Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5694|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Miss A Fei gây sốc ban giám khảo Master Chef Korea Celebrity

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-2-2013 12:25:54 | Xem tất |Chế độ đọc

Người hâm mộ Miss A có lẽ đã biết về tài nấu ăn của Fei, tuy nhiên những người xem khác bây giờ mới cảm thấy bất ngờ khi xem tập đầu chương trình thi nấu ăn "Master Chef Korea Celebrity".

Trong thử thách chiếc hộp bí mật, Fei làm món cừu nướng Hàn Quốc phong cách Nhật và đặt tên là "369 galbi" kèm theo món súp dưa chuột Trung Hoa làm từ dưa chuột và thịt lợn. 3 vị giám khảo vô cùng thích thú với món ăn của Fei, và lựa chọn đây là món muốn thưởng thức nhất.

Một trong các giám khảo, đầu bếp Kang Leo, nếm món ăn và không thể che giấu sự bất ngờ. Ông nói: "Có nhiều món Hàn liên quan tới dưa chuột, song chúng tôi không nghĩ có thể đưa nó vào súp. Nó rất mới mẻ và hương vị rất quyến rũ. Tôi vô cùng ngạc nhiên".

Cuối cùng, cô chiến thắng thử thách và sẽ nhận được một số miễn trừ trong các vòng đầu.

Nguồn: allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 12:31:16 | Xem tất
Oa, ss này cũng đi Master Chef sao, chúc ss thành công nhé
{:418:}
Mình là mình rất thích chương trình này nhé, xem phiên bản Mỹ, Úc thấy hay quá luôn, phiên bản nhí cũng tuyệt vời
Không biết bao giờ VN mới tổ chức chương trình thế này đây, thú thực là không thích cái Iron Chef của VN lắm
{:439:}

Bình luận

chắc chết quá! mấy chị cái gì cũng tài còn ta cái gì cũng là tai hại  Đăng lúc 24-2-2013 10:05 PM
@Tumm: tks bạn nhiều  Đăng lúc 23-2-2013 02:57 PM
Masterchef VN sẽ chiếu vào lúc 20 giờ thứ sáu hằng tuần trên VTV3 bắt đầu từ ngày 8.3 nhé bạn ~^^~  Đăng lúc 23-2-2013 02:56 PM
đây là master chef dành cho celeb thì phải bạn ạ :D  Đăng lúc 23-2-2013 01:20 PM
ủa vậy sao, chiếu khi nào, ở kênh nào thế bạn?  Đăng lúc 23-2-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 12:33:07 | Xem tất
Ồ la la....
Miss A số 1 nà
Fei giỏi quá đi
nhớ hok lầm sis ấy cũng từng thi dancing with the star thì pải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 12:42:43 | Xem tất
ss iu giỏi quá đi, biết ss nấu ngon rùi nhưng mà đi thi thế này thì đối thủ nào cũng khó thắng lắm
vạn sự khởi đầu nan, mong ss dc top 3 như ss mong muốn rùi mặc trang phục quấn băng hay trang phục đã tửng biểu diễn rùi nấu ăn chiến thắng nha ss :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 12:44:39 | Xem tất
Fei mà nấu ăn thì khỏi chê r` :D

mấy gái A lúc nào cũng pr Fei hết cở về tài nâu nướng cơ mà

Fei còn zúp Ú thắng trong Happy together nhờ món trứng chiên cà chua nữa chứ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 13:31:21 | Xem tất
HAHAHAHA......Fei Fei mà lại

Thấy mấy cô bảo Fei nấu ăn thì ngon tuyệt vời luôn mà

Mình cũng chẳng ngờ là nó nấu ăn ngon đến mức này âu

Trời Fei quá đỉnh luôn

Hình như đây là tập đầu đúng ko?

Thế mà nó đã đc vào ngay vòng trong rồi

Cố gắng tiếp nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 14:10:23 | Xem tất
khổ

nấu ăn giỏi như thế cơ mà

bảo sao k suốt ngày bị làm chân đầu bếp cho 3 đứa nhóc ở nhà

chúng nó toàn vểnh râu ngồi xem TV chờ Fei mạng cơm tới mồm kia mà

quay lại cuộc thi

phải nói là Fei quá giỏi,làm 1 đầu bếp nổi tiếng phải ngạc nhiên k phải điều dễ dàng đâu nhé

chả mong nó đoạt giải nhất nhì gì đâu

nó cứ thể hiện hết khả năng là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 14:24:31 | Xem tất
Fei giỏi quá
đúng là đầu bếp tài ba của miss A, của JYP và giờ chiến thắng thì xứng đáng cực kì rùi
hi vọng vào vòng trong nỗ lực và tài năng thắng thêm ít vòng nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 15:00:33 | Xem tất
Fei quá giỏi, vừa xinh, vừa giỏi lại còn nấu ăn ngon. Ước gì mình được như cô ấy
Mình biết Fei nấu ăn ngon rồi nhưng cũng không ngờ là "nội công" lại cao tới mức này.
Sau này anh nào lấy được nàng Fei về làm vợ là sướng lắm đây.
Mấy anh trai JYPE đâu, "người phụ nữ tuyệt vời" đang ở ngay bên cạnh đây này, các anh nhanh chân lên đi chứ, không người ta khiêng đi mất bây giờ {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 15:17:20 | Xem tất
Rồi nhé rồi nhé, ko còn bạn nào nói các thành viên MissA ko dc chăm sóc nữa nhé.
Mỗi thành viên có 1 năng khiếu khác nhau ngoài ca hát,ko phải ai cũng đóng phim giỏi hay có duyên vs nó dc. Hơn nữa phải trúng thiên thời nửa.
Fei càng ngày càng xinh lắm luôn ... nhìn món ăn chị nấu thiệt đẹp mắt quá... nhìn ảnh của BGK là biết món ăn của chị ngon đến mức nào rồi... Tuyệt vời <3, hãy tỏa sáng nhé ..
ps: Còn ba Min tửng =]] cho bà này đi show là chính xác nhất ý =]] cười thả ga 16D luôn
Jia làm mẫu ảnh là toẹt vời, dáng cứ phải gọi là sexy mặc dù nhìn hơi ốm...
Còn út thì đợi phim mới!
MissA 5 ting, FEI đẹp quá hà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách