Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 308|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Mối tình tay ba trong phim mới của Park Seo Joon, Lee Tae Hwan và Park Min Young

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2018 11:32:10 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 11/4, công ty quản lý Fantagio đã xác nhận nam diễn viên Lee Tae Hwan sẽ tham gia vào bộ phim mới của đài tvN "What’s Wrong with Secretary Kim?". Lee Tae Hwan sẽ vào vai anh trai của Lee Young Joo (vai diễn của Park Seo Joon) đó là một tác giả đáng ngưỡng mộ với các tác phẩm ăn khách có tên Lee Sung Yeon.
Lee Sung Yeon rất quan tâm tới Kim Mi So (vai diễn của Park Min Young), anh luôn rất ấm áp, chân thành trong mối quan hệ với mọi người ngoại trừ chính người em trai của mình.
"What’s Wrong with Secretary Kim?" là bộ phim về mối quan hệ lãng mạn giữa nhà tài phiệt thế hệ thứ 2 Lee Young Joo với thư ký của mình. Trước đó, 2PM's Changsung cũng đã xác nhận sẽ góp mặt trong bộ phim.
Phim dự kiến lên sóng trong tháng 6.
Source : soompi
Vtrans  : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2018 16:02:08 | Xem tất
Ôi thế là tam giác Park Seo Joon, Lee Tae Hwan và Park Min Young chứ k phải Park Seo Joon,  2PM's Changsung và Park Min Young ư?
Nói chung đội hình nào cũng mát mắt hết, thôi thì  2PM's Changsung làm bạn tốt bên cạnh Seo Joon cũng ok, bromance cháy cháy tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2018 23:36:02 | Xem tất
Maknae Hwan của Surprise tiếp tục với kiếp nam phụ. Chừng nào em mới được lên nam chính đây hả. Nhưng không sao, phim có em đóng là chị nhất định phải coi. Lee Tae Hwan cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2018 23:51:19 | Xem tất
Dàn cast chính phim này vậy là đủ rồi,
2 anh em cùng yêu 1 cô,
Hóng thêm news về phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2018 03:42:32 | Xem tất
rồi xong Chan chuối lọt bụi nữa, lần này lọt hẳn ra ngoài luôn, mấy kỳ trước còn ở trong bụi tình tay ba với nữ chính. Kỳ này nó cho ra ngoài hẳn tam giác tình yêu luôn. Không biết Chan Sung đóng vai gì, đừng nói anh trai nữ chính, là phụ của phụ luôn rồi lol
PS: Lee Tae Hwan đóng Come back mister mấy lần giựt spotlight của Bi Rain luôn, phim này tui coi là cái chắc, đội cast đẹp chết người :--D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2018 08:15:40 | Xem tất
mối tình tay ba nào r cũng đi đến hồi kết thúc và phần thắng thuộc về 2 diễn viên chính )))
dàn diễn viên thì ok r vừa đẹp cũng vừa thực lực nữa, chỉ ngóng nội dung và cảnh quay đẹp mắt nữa thôi
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-4-2018 10:26:14 | Xem tất
ladyvitvit gửi lúc 12-4-2018 03:42 AM
rồi xong Chan chuối lọt bụi nữa, lần này lọt hẳn ra ngoài luôn, mấy kỳ trước còn ở  ...

Chan là nv của tập đoàn, chắc là nv dưới quyền của Deo
Có lẽ lại là kiếp anh chàng đồng nghiệp si tình nữ chính mà k dám thổ lộ
Hay cho vào vai tai mắt của ông anh trai cài cắm trong công ty để theo dõi em trai nhỉ

Bình luận

tình tay 4 hơi rắc rối nhưng cũng vui :--D  Đăng lúc 12-4-2018 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2018 08:40:44 | Xem tất
Lee Tae Hwan sn 95 đóng vai anh trai PSJ sn 88 :v
Bữa đọc tin cũng nghĩ Chan Sung là nam thứ rồi
Hiếm có bộ phim nào có dàn cast vừa có visual vừa có năng lực diễn xuất làm mình ưng ý thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách