignored MCW at the wrap up party mới ghê =))) Có BTS Hoon - Muna cute lắm mà đao lòng xí   Đăng lúc 24-12-2018 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15626#
Đăng lúc 24-12-2018 20:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Tập này có kiss mà ko thấy ai báo trước gì nhỉ . Tự dưng cũng chẳng thấy kích động gì cả . Nhưng ngày mai vẫn cần kiss nữa, mãnh liệt hơn

Tập mai tiên Ok Nam sẽ là ẩn số, PD không chịu tiết lộ diện mạo mới của bản càng gây tò mò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15627#
Đăng lúc 25-12-2018 06:18:24 | Chỉ xem của tác giả
1. Chúc mừng Giáng sinh NamGeum, Moon Chae Won - Seo Ji Hoon

2. Rating Eps.15: 3,7%

3. Công ty quản lý của Won, Namoo Actors thành lập năm 2004, nghe nói ngày 15/1/2019 này sẽ tổ chức lễ kỉ niệm 15 năm. Hi vọng sẽ được thấy chị trong ngày này.

4. Ai có thể lí giải giúp tại sao bộ phim này bị coi là ngu ngốc không nhỉ? Hết fim rồi nên ko muốn tự bàn nữa . Có chân lí bất xê dịch nào cứ nữ chính thì auto thuộc nam chính không? Hay nhân vật phản diện thì không được là nam chính không? Tưởng hoạt động sáng tạo thì không có giới hạn, khuôn khổ nào chứ?

Bình luận

Trên kênh Youtube của tvN á ss :)))  Đăng lúc 25-12-2018 04:12 PM
Ở đâu nói phim ngu ngốc vợi, ss ko thấy. Kịch bản hơi rối nên coi ko mượt thôi. Với ai bảo đạo diễn show mặt GS từ đầu nên nhìu bạn tự mặc định zị  Đăng lúc 25-12-2018 03:28 PM
À, nhưng ta ko nghĩ GS là nv phản diện, anh ấy vẫn luôn là người tốt. NamGeum là chân ái, trời se rồi đừng mong khác đc :))))  Đăng lúc 25-12-2018 03:06 PM
Dỗi rồi =)) Ko phủ nhận KB khá rắc rối, vậy nên trc khi muốn chửi hãy chịu khó tìm hiểu kĩ nội dung đã chứ =)). GS cũng đc an ủi vì anh ấy khá nhiều fan đấy   Đăng lúc 25-12-2018 01:05 PM
rồi còn ko thấy đc sự logic vì sao Kim Geum là chồng, e thật bó tay...  Đăng lúc 25-12-2018 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15628#
Đăng lúc 25-12-2018 13:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Ngắm 2 bạn bên nhau vài lần nữa thôi rồi nay mai phải tạm biệt rồi. Ai ngờ được rằng sự kết hợp khập khiễng tuổi tác này lại khiến không ít fan Won hâm mộ đến vậy, cũng chẳng ngại mang tiếng không biết tính toán khi mong 2 người tái hợp ^^. Không rõ lý do BTS của 2 người rất ít nhưng cũng đủ để shipper NamGeum thu nhận và lưu giữ nhiều cảm xúc tốt đẹp trong bao nhiêu ngày tháng vừa qua... & còn rất lâu nữa. Mong 2 bạn nếu có thể sẽ là đồng nghiệp tốt, có điều kiện hỗ trợ nhau trong sự nghiệp thì càng quý hơn nữa.

Seo Ji Hoon chỉ cần cơ hội thôi, tài năng sẵn có rồi sẽ khiến bạn tỏa sáng.

Chúc Won & Seo Ji Hoon Giáng sinh vui vẻ, năm mới dồi dào sức khỏe, bình an để theo đuổi thành công mục tiêu mới trong năm 2019.

=

Mọi người mong muốn gì cho Won trong năm 2019 này ạ?

Bình luận

Vế 2, giống nhiều người quá :)))  Đăng lúc 25-12-2018 02:19 PM
Em mong 2019 moi pim Won tham gia se thanh cong hon 2018 & Won co nguoi iu hihi =))  Đăng lúc 25-12-2018 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15629#
Đăng lúc 25-12-2018 17:02:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
umeo2811 gửi lúc 25-12-2018 01:34 PM
Ngắm 2 bạn bên nhau vài lần nữa thôi rồi nay mai phải tạm biệt rồi. Ai ngờ được rằn ...

Nghe Ú nói tự nhiên có chút bồi hồi và buồn buồn. Hôm nay là tập cuối rồi, dù biết trước kết thúc mà vẫn thấy hồi hộp, nhìn ảnh Ú post ở trên càng hồi hộp hơn vì sao 2 người hài hoà và đẹp đôi với nhau đến thế. Ko biết các bạn fans của Hoon có thấy như tụi mình không, cũng có chút lo lắng là Won bị ném đá vì cái tội “già hơn” Hôn, nhưng tự an ủi là nếu có thì cũng đành chịu vì sự thật nó thế thì biết mần răng

Rất tiếc là Won cách biệt 11 tuổi, chứ nếu ko sẽ có 1 đội quân shipper hùng hậu cho cặp WonHoon chứ ko chỉ là GeumNam nữa. Chẳng biết tại sao BTS của film này ít thế, có lẽ như Ú nói, anh YHM đã có người yêu và lẽ nào W cũng vậy, nên staff hạn chế BTS để tránh dân tình ship loạn xạ, cũng như tránh cho người yêu của họ khỏi tổn thương. Vô cùng hi vọng được tung BTS cảnh Ok Nam kiss Geum, chỉ cà vậy thoai là bù hết thiếu xót của đội ngũ với mình haha...

Về chuyện kịch bản thì mình nói nhiều nên ko nói nữa. Nhưng việc fans Giáo Sư giạn dỗi mình thoing cảm đc mà, film bị bơ mới sợ chứ còn có ý kiến qua kaij là tốt á. Nhớ đợt Kim Kim bị ngược mình cũng dỗi mà, cũng đòi Ok Nam về với Giáo Sư đi, để 2 con cho papa Kim Kim chăm   Dù nói gì đi chăng nữa tgif nếu là fans của anh YHM sẽ thấy đất diễn của ảnh trong film này rất nhiều, câu chuyện của ảnh đc làm xuyên suốt và đầy đủ nhất, vừa có bi vừa có hài vừa nội tâm... 1 vai diễn đầy thử thách và đáng giá mà.

Còn SJH thì khỏi nói, vẫn là bạn chắc chắn sẽ bật lên sau vai này, sớm thôi, bạn sẽ có 1 tác phẩm để đời cho coi. Chỉ mong bản và Won follow Insta của nhau mà chắc là đừng miw nữa

@Bíp: trang fanpage ấy nà, ss thấy lên đc gần 6k likes là 1 nỗ lực rất tuyệt vời của Bíp ấy. ss chat bao giờ nghĩ sẽ đc nhiều vạy, mà 1 trong những lí do là nhờ MMF&TWC. Với 1 đứa cũng khá mạnh về truyền thông như ss, thì ss nghĩ những comment nếu ko quá thì Bíp ko càn xoá, nó chỉ làm ngta bức xúc thêm thôi. Và rõ ràng là Bíp cũng như ss, thích Kim Kim nên giờ tụi mình đỡ, chứ fans anh Yung thì đợi Jol trở lại mới hiểu đc catm xúc của họ. Tranh luận ko dung tục ss thấy tốt, nó tăng lượng tương tác và phổ biến của kênh, giúp đưa fanpage Won chạm đến nhiều người hơn. Và ss mong đừng để tình trạng như đợt Good Doctor xảy ra, khi Idol chẳng làm gì mà chỉ vì fans only của họ mà bị các bạn trung lập quay lưng. Dù sao fanpage Won đc như giờ là nhờ Bíp và các Admin - chắc có Shi ko nhỉ, lâu quá rồi ko biết e ấy sao rồi, nên quản lý trang như thế nào vãn là quyền của Bíp á, ss chỉ góp ý chán thành zị thôi.

Năm 2019
1. Gần nhất là hi vọng GeumNam giựt giải best couple, để mình còn ngắm 2 bạn ấy ngoài đời, vì clip họp báo thì cũng nhạt toẹt mà ko có Engsub để hiểu.

2. Mong 1 tí hint mong manh về cặp Won và anh L.S.G, lâu quá rồi, 2 người còn chơi với nhau không huhu... nếu có thể thì Dispatch quăng tin cho iêm vào 0h ngatf 1-1-2019 nhé.

3. Hi vọng Won sẽ đóng phim tiếp, sẽ chăm chỉ như ss Son Ye Jin và nếu có thì partner tiếp theo hi vọng là Lee Je Hoon, mới coi clip 2 người vô tình va đầu vào nhau khi nhận giải Rồng Xanh chắc chục năm về trước mà thấy thú vị. Nếu ko thì mong là anh Won Bin, anh Kang Dong Gun vâng mơ mà, mơ tiếp đi. Còn thực tế thì mình cũng thích Ji Jang Wook dù chưa xem anh này đóng bao giờ cũng khá thích Junho của  2PM nữa. Nói chung mình thích anh nào mình mong anh đó, là cá nhân mình thoai hihi...

4. Thực sự, người có duyên với Won nhất là Lee Min Ho, cùng debut với nhau trong cùng 1 drama, tiếp tục gặp nhau trong 1 movie, quảng cáo cho Levi, cùng được nhận giải Công tố viên danh dự, cùng nhận giải Bifan và clip thì đc cư dân mạng kêu là như cặp đôi cô dâu chú rể... nên sao mình tin 2 ng sẽ gặp lại nhau thêm vài lần nữa. Mình tự tin quá cơ

Tạm thời nhiêu đó.
Giáng Sinh vui vẻ và năm mới may mắn nha mọi người!

Bình luận

Haha... vậy giờ có đu hết phim ko hay chỉ dừng ở tập 11 và chỉ coi mấy cảnh quan trọng thoai là đủ ;)  Đăng lúc 27-12-2018 09:58 AM
nữa mới được thấy Won rồi.  Đăng lúc 26-12-2018 10:37 PM
Em cũng giống ss, thích a nào là cầu cho Won hợp tác cùng. ; )). Phim em mới cày tới ep11, mà cũng không kiềm được mò xem hết mấy cảnh quan trọng rồi. Vậy là lâu n...   Đăng lúc 26-12-2018 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15630#
Đăng lúc 25-12-2018 22:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Cover NamGeum mừng giáng sinh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách