Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15411#
Đăng lúc 13-10-2018 21:37:29 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giải trí trong khi chờ phim. Mình thích Black Pink, thích Ji Soo và mong bạn ấy sẽ trở thành diễn viên.

Fan Hàn đang sốt lên vì đem so sánh Jisoo Back Pink về tài năng và nhan sắc với diễn viên Moon Chae Won

Jisoo của BlackPink nổi tiếng là idol mang vẻ đẹp của công ty SM nhưng khí chất và tài năng lại là của YG. Vì thế cô luôn được so sánh với nhiều thần tượng khác

Cư dân mạng đúng thật rất biết nhìn người, họ đã nhìn ra sự tương đồng của các diễn viên và thần tượng. Trước đó họ đã đưa ra lời nhận xét so sánh về Won Bin và Yoo Seung Ho, Cha Eun Woo và Kang Dong Won. Lần này là nữ diễn viên Moon Chae Won và Ji Soo của BLACKPINK.

Moon Chae Won là một nữ diễn viên Hallyu. Với tài năng của mình cô đã từng tham gia rất nhiều phim, sắp tới cô cũng sẽ tham gia bộ phim "Mama Fairy And The Woodcutter”. Jisoo là một thành viên của nhóm nữ nổi tiếng từ nhà YG Entertainment BLACKPINK, nhóm nhạc đang làm mưa làm gió tại Châu Á

Tại Hàn trên một cộng đồng trực tuyến, cư dân mạng đã đề cập và so sánh Moon Chae Won và Jisoo BLACKPINK, họ cho rằng cả hai có những nét tương đồng một cách ngạc nhiên.

Cả hai đều thanh lịch và đáng yêu.

Cả hai đều mang lại cho người khác sự rung cảm, trông họ là tip người tốt bụng và dịu dàng. Khuôn mặt và đôi mắt của họ cũng khá giống nhau.

Bạn có nghĩ rằng JiSoo của BlackPink và diễn viên Moon ChaeWon giống nhau hay có điểm tương đồng không?

Ngại up hình. Mà bảo Won là sao Hallyu kể hơi là lạ...

Cre: http://kclive.vn/news/fan-han-da ... n-chaewon-4353.html

Nhân tiện, chúc mừng 10k followers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15412#
Đăng lúc 14-10-2018 13:59:43 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu không vào tân chuyện gì. Phim thì mãi chưa chiếu.
Mấy hôm trước vừa xem Vườn sao băng 2018. Nói ra lại xấu hổ, chứ Tự gioè đáng tuổi châu mình rồi. Haizzz, mới hồi nào xem bản 2000. Mà công nhận thằng bé này theo mình đúng dáng Tự nhất và rất có thiện cảm. Nhưng nếu ngoài đời mà nó cũng thế thì không biết có theo showbiz được lâu dài không.
Đúng là diễn viên. Ngẫm thấy Won làm dv được lâu thế cũng tài..,

Bình luận

Có fim nhớ vào thread nhiệt tình nha ^_^  Đăng lúc 15-10-2018 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15413#
Đăng lúc 15-10-2018 07:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Poster "Mama Fairy and The Woodcutter". GS Jung Yi Hyun bị troll từ truyện đến phim, cầm bát sứt mà mặt như muốn uýnh lộn. Bạn Kim Geum rất tươi, tư thế nâng niu hết sức.

Via DC

Đọc trên yan + khophimhan.com đoạn này mà hoang mang:

Chuyện trở nên kịch tính khi chồng của Sun Ok Nam bị rơi xuống vách đá và qua đời. Sun Ok Nam cố gắng tìm kiếm bộ quần áo của mình để quay về trời nhưng mãi không tìm thấy. Cần bộ quần áo, cô quyết định chờ đợi chồng đầu thai.

Hóa ra thắc mắc của nettizen là có thật (?!)

Bình luận

haha ko gì phủ hơn =)) này là bả đợi áo chứ có phải đợi chồng =)))))))  Đăng lúc 15-10-2018 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15414#
Đăng lúc 15-10-2018 15:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình có nhìn nhầm không nhỉ, cái bát Ok Nam đang bê cũng bị sứt :v

Bình luận

Em nghĩ chén sứt là đặc ân dành cho GS Jung thôi :))  Đăng lúc 17-10-2018 07:34 PM
Chén của trai trỏe cũng sứt mà. là troai trẻ lấy ngón cái cố tình che đi kìa. Mà Ú soi kỹ ghê,ss thấy thắc mắc mới coi thử đó ;)  Đăng lúc 16-10-2018 09:59 AM
e thấy cả 3 bát bị sứt như nhau :)  Đăng lúc 15-10-2018 09:57 PM
Tớ nghĩ chỉ có bát của JYH thôi, trong truyện KG thì lành hành nhưng GS Jung toàn bị phũ kiểu thế mà :))  Đăng lúc 15-10-2018 07:45 PM
P/s: muốn đổi cái ảnh avatar mà đổi hoài k đc  Đăng lúc 15-10-2018 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15415#
Đăng lúc 15-10-2018 20:49:20 | Chỉ xem của tác giả
02 teaser liền lúc, khả năng là Ep.01. Ai ship Ok Nam - Kim Geum chịu đau tim chút vì skinkip Ok Nam - tiền kiếp GS Jung hơi nhều . Trời ơi, chết lịm trong giọng chị <3 <3 <3. Phim có độ dài 16 tập.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15416#
Đăng lúc 16-10-2018 21:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Fantake 16/10.

Cre: @judo4383

Bình luận

Nghe bảo bạn chụp những ảnh này khen Won xinh và muốn Won làm bạn gái :))  Đăng lúc 17-10-2018 06:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15417#
Đăng lúc 17-10-2018 06:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua xem cut "Myungdang" của Won trên 1 tài khoản Insta, cuối phim bản chết thì phải, trở thành phận nữ chính thảm nhất trong 3 phần về đề tài phong thủy. Đã dự đoán và cũng không ngạc nhiên vì vai trò của bản trong phim nguy hiểm quá, bị đẩy qua - đẩy lại giữa các thế lực tranh giành ngôi vua. Được cái, lúc chết bản vẫn là Cho Son xinh đẹp . À, không chừng còn có hảo cảm gì đó với nhân vật của Ji Sung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15418#
Đăng lúc 17-10-2018 15:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Vid buổi đọc kịch bản "Mama Fairy and The Woodcutter". Họ nói với nhau cái gì không hiểu mà cũng phải cười, cuối vid có mấy đoạn BTS max hài. Chị mình cười max xinh

Bình luận

ss Ú & sspati: bên face e cũng toàn mem ship chị vs troai trẻ ko á, mà zoom mấy cái teaser tung hổm vài sao e nghi phen này lật thuyền cả đám qá =)))))  Đăng lúc 18-10-2018 06:04 PM
Sao ss giỏi thế, em coi Rep 2 phần thì trật lất cả 2. Rep là nỗi đau kéo dài của em :))  Đăng lúc 18-10-2018 03:47 PM
Phim thì ít nhất phải coi chừng 1/2 thì sẽ đoán được. ss chưa bị sai phần Reply nào cả,nên hi vọng lần này phim thú vị để theo đến cùng ;)  Đăng lúc 18-10-2018 01:43 PM
Vầng, nhưng fim đang theo hướng nào thì em chịu :)). Em ủng hộ kết thúc như truyện dù ưng cả YHM, he he  Đăng lúc 18-10-2018 01:33 PM
Ơ, vậy bạn Hổ hóa Mèo đó có mối riêng à, vậy tốt rồi =)))))))) Nói chứ ss thấy để W với bạn troai trỏe đáng eo hơn á.Ú nói kết trong truyện cũng vậy mà ;)   Đăng lúc 18-10-2018 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15419#
Đăng lúc 18-10-2018 10:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Dol Bae, tác giả webtoon "Tale of Gyeryong Fairy" vẽ Sun Ok Nam "vui Trung thu" đúng chuẩn drama. Trong truyện Ok Nam tóc đen và màu sắc hanbok tối giản hơn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15420#
Đăng lúc 18-10-2018 16:04:15 | Chỉ xem của tác giả
[Making poster] Yoon Hyun Min

Cre: On pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách