Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Me♥
Thu gọn cột thông tin

Mess From mem to Shin Hye - (。◕‿‿◕。) ♥ We love you! ♥ (。◕‿‿◕。)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-11-2011 23:51:06 | Xem tất
lâu quá mới mess cho Hye hâm nhé
Hye dạo này ham hố ^^ Hye dạo này bị hâm.. Hye dạo này có vấn đề j đó
................................................................................
e mệt mỏi hye à ....
mệt lăm.. tưởng chừng sẽ điên lên mất..
biết nói sao hở Hye
đúng chỉ nhìn thấy Hye chỉ có nghĩ tới hye mới điên loạn thế này
e thành ra thế này cũng vì Hye đấy nhóe =.=
sao đi học mà nhận show miết z Hye, bay nhật bay trung .. mệt ko Hye hâm
nhiều lúc thấy hye may mắn quá, thành công quá..tự nhiên e sợ :))
điên đúng ko Hye..
nhiều lúc thấy..hye ko hề biết e.. e buồn :))
nhiều lúc hi vọng ở Hye nhiều .. cười vì Hye nhiều...tự kỉ cũng nhiều luôn
sao mà cứ có hye là dào dạt cảm xúc thế Hye :)
ko hỉu....~~~~~
luôn luôn gọi cái tên Park shin hye .... ở đâu cũng vậy đó .. :-p biết Hye ko tin r :)) kệ Hye...
e iu Hye hâm nhìu lắm luôn á TT.TT ko biết sao nữa.. huhuhuhu
e muốn giết hye quá TT.TT.. dỡn thâu...ko đủ gan..
Hye ơi...có ng iu đê.. ko hỉu sao muốn thế =)) muốn lắm lắm lắm =)) vô duyên.. cũng đc.. ko phải mình e muốn vô duyên thế..
e muốn hye có nhìu cái nữa... :)) cơ mà ko nói :)) nó quá vô duyên .. =))
cái mess này là đấu tranh tư tưởng Hye à.. ngĩ là viết Hye ơi.. nó bị khùng khùng.. dở dở.. bở bở =))
xíu Hye tự trán mà đọc nhóe :)) No Éngsub, no hàn sub luôn nhé :))
thâu.. đi ngủ đây Hye à....bye chị nhóe..

Bình luận

Nói liên miên lan man chả có kết cấu 3 phần gì cả =)) nhưng đó mới là tình yêu :)  Đăng lúc 27-11-2011 10:08 AM
siêu dở :))  Đăng lúc 22-11-2011 09:08 AM
Cái mess hết sức dễ thương của 1 hố lịt đính thực =))  Đăng lúc 22-11-2011 12:11 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ltngalinh + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2011 21:11:36 | Xem tất
Múp yêu!

Hôm nay em vất vả nhiều rồi. ^^

Chị thấy em đặc biệt tỏa sáng hôm nay. Rạng rỡ thật sự.

Mong mong được nhìn ngắm em trong các sự kiện với sức trẻ như thế này.

Em chuẩn bị hành trình qua Nhật tham gia ké với bạn Suk rồi. Hy vọng em sẽ lại có những khoảng thời gian vui vẻ nữa nhé.

Nhìn em, không hiểu sao chị thấy vui, cảm giác sức trẻ của em làm chị thấy mình nhẹ đi 1 chút.

Mấy hôm nay chị thật sự cảm thấy vô định hình. Chị cũng không hiểu rõ lắm cái từ "vô định hình" ấy, nhưng chị cứ nghĩ tâm trạng của mình đúng là như vậy, em à. Ko định hướng, ko xác định được bản thân mình. Tồn tại... Chỉ vậy thôi.

Chị phải làm sao đây nhỉ? Có ai chỉ chị làm bài với không? Hu hu hu... Vật liệu vô định hình... vật liệu vô định hình... chắc chị chết với nó mất em ơi. Mai phải đi học, mai phải nộp bài rồi, mà chị vẫn chưa hình dung ra đó là cái chất gì hết... hừ hừ hừ.

Đau đầu, đau người................................

Mập quá đi thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

sss hãy lạc quan lên đừng tự ti quá c nhe^^  Đăng lúc 28-11-2011 09:02 PM
c ú cố lên.. hye mụp fighting ^^  Đăng lúc 24-11-2011 10:28 PM
sặc ... khổ thân ss :))  Đăng lúc 24-11-2011 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2011 10:04:36 | Xem tất
Chậc,nói thật là từ nhà kst cũ, thì khi sang nhà mới , em cũng chả làm đc gì trong cái nhà này cả =.=''
Nói chả sai khi đây là cái cmt đầu tiên của em trong nhà này...
Ss hye ơi, hwa , em đc tin "bạn của chị" mình vừa mất
Ừ thì,bạn đó chỉ là bạn trên mạng,hơn nữa lại là bạn của chị thì mình chả có quan hệ gì cả ,nhưng mà đọc những dòng diary của chị ấy, em thấy sao sao ý :-<
Hnay, chị em chỉ toàn để stt "mizzle ,pray 4 u",... hay những câu đại loại thế, cũng định để,mà thấy để thì ng` ta lại nghĩ mình vô duyên,nên thôi...
Sinh ra,ai lại chả muốn 1 cuộc sống hạnh phúc ss Hye nhỉ ? Qua lời 1 số ng`, em đc biết chị ấy sinh ra thì đã k đc 1 cuộc sống vui vẻ như ng` khác, ngày nào cũng phải tiêm uống thuốc ,...để chữa bệnh (mà chuyện đó ai chả ghét =.=))
Chị em dạo này có vẻ buồn, nói chuyện thì ít , thấy chị ý cứ nhớ ss mizzle hoài , em cũng k vui vẻ gì mấy .Ừ thì chuyện ấy có buồn đấy, mà chị em nhớ hoài,cũng k níu kéo đc gì, chỉ càng suy sụp thêm thôi . Em k cấm chị mình nhớ ss ấy ,chỉ mong chị mình đừng vì thế mà quên bản thân =.=''
Có thể nghĩ em vô tâm khi viết những dòng này,nhưng, đó là sự thật r` :(
Dù sao thì cũng mong 1 nơi nào đó, ss mizzle sẽ hp ^^, và ,hãy đem lại thật nhiều niềm vui cho mọi ng` :)
(chả hiểu sao em lại đi cmt trong đây =.=))

Bình luận

ô.anh trai mình ác ghê nhỉ =)) Ở đây chả ai là thân nhân đâu à ;)),chỉ toàn là ng` quen thôi =))  Đăng lúc 27-11-2011 03:47 PM
@ cún : người ta chết rồi còn chia bùn =)) phải chia bùn với thân nhân chứ :))  Đăng lúc 27-11-2011 03:29 PM
chia buồn với người bạn của chị em T_T  Đăng lúc 27-11-2011 10:24 AM
anh trai mình ít hâm quá =))  Đăng lúc 27-11-2011 10:13 AM
Đồ hâm =)) anh không có em gái hâm như thế này đâu =)) . Nhưng thành thật chia bùn cùng chị em :(  Đăng lúc 27-11-2011 10:11 AM

Rate

haccihouse + 5 hu hu, ai thế này?

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2011 22:23:49 | Xem tất
Xin chào cô gái aka con Heo yêu của chúng ta ( tôi ).

Đã vất vả 1 thời gian dài rồi và thật rạng rỡ. =))

Chả biết viết gì cả, vì dạo này tôi cũng chẳng quan tâm gì chị. Tôi xin lỗi (:|

Tôi vào lảm nhảm tý thôi.

Kì thị tôi hội đồng phát nào, cho đủ bộ  =))))))

Bình luận

/:)  Đăng lúc 3-12-2011 08:38 AM

Rate

ltngalinh + 5 ẹc ẹc, Xù bé bỏng sao thế nà? Họ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2011 13:05:37 | Xem tất
Hà Nội, ngày 09 tháng 12 năm 2011.

Hi thân mến!
Đây là cái mess đầu tiên em viết cho chị trong này phải ko
Hà Nội hôm nay lạnh quá! Mỗi khi đông về em lại thấy cô đơn, trống vắng, lại muốn được xà vào lòng người em yêu để xin chút hơi ấm. Dạo này lại lại mặc bệnh tương tư, em đã chót yêu thầm 1 người, một người mà em biết sẽ ko bao h đến với em Em yêu người đó cũng khá lâu rồi, phải nói em là 1 người rất chung thủy, ngày ngày em chỉ nhớ về 1 người là người đó mà thôi. Nhưng dạo gần đây em lại có chút cảm tình với 1 người khác, chắc chỉ là do cảm nắng nhất thời, nhưng em vẫn cảm thấy có lỗi với người kia, người mà em từng nghĩ ko ai có thể thay thế. Nhưng thật may là tình cảm đó đến bất chợt và đi cũng thật nhanh Giờ đây người em yêu nhất vẫn là người đó, nhưng e ko biết người đó có biết đến tình cảm này của em ko Hôm nay nhìn ảnh của người đó, em thật sự thấy nhớ, bao nhiêu cảm xúc lại ùa về... ko biết giãy bày với ai nên em vào đây tâm sự với chị

Shin Hye àh ... Em yêu người đó rất nhiều. Ngay bây giờ đây em chỉ muốn được nhìn thấy người ấy, được ôm người ấy thật chặt và nói với người ấy rằng................................

"Shin Hye ah~~~~~ I love you and I miss you so muchhhhhhhhhhhhh {:444:} "

Bình luận

Ai quen chị lâu 1 tí là đọc câu đầu đã biết câu cuối =))  Đăng lúc 10-12-2011 07:00 PM
tưởng cún đang bùn thiệt ai dè trớt quớt ù đang nghĩ lời động viên cún đọc câu cuối té ghế lun:'((  Đăng lúc 10-12-2011 05:37 PM
xý :(  Đăng lúc 10-12-2011 04:06 PM
Hình như chị ko thể tin là mày có 1 cái tình cảm sướt mướt thế này với anh nào, thế nên đọc 2 câu là chị đoán ngay ra câu cuối =))  Đăng lúc 10-12-2011 03:51 PM
tưởng viết cho anh nào@@  Đăng lúc 9-12-2011 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2011 19:54:58 | Xem tất
Mất niềm tin Hye à.

Cái cảm giác bực mình với em lại xuất hiện trong chị.

Chị ko biết lý do, ko hiểu lý do, có thể nói là không thể hiểu lý do.

Chị vẫn biết là mình đang cố tìm ra lý do để bao biện cho mong muốn không thực hiện được ấy. Chị đã cố gắng coi đó là sự cố, là có 1 nguyên nhân tác động vào. Nhưng vào chính lúc này chị lại bàng hoàng ko biết tìm cái cớ nào để bao biện cho điều đó...

Em không như vậy phải Ko? Em sẽ không như vậy chứ?

Dù chị ko đóng góp được gì những lần ấy, nhưng chị cảm nhận được là tâm sức, là tình cảm, là sự cố gắng, là những vất vả, những háo hức, những hạnh phúc của biết bao nhiêu thành viên. Chị đã trân trọng, cảm ơn những thứ đó từ mọi người rất nhiều vì vậy chị cũng đã nghĩ em cũng sẽ như vậy.

Nhưng kết quả là không có gì? Tại sao vậy?

Lúc này chị rối bời. Chị cũng không biết tại sao lại là vào chính lúc này?

Hay chị và mọi người nên dừng lại? Chỉ nên xem những gì yêu thương được gió trao gửi, những gì yêu thương bản thân mình giữ lại là đủ.

Chị sợ 1 lần nữa sẽ bị tổn thương. Cảm giác đau và tiếc nuối mà chị cũng không hiểu tại sao mình lại có hết. Nếu như 1 lần nữa, chị ko nghĩ suy nghĩ của chị sẽ lại có thể bình thường như trước đây. Chị lại có thể dễ dàng bỏ qua mọi thứ để tiếp tục yêu thương như trước đây. Chắc chắn tình cảm của chị sẽ thay đổi.

Chị sợ điều đó...

Chị có nên đánh cược 1 lần nữa ko em?

Liệu có kết quả gì không?

Bình luận

@ss Chuột: dạ vâng, có lẽ sẽ tiếp tục cược thêm 1 lần nữa ạ.^^ em là em sợ mấy vụ lựa chọn này lắm. khó lựa chọn, cái nào cũng thích hết ss ạ. ^^  Đăng lúc 28-12-2011 12:07 AM
Chúng ta cứ đánh cược nốt lần này để rồi sau này k hối tiếc. Người ta nói "quá tam 3 bận" mà, em nhỉ? Hehe, ss đang khoái vụ thổ cẩm, mà k biết thực hiện tn   Đăng lúc 28-12-2011 12:04 AM
:-<  Đăng lúc 27-12-2011 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2012 00:05:53 | Xem tất
Thời khắc đã điểm 0h/1/1/2012
                                               Chúc mừng năm mới cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2012 22:33:08 | Xem tất
Múp ơi!

Chị ko hiểu được bản thân Múp ơi. Càng ngày càng nhiều tính xấu nổi lên. Chị phải làm sao nhỉ?

Tại sao chị lại như thế này? Chị ghét cái cảm giác nhìn bên này, nhìn bên kia, do dự, ko cảm thấy đó là sự lựa chọn đúng đắn.

Chờ đợi là điều chị vẫn nghĩ trong đầu mà. Sao bây giờ chị lại thay đổi thế này?

Làm sao bây giờ? Chị ghét chị quá Múp ơi.

Chị biết nói thế nào đây? Tại sao chị lại như thế? Tại sao lại dễ bị điều kiện xung quanh tác động như thế nhỉ?

1 bên chị đã quá hiểu rồi, nhưng phải chờ đợi cơ hội. 1 bên chưa rõ nhiều nhưng lại quá phù hợp về mọi mặt.

Chị phân vân, phân vân... chị loay hoay không biết mình phải làm gì?

Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Bình luận

dựa vào định nghĩa của chi phí cơ hội để chọn ss ạ :)) mà nghe ss noái như đang chọn bạn rai ý... hí hí :))  Đăng lúc 11-2-2012 10:49 AM
cảm ơn những chia sẻ của e. dù ghét nhưng mà cuộc sống vẫn luôn phải lựa chọn. cái này là do lòng tham của ss nên mới phân vân ấy mà. ^^  Đăng lúc 8-2-2012 07:23 AM
sự lựa chọn đtiên luôn luôn đúng. e cảm thấy gì thì nói ra như thế có gì k fai c bỏ qua cho e nhen=)  Đăng lúc 7-2-2012 11:49 PM
mọi chuyện ntn thì c cũng đừng hối tiếc bởi đó là quyết định của mình nên phải chịu trách nhiệm với quyết định đó  Đăng lúc 7-2-2012 11:44 PM
nên e chỉ muốn nói "cái gì cũng có cái giá của nó" c ơi c đừng phân vân do dự mà hãy mạnh dạn nắm lấy 1 bên và dù cho  Đăng lúc 7-2-2012 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2012 14:50:44 | Xem tất
{:432:}

chán quá Hi ơi............
Mún tự kỉ quá ..............................{:442:}

Bình luận

cho ù ké với:((  Đăng lúc 14-2-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 14:19:24 | Xem tất
Hye iu dấu
vậy là ngày mai đã là SN của bé rầu
ss lại chuẩn bị ở ẩn, nên hôm nay tranh thủ vô nhà nói lời Chúc mừng SN sớm với Hye thâu
bé iu, thêm 1 tuổi mới chắc bé thấy mình nhớn lên thật nhiều bé nhỉ
và thấy mình fải thực hiện với bao ước mơ và nguyện vọng
nhưng ko sao, bên bé lúc nào cũng có các hacci, có ss bên cạnh
dù bé có ở ẩn, hay đang hoạt động ồn ào
thì với ss bé luôn mãi là thiên thần của lòng ss
Chúc mừng SN bé iu nhé
chúc ngày mai FM lần đầu của bé thành công rực rỡ
và chúc FM ở Nhật hôm 24/2 cũng thành công không kém
chúc bé mãi mãi là thiên thần trong lòng mọi người iu mến của bé
Chào thân ái và quyết thắng nhé bé iu

Bình luận

ss tuyett mà mở FM thì nhớ cho tụi em tham gia với nhé:))  Đăng lúc 17-2-2012 04:02 PM
ha ha ha, nhầm nhọt quá, fải sửa lại gấp  Đăng lúc 17-2-2012 02:37 PM
ha ha ha.... ngày mai là FM lần đầu của ss hả :)):))  Đăng lúc 17-2-2012 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách