Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LeeMinHoHouse
Thu gọn cột thông tin

Message From Lee Min Ho

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2011 23:48:22 | Xem tất

Nhật kí của một nhân viên trên Web chính thức của LMH ngày 20/7: Chúng tôi cảm ơn!

Xin chào^^
Một tuần mới đã lại bắt đầu.
Các bạn cuối tuần vui vẻ chứ?

Thứ bẩy vừa rồi~
Chúng tôi đã tới khu Changwon và Gwangju.
Chúng tôi đã rất lo lắng chúng tôi sẽ làm được gì nếu trời mưa lớn .
Thật may vì thời tiết thật đẹp, ánh mặt trời chói lọi ở cả khu Changwon và Gwangju.

Không chỉ có Minoz mà còn có rất nhiều người khác đã tham dự vào buổi ký tặng. Vì tắc đường nên tới đó thật khó nhưng lịch làm việc cả ngày thì thật sự hay ho.

Tôi đã đứng ở đằng sau cùng với các bạn, fan ở Changwon. Mặc dù trời rất nóng, ( chính xác từ của MH) nhưng Minho không hề biết thời gian trôi qua vì những lời của mọi người ở đây  và ở kia.
( lời bình của Loveminho: Ý anh là mọi người đã dành cho MH rất nhiều những lời tán dương nói theo tiếng địa phương ở vùng Changwon. Ví dụ từ “ Thật tuyệt” Muh-It-Da thì thổ ngữ là Muh-It-Dei)

Đã có một sự hỗn loạn xảy ra ở Gwangju. Rất tiếc, một vài bạn đã không có vé, phải trở ra để nhường chỗ cho các bé thiếu nhi và sinh viên. Tôi rất cảm ơn vì các bạn đã nhìn Minho lặng lẽ từ đằng sau và ở tầng hai, vì thế mà buổi kí tặng rất suôn sẻ cho dù các bạn đã phải đi đoạn đường dài tới đây.

Mặc dù thời tiết nóng nực, nhưng chúng tôi thực sự biết ơn sự ủng hộ và giúp đỡ của các bạn đã làm cho buổi kí tặng có thể diễn ra mà không có sự cản trở nào.
Tôi rất cảm kích!

Chúc các bạn có một tuần làm việc hiệu quả^ ^

English translated by loveminho.com
Vtrans: phanlinh_111 @kst.vn

Đây là bức ảnh chụp MH đang ngồi trong phòng khi có sự hỗn loạn.
Nguồn: loveminho.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:48:54 | Xem tất
[8.9.2009] Min Ho và thông điệp yêu thương trong chương trình Love Net của Unicef

Mới đây, trên trang web chính thức www.stopmalaria.or.kr , Min Ho đã để lại tin nhắn đầu tiên với tư cách đại sứ cho chương trình Love Net của Unicef

Cứ 30s lại có một đứa trẻ được sinh ra
Mỗi ngày chúng ta chào đón 3.000 đứa trẻ chào đời
Nhưng tại châu Phi, cứ 30s lại có một em bé chết vì bệnh sốt rét
Đó thực sự là một thực tế đáng buồn
Tuy nhiên, sốt rét hoàn toàn có thể ngăn ngừa được
Giải pháp đó là dùng màn chống muỗi - Love Net!
Màn chống muỗi có thể bảo vệ cho cuộc sống của những đứa trẻ Châu Phi
Sự đóng góp nhỏ bé của mỗi chúng ta đều có thể tạo thành sức mạnh Lovenet để đầy lùi bệnh sốt rét
Vì vậy, ngay từ bây giờ, tôi và các bạn, chúng tay hãy cùng chung tay bảo vệ cuộc sống cho những đứa trẻ

Source :loveminho.com
Vtrans : http://kst.vn [email protected] - KST Community

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:49:26 | Xem tất
Thư của Minho gửi Minoz ngày 6/12/2009.

Các bạn Minoz dạo này thế nào rồi?
Tôi Minho đây.

Tháng 12 đã đến rồi-
Đã gần hết năm rồi, giờ tôi đang có khoảng thời gian ấm áp và hạnh phúc với gia đình mình.

Nhưng sớm thôi, tôi đang lên kế hoạch tới và gặp gỡ những người đang chờ đợi tôi.
Mặc dù tôi rất mong chờ được gặp gỡ các fan ở hải ngoại, nhưng tôi thực sự xin lỗi…khi tôi nghĩ tới những fan ở Hồng Koong, tôi đã không thể gặp họ lần này…
Tôi thực sự mong chờ cái ngày tôi đi tới và gặp các bạn, những người đang cổ vũ tôi, mong rằng việc hủy lần này sẽ không làm tổn thương những người đã chờ đợi tôi rất lâu.

Thật tuyệt vời vì đã có rất nhiều người ủng hộ tôi, không chỉ ở Hàn Quốc mà còn ở nước ngoài nữa. Chúng ta là người một nhà phải không?
Tôi luôn cảm ơn các bạn, 謝謝, Thank you, ありがとうございます, Khawp khun, Terima Kasih...

Tháng 12 làm tôi mong chờ một điều gì đó. Không hề có lí do gì đặc biệt, nhưng trái tim tôi cảm thấy rung rinh và ấm áp trong những ngày này… Ở Hàn Quốc trời bây giờ cũng đang có tuyết nữa….
Tôi mong rằng tất cả những Minoz sẽ có những ngày cuối năm ấm áp và hạnh phúc, tình yêu thương sẽ hàn gắn những vết thương của bạn…

Oh, những bạn học sinh cấp 3~
Lúc tôi bằng tuổi các bạn, tôi cũng cảm thấy buồn và cô đơn.
Tuy  nhiên khi tôi nhìn lại những ngày đó, đó thực sự là kinh nghiệm  quí giá đối với tôi.
Cho đến giờ khi đã có kết quả, tôi nghĩ các bạn sẽ có những lựa chọn khác nhau…
Tôi nghĩ cho dù lựa chọn của bạn là gì, tương lai tươi đẹp cũng đang chờ các bạn .
Những bạn sinh viên sắp thi, tôi mong các bạn sẽ thi tốt .- ‘ Fighting’
Tôi cũng đang chuẩn bị cho các bạn thấy một Minho tốt hơn.

Hi vọng mỗi ngày của các bạn sẽ tràn đầy năng lượng và thành công.
Cảm ơn tất cả các bạn.

etrans:YKK@soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:50:11 | Xem tất
[05.01.2010] Lời nhắn của nhân viên công ty Min Ho trên Blog Japan-Happy New Year

Happy New Year!!

Kính gửi tới toàn thể các bạn lời chúc mừng năm mới- Happy New year, lời chúc dù hơi muộn ^^
Không biết mọi người đã đón chào năm mới như thế nào nhỉ?

Theo như bản tin dự báo, thời gian này tại Seoul đang có tuýêt rơi.
Tôi nghĩ rất nhiều người dân sẽ thấy hơi cực vào buổi sáng, vì vậy lúc ra ngoài mọi người nhớ chú ý cẩn thận.

Chúng ta đã cùng nhau trải qua một năm quan trọng,đầy ý nghĩa và giờ có thể bên nhau vào thời điểm cuối cùng của năm cũ đã qua & thời khắc thiêng liêng bắt đầu một năm mới 2010.

Tại buổi lễ trao giải của đài KBS, Min Ho đã vinh dự được nhận 2 giải thưởng: Nam diễn viên mới xuất săc và giải best couple cùng Goo Hye Sun. Thông qua báo đài Min Ho đã nhận được rất nhiều lời chúc mừng, rất nhiều người đã đến tân buổi lễ để gửi lời chúc tới anh ấy. Đặc biệt có nhiều người bạn đến từ nước ngoài: Nhật Bản, Đài Loan, Trung Quốc...Tuy vậy còn nhiều người bạn đã không có dịp đến được với buổi lễ!!
Min Ho đã nhận được rất nhiều sự quan tâm hỗ trợ rất lớn từ các bạn, thực sự vô cùng cảm ơn!

Năm mới 2010
Chúc sức khỏe, fighting !!(^-^)/

Nguồn: Blog.brokore
Trans: http://kst.vn [email protected] - KST Community

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:51:36 | Xem tất
(Staff Diary)Thư gửi Minoz: Cùng mỉm cười nhé!

Xin chào! Các bạn thế nào?

Vậy là tháng đầu tiên của năm 2010 đã qua rồi và giờ tháng Hai đang tới. ^ ^

Hôm qua là ngày Lập Xuân, ngày đầu tiên của mùa xuân.

Hôm nay ở Seoul, trời rất lạnh nhưng khi tôi nghĩ rằng mùa xuân sẽ đến sớm, những bông hoa khoe sắc ở khắp nơi thì chả hiểu sao tim tôi lại rung rimh một chút.

Thời gian dường như trôi thật nhanh, tôi sẽ sớm làm việc với tác phẩm mới~!

Tôi đoán tất cả các bạn đều khá bận rộn trong tháng Hai này, các bạn học sinh vào kì mới còn những người đi làm thì bận rộn với công việc của họ và chuẩn bị cho Tết Âm Lịch.

Giờ là những ngày cuối tuần đầu tiên của tháng Hai. Tất cả các bạn giữ gìn sức khỏe và vui vẻ nhé!~  

Trong khi chụp hình, Minho đã cười rất tươi. Bức ảnh hơi rung một chút nhưng chúng ta cùng cười tươi nhé!

Engtrans: YKK88@soompi
Vtrans: [email protected]
-----
P/s: Tuy sáng nay vẫn phải đi học nhưng không hiểu sao, tâm trạng của tớ hôm nay rất tốt, cảm thấy không khí Tết thật ấm áp và tươi tắn. Đúng là từ sáng h, muốn cười nhiều lắm. Vừa lên soompi, thấy bức thư này, càng thấy ấm lòng hơn. ^ ^
Cả nhà mình nghỉ Tết vui vẻ nhá! Chúc mừng năm mới!
Yêu Ho, yêu cả nhà nhiều!
6/2/2010

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:52:08 | Xem tất
[14.2.2010] Message from Korea Official Board (nhân ngày Valentine)

Chào các bạn Minoz!!! ♥
Mọi người đã có một kỳ nghỉ vui vẻ chứ?

Lâu lắm rồi tôi không viết lời nhắn trên web rồi,thật là ngại quá ^^
Một năm mới khởi đầu với mùa xuân, mọi người đã lên kế hoạch cho những việc mình muốn làm chưa?

Hôm nay tôi đi quay và chụp ảnh quảng cáo thời trang. Đi trên đường cảm thấy rất lạnh,nhưng đến hiện trường quay film, thì tôi đã cảm nhận được....không khí của mùa xuân mới đến rồi ~

Đến trưa quay quảng cáo xong tôi đã trở về nhà, bây giờ tôi đang ở nhà cùng với mọi người trong gia đình. Cảm giác được cùng với những người thân trong gia đình cùng trải qua kỳ nghỉ này thật là ấm áp ~ ^^

Hi vọng các bạn Minoz có thể cùng người thân ăn những món ăn thật ngon, và trải qua kỳ nghỉ thật là ấm áp. Và cũng chúc mọi người sức khỏe,hạnh phúc trong năm 2010 này!

Ngoài ra mùa xuân mới đã đến rồi, tôi cũng sẽ trở lại với mọi người qua bộ phim mới của mình. Sắp tới tôi sẽ tiến hành quay những cảnh quay đầu tiên của "Personal Taste" rồi.Vì có sự ủng hộ của mọi người mà tôi sẽ nỗ lực làm thật tốt, để mọi người có thể xem được một tác phẩm tốt nhất!

Kỳ nghỉ này rất lạnh, mọi người chú ý đừng để bị cảm lạnh nhé. Nhớ cẩn thận khi đi ra đường hoặc lái xe nhé!

Chúc mọi người hạnh phúc ~ ^^
Cảm ơn mọi người!

(Chú thích ảnh: ảnh Minho chụp quảng cáo ngày 13/2)

Source:http://www.leeminho.kr/board/bb_view...choi=&ps_divi=
Ctrans:applevincent@baidu
Vtrans:suzette159@MVN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:52:40 | Xem tất
"Message của MinHo gửi đến các fan trong ngày đầu tiên ra mắt bộ phim Personal Taste"

Xin chào ^^
Tôi là Lee MiinHo, người đang đóng vai “Jun Jin Ho” trong bộ phim, Personal Taste. Rất vui khi gặp mọi người ^^

Tôi đang viết tin nhắn này cho các bạn vào ngày đầu tiên công chiếu bộ phim
Đầu tiên, xin cám ơn sự kỳ vọng và ủng hộ của các bạn
Tôi đang ngồi trong phòng chờ tại phim trường, và vừa kết thúc 1 cảnh quay với Gae In
Các bạn có trông đợi vào bộ phim này không?

Tôi sẽ giải thích với các bạn vai diễn của tôi trong phim này nhá
Giống như các nhân vật trước đây của tôi, JinHo là một anh chàng cực kỳ nam tính, hơi kỹ tính một chút và tự tin vào bản thân
Anh ta đam mê công việc và tự điều hành công ty của chính mình khi còn rất trẻ
Nhưng, mọi người hiểu nhầm anh ta là gay bởi vì các tình huống trớ trêu xảy đến với anh
JinHo không nhận thấy sự hiểu lầm này trong một vài tập đầu cùa phim
Tôi sẽ giài thích nhiều hơn nhân vật này trong những tập tiếp theo ~!

Bởi vì sự cố gắng không ngừng của đoàn phim, mà tôi có thể chịu đựng  được  thời tiết lạnh giá của tháng ba này để diễn tốt vai diễn của mình
Tôi hy vọng với sự chăm chỉ hết mình của chúng tôi, bộ phim có thể tiếp cận được với trái tim của mọi người và mang đến sức mạnh cho tất cả các bạn
Tôi cũng hy vọng mọi người sẽ thích bộ phim này

Sức khỏe luôn luôn quan trọng!!!!
Hôm nay là 1 ngày tuyệt vời cho sự ra mắt của Personal Taste, và tôi hy vọng thời tiết tháng 4 sẽ ấm hơn
Rất cám ơn các bạn

Personal Taste fighting!!!

Nguồn:pearl @kst.vn
1/4/2010
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 23:53:11 | Xem tất
[25.05.2010]Message mới nhất của Lee Min Ho “Cám ơn khán giả đã ủng hộ Personal Taste”

Ngày 25.5, Lee Min Ho đã để lại lời nhắn trên trang web chính thức. Trong message, Lee Min Ho nói lời cám ơn fans đã ủng hộ anh trong suốt thời gian đóng drama “Personal Taste”.

Dưới đây là toàn văn message:

Xin chào! Tôi là Lee Min Ho

“Personal Taste” đã kết thúc phát sóng

Trải qua 101 cảnh quay, quả thật rất vất vả

Tác phẩm này gây nhiều tranh cãi, đồng thời cũng có nhiều biến cố hơn các bộ phim khác

NHờ có sự giúp đỡ của mọi người, việc một mình tôi không thể giải quyết nổi đã biến thành có thể

Tất cả, trong đó có cả sự ủng hộ to lớn của Minoz, thành thật cám ơn mọi người

Tuy bộ phim không đạt ratings cao, nhưng nhân vật Jeon Jin Ho rất được yêu thích, đó là nhờ Minoz đã luôn ở bên tôi

Do thời gian có hạn nên không thể cho mọi người thấy diện mạo tốt hơn, tôi cảm thấy rất đáng tiếc

Ngoài ra, tôi vô cùng cám ơn các Minoz đến phim trường cổ vũ tôi. Mỗi khi mệt mỏi, mọi người thường mang đồ ăn ngon đến cho các diễn viên và staff, cho chúng tôi thêm sức mạnh và sự ấm áp.

Sự thông cảm và quan tâm của mọi người là hồi ức có ý nghĩa trong quá trình quay bộ phim này

Thật sự không biết báo đáp mọi người thế nào...Tôi đang phiền não chuyện đó...Tôi sẽ có ý hay thôi.

Thời gian qua, mọi người đã vất vả nhiều. Hy vọng có thể cùng chúc mọi người trong dịp fanmeeting sắp tới.

Tôi sẽ chờ đợi sự kiện đó

Cám ơn mọi người đã ủng hộ “Personal Taste”.

Chúc mọi người hạnh phúc!

Nguồn Baidu
http://kst.vn [email protected] - KST Community

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 03:17:07 | Xem tất
[2010.06.20]Minho viết thư cảm ơn Minoz

가끔씩 글로 여러분께 인사를 전할 기회는 있지만 글로는 부족한 마음에 이렇게 다시 한번 편지를 써 봤습니다.
    참 쑥쓰럽네요.. 하하
    1년만에 만남인데요.
    작년에 이어 올해도 부족한 저를 믿어주시고 응원해주신 여러분의 한결같음에 감사드립니다.
    팬분을 만나는 자리가 있을 때마다 인사 드릴 때마다,
    말을 하지 않아도 표정이나 눈을 보면 그 진심을 알 것 같아서 때로는 벅차 오르기도 합니다.
    비록 이 자리에는 배우 이민호로 섰지만, 제가 인간 이민호로써 한가지 바램이 있다면,
    지금 이 자리에 오신 모든 분들이 행복해졌으면 좋겠습니다.
    제가 여러분들을 통해 행복하듯이, 저 또한 여러분들의 인생에서 조금이나마 행복을 줄 수 있는 존재가 되었으면 합니다..
    오늘 찾아온 두 번째 만남이 여러분들께 작은 선물이 되었으면 합니다.
    더욱 좋은 작품으로 좋은 모습으로 인사 드리겠습니다.
    감사합니다.

Mặc dù tôi đã viết thư cho bạn tất cả trước, nhưng tôi đang viết bức thư này với một cảm giác thế này chưa thể hiện thế lòng biết ơn của mình.
Một cảm giác ngại ngùng, haha
Đã một năm trôi qua từ lần cuối được gặp mọi người.
Tôi muốn cảm ơn mọi người đã luôn ủng hộ và tin tưởng vào tôi
Bất cứ khi nào có cơ hội được gặp gỡ và chào hỏi mọi người, tôi có thể cảm nhận được cảm xúc, tình cảm  trong mắt các bạn mặc dù chúng ta không nói gì với nhau, và tôi cảm thấy như vậy rất tốt.
Dù tôi ở đây là một diễn viên Lee Min Ho, nhưng tôi muốn đọc thư này 1 Lee Min Ho, 1 người bình thường. Tôi hi vọng mỗi người trong các bạn sẽ luôn vui vẻ, hạnh phúc.
Giống như cách tôi nhận được niềm vui từ tất cả các bạn, tôi hy vọng tôi có thể góp phần nhỏ trong niềm vui, hạnh phúc của các bạn.
Cuộc gặp mặt thứ 2 là món quà nhỏ của tôi dành cho các bạn
Tôi sẽ trở lại và ra mắt bằng 1 tác phẩm tuyệt hơn.
Xin cảm ơn tất cả các bạn.

Original Source: leeminho.kr
English Translated By: Solly @ Lee Min Ho's World
Viettrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 03:17:41 | Xem tất
[08.07.2010] Minho viết blog cho fans

안녕하세요! Minoz 여러분 ~~^^
    민호 입니다.
    더운 여름, 잘 지내고 계세요?

저는 7월 31일 싱가폴에서 있었던 프로모션 일정을 마치고 가족과 함께 여행을 다녀왔습니다.
    일주일정도 한국을 떠나 있었는데요, 그 새 많이 더워졌네요.

우선 싱가폴에서는 광고 프로모션과 인터뷰 등 여러 일정이 있었습니다.
    그리고...
    여러분들께서 많이 알고 계시듯이 ^^
    맛있는 음식도 먹고 현지의 팬 분들과 정말 즐거운 시간을 보내고 왔습니다.
    언제나 반겨주시고 크게 환영 해 주시는 싱가폴 미노즈와 멀리서 찾아와 주신 많은 분들,
    불편이 없도록 신경 써 주시고 도움을 주신, 좋은 경험하게 해 주신 모든분들 감사드립니다.

Thanks.

싱가폴 일정을 마치고는 정말 오래간만에 가족과 함께 여름휴가를 보냈는데요,
    다녀온 섬도 너무 아름다웠고 조용한 곳에서 너무나 편안하게 잘 쉬다 왔습니다!

여름 휴가를 다녀온 분들도 계시고 앞두고 있는 분들도 계실 텐데요,
    즐겁게 보내시구요, 무엇보다! 더위조심! 물조심! 하세요.
    그리고 학생분들! 얼마 남지않은 여름방학. 후회 남지 않게 알차게 보내세요^^

건강하시고 항상 행복하세요 ~~♥

Xin chào tất cả Minoz ~~ ^^
Tôi,  Minho  đây
Mùa hè nóng bức này, các bạn cảm thấy thoải mái không?
Ngày 31.07 vừa qua, Tôi đã cùng gia đình đi nghỉ mát sau khi quảng bá sản phẩm mới ở Singapore.
Tôi chỉ rời Hàn quốc chỉ 1 tuần, và thời tiết trở nên nóng hơn khi khi trở về
Đầu tiên, tôi đã có nhiều cuộc phỏng vấn và các kế hoạch khác ở Singapore đẩy mạnh quảng cáo
Thêm nữa
Như  tất cả các bạn đều biết
Tôi đã được ăn nhiều món ăn ngon và có những thời gian rất tuyệt vời với các bạn
Các bạn ở Singapore và cả các bạn khác từ xa đến luôn nhiệt tình chào đón tôi, những người luôn chăm sóc và bảo vệ tôi, tôi muốn cảm ơn tất cả các bạn đã dành cho tôi cơ hội tuyệt vời ấy.
Thanks.
Sau chuyến đi Singapore, Tối đi nghỉ dưỡng cùng gia đình mình, và hòn đảo nơi tôi đến nó rất đẹp, và tôi đã có khoảng thời gian tận hưởng ở đấy.
Dành cho các bạn đã được nghỉ mát và những bạn đang có kế hoạch đi 1 chuyến, hãy tận hưởng  kỳ nghỉ của mình , nhưng có một điều rất quan trọng! Hãy cẩn thận với cái nắng nóng! Cẩn thận khi ở trong nước! Hãy nhớ nhé.
Còn với các bạn sinh viên học sinh, kỳ nghỉ hè chưa kết thúc đâu. Tận hưởng kỳ nghỉ đi nào mà không tiếc nuối đi nào
Hãy luôn khỏe mạng và hạnh phúc nhé  ~~♥

Original Source: leeminho.kr
E-Translated By: Solly @ Lee Min Ho’s World
V-Translated By: http://kst.vn [email protected] - KST Community
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách