Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15561#
Đăng lúc 21-11-2018 23:39:54 | Chỉ xem của tác giả
CF MG Saemaul Bank.

Cre: Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15562#
Đăng lúc 22-11-2018 12:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Đã luyện xong ep 6, nội dung bộ phim đến hiện tại đối với em là ok, chỉ có những phân cảnh bộ 3 tiên kia là em thấy khá dư thừa, mấy tập đầu xem còn thấy vui vui chứ xem riết hễ tới mấy cảnh của bộ 3 là lại muốn tua. Hiện tại em có thể đoán được chồng Ok Nam là ai rồi. Xem đến mấy phân đoạn của Ok Nam cùng với hai nhân vật nam em đều thích cả = ]]], nhưng có hơi nghiêng về trai trẻ tí. Chỉ còn chờ nội dung phim sẽ được triển khai như thế nào để tình cảm của Ok Nam chuyển hướng không bị khiên cưỡng. Mong là kết phim sẽ hợp lý đừng như bộ phim Ma nữ đáng yêu của tvN, từ đầu đến gần cuối phim hay cực chỉ đến khi tập cuối làm em ức chế không chiụ được.  Em đang hóng OST song ca nam nữ của phim, thích OST đó quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15563#
Đăng lúc 22-11-2018 13:11:56 | Chỉ xem của tác giả
umeo2811 gửi lúc 21-11-2018 03:27 PM
Nhà mình thử đánh giá khách quan coi Won & Seo Ji Hoon có chem với nhìn có tuổi tác qu ...

ss thấy tâm lí nhân vật và diễn biến hợp lí đó chứ. Đây mới là giai đoạn "Cờ-rớt" đơn phương của Kim Kim tội nghiệp thôi nên làm sao đã hóa học hóa chất bùm chéo dữ dội gì cho được. Cái gì nó cũng phải từ từ. Còn cái đoạn bạn "mạnh bạo" bạn lao đến ôm con người ta là do bạn ấy lấy lại được cảm xúc của anh chồng 699 năm trước nên nó mãnh liệt là đúng rồi. Với tính của Kim Kim là nhẹ nhàng dịu dàng, từ nhỏ đã chỉ quen cây cối chim thú. Lớn lên chơi với mỗi anh giáo sư, lại chuyên chịu đựng sự "ăn hiếp" của ổng... Nên kiểu thể hiện tềnh êu cũng sẽ nhẹ nhoàng sâu lắng hơn. Nhìn Kim ôm Won cái mặt tình thế còn gì dù là thời hiện tại hay thời quá khứ

Tương tự như vậy phản ứng của Won với anh Yung nó bùng chái là do bạn đang mặc định đó là chồng mình. Người nàng ta chờ cả 699 năm giờ gặp lại thì lấy gì nó không vui tít cả mắt mũi. Còn bả có đả động gì tới anh Kim đâu, phản ứng hóa học chỉ xảy ra khi cả 2 vật chất tương tác. Đây có mỗi Kim tội nghiệp thì sao nó bùng nổ được. Qua đó thì ss đánh giá cao khả năng diễn xuất của Won á, rõ ràng là biết điều tiết để thấy được sự khác nhau trong tương tác và tình cảm với 2 troai.

Về mặt Geum trẻ thì chấp nhận thôi, hình như là cố tình để trẻ hơn nữ chính mà nhỉ. Hồi coi I hear your voice của ss Bo Young và bạn Lee Jong Suk còn thấy OK mà. Nhưng thật sự tha thiết cho nàng tiên xõa tóc thề xuống cái. Bả xõa tóc thề ra là bao trẻ bao đẹp ko khoảng cách luôn, hứa đấy

Theo cấu trúc tập phim thì Kim còn đau lòng tới 3 tập nữa, chắc cuối tập 8 là có chuyển biến thoai. Dù không biết chuyển hướng như thế nào vì ko đoán được biên kịch có giữ nguyên tác hay không.

@akim Cái bộ ba tiên đó, ss hết cả kiên nhẫn thật. Tua qua luôn ở tập 6. Rõ là dài dòng lan man phát nản

Bình luận

Nôm na là đừng để ai thấy giống mother vs son í ss =))  Đăng lúc 26-11-2018 02:41 PM
ss hem biết nữa, tại ko biết ekip muốn chuyển tải thông điệp gì?Nếu t.cảm ko đổi ngàn năm thì sẽ về với Geum.Nếu kiểu quá khứ ko quan trọng thì về bên GS ;)   Đăng lúc 24-11-2018 07:23 AM
có vẻ như xem xong ep 6 thì 90% troai trỏe chính là anh chồng rồi đó ss hi hi :))  Đăng lúc 23-11-2018 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15564#
Đăng lúc 22-11-2018 23:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Tập 6 gs bao hài, khi tình yêu đến ta như đứa trẻ là đây, nhảy chân sáo mất hết hình tượng, bé hổ đáng yêu quá thể, bé về team Geum ah nha

Bình luận

Công nhận đoạn đó nhìn ổng lầy lội cute hạt me dã man =))))))))))))  Đăng lúc 24-11-2018 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15565#
Đăng lúc 24-11-2018 08:58:38 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường "Tale Of Gyeryong Fairy".

Cre: Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15566#
Đăng lúc 25-11-2018 23:09:37 | Chỉ xem của tác giả

Cre: tvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15567#
Đăng lúc 26-11-2018 08:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Bối rối...!

Cre: tvN

Bộ đồ bạn Ok Nam đang mặc full "dấu ấn" Kim Geum . Nghe nói phim vẫn đang quay @.@

Won đứng thứ 26/30 trong Bảng xếp hạng danh tiếng thương hiệu người mẫu quảng cáo nữ tháng 11. Thặc là "nỗ lực" vượt bậc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15568#
Đăng lúc 26-11-2018 23:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Fanart

Cre: IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15569#
Đăng lúc 27-11-2018 06:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi qua sub tập 7, có ai nghĩ như em không nhỉ? Geum mới là người Ok Nam thích. Ok Nam vui khi ở bên Geum, mọi thứ cứ tự nhiên đến chính bạn không nhận ra. Nhưng cứ vì mặc định GS Yung mới là chồng nên bản cố đấm, bỏ qua cảm xúc thật của chính mình.

Ôi, Geum, yêu vào bản nói lắm

Trên Naver, dân tình đang thương khóc cho Kim Kim

Đương bận, rảnh viết tiếp ạ ^^.

Bình luận

Đúng rồi Bíp. Rết tập 8 cũng là 3,8%, rết tập 7 + 8 tính theo số liệu của TNS vì AGB đang gặp trục trặc. Rết của AGB nếu công bố sẽ ko "cao" như kia đâu :)))   Đăng lúc 28-11-2018 07:35 AM
ss Ú: 3,8% là của ep 7 hả ss? sspati: Coi thấy 2 ông đương vô tư mà giờ bùn zui lẫn lộn vì bà Ok Nam mà em thương gì đâu =)))))  Đăng lúc 27-11-2018 10:16 PM
3,8% ợ :)))))  Đăng lúc 27-11-2018 02:35 PM
em cũng hóng rate. http://asianwiki.com/Mama_Fairy_and_the_Woodcutter ở đây mới update đến tập 6 thôi =)))  Đăng lúc 27-11-2018 01:17 PM
ss cũng thương Kim Kim =)) Nhỉn bản thất tình quá tội mà nhìn lúc mơ hớn hở thấy thương =)) Ú update rating cho ss với, ss vẫn thích ngóng rating =)))))))))  Đăng lúc 27-11-2018 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15570#
Đăng lúc 27-11-2018 15:14:47 | Chỉ xem của tác giả
umeo2811 gửi lúc 27-11-2018 06:24 AM
Mới coi qua sub tập 7, có ai nghĩ như em không nhỉ? Geum mới là người Ok Nam thích. Ok N ...

Xem mấy tập gần đây em cũng thương Geum lắm, nhìn mặt bản mấy lúc Ok Nam nói chuyện thân mật với GS mà tội bản ghê. E cũng nghĩ như ss, Ok Nam thích Geum mà không hay. Cơ mà luyện tới ep7, xem khúc cuối GS lại tìm Ok Nam để tỏ tình mà em bị lung lay quá =]]]], thấy tội lỗi quá. Mà em phải công nhận chemistry của Ok Nam và GS quá trời luôn. Đây là cảnh làm em có lỗi với Geum ở ep7 đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách